[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Bác nào thế ạ?
    Iem bộ đội thời Công nghệ cao mà bác. Há há!
    Mà bác viết chữ có dấu đi nhé! Em tinh mắt còn dịch được, Ace khác kô đọc được đâu:62:

2. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Tóm lại ý chú dư lào, 1 năm không gặp rùi đấy! Đừng để anh chú ý là cả 2 anh em mình mệt đấy. :26: liệu mờ thu xếp time đến sân chém đi không quên hết bài vở bi giờ, cầu lông không đánh mà lại sang đánh bóng bàn thì chết đó nha!!!

3. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

a bibo per e nha !!! :*): toi ra som a e minh solo haha

4. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Ai mờ dám PER em chứ !!! anh ra từ 6h30 đấy!

5. hoangphuc

hoangphuc Thành viên Năng nổ

hóa ra là a bibo287 đánh ở sân 3Hvnh ah, e cũng đánh ở sân ngân hàng đấy ah, đánh cùng hội a Dũng "béo" từ 3h đến 5h ah.

6. Boy_Soldier

Hôm nay sao mà vui quá xá! Nay được xem bác Duy Anh chơi cầu.Pro thật! Tiếc là bác kô ở Việt Nam lâu.
    Mới gặp bác ngày đầu mà đã có kỉ niệm phơi mưa với bác trong đêm. Thú vị thật!:1: Hẹn gặp lại bác nhé:tgcl:

7. Boy_Soldier

Á á! Sét nào:49: Vớ vỉn:p Nhưng mà ít ra ta cũng kiếm được trận thắng, nhờ:tgcl::89:

8. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Sân HVNH không gian rộng rãi, con người thân thiện mến khách ^ ^

9. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hôm qua cái quả sau lưng cua duy anh đã bị hóa giải rồi nhé, cái trận đánh duyanh với Đức một bên đấy, hôm nào cũng phải tập cái quả đấy thôi, rất tiếc hôm qua chưa được đánh trận nào với boy và duyanh nhỉ
    Hẹn dịp khác vậy nhé, kaka, học hỏi là chính.....

10. sport_girl_Huệ_TC

sport_girl_Huệ_TC Thành viên Năng nổ

hum qua nhà mình giao lưu vui ko c Hải.tiếc quá ko đc đi xem các cao thủ hjhj

11. Boy_Soldier

Điều đó là hiển nhiên, đó có lẽ cũng là phương châm và mục tiêu hoạt động của sân 3 ý:tgcl:

--- Cập nhật thêm ---

Hum qua về muộn bác ạ! Trời mưa mà, em với bác Duy Anh đội mưa về đấy. Công nhận gặp được bác Duy Anh vui quá xá:1:

--- Cập nhật thêm ---

Á á! Bác nào thế? Vâng1 Hum qua gạ được anh Thế với anh Nam đánh đôi căng căng rùi nhưng nhiều anh em quá! Em chuồn sang oánh đôi nam nữ cho dễ thở ạ! Hẹn bác dịp khác ha:tgcl:

--- Cập nhật thêm ---

Ui! Thật là đáng tiếc. Hwa tập trung rất nhiều cao thủ, nổi bật là có bác Duy Anh từ Đức về mấy hum chỉ để giao lưu thui đấy. Đáng tiếc!:92:

12. kegiaumat

kegiaumat Thành viên Chính thức

Bác này viết văn chắc hay lắm , thôi thì e không có điều kiện học hỏi về cầu lông của sân này thì xin phép thỉnh thoảng cho e đọc văn để nâng cao đời sống tinh thần vậy.:21:

13. sport_girl_Huệ_TC

vậy ak a boy.hjc.tiếc quá.tiếc quá:73:.hum qua bít thế dù ốm cũng ra xem tí hjchjc

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cảm ơn bác. Hy vọng đón tiếp bác trên sân 3 HVNH nhiều lần nữa.:1:

Vui lắm em ạ, sân 3 ngày nào cũng vui vậy. Hôm nào em rảnh qua chơi nhé!

15. sport_girl_Huệ_TC

hj sân c thì vui nhứt rùi,sân e hum nay đánh độ C2 cũng vui lắm,đợi a c làm lượt về trên sân e thui:34:

16. duyanhfulda

duyanhfulda Thành viên Năng nổ

Hallo tất cả mem của sân 3 cũng như các bác đã tới chơi hôm qua và cả những ai chỉ có time vô đây để chém. Giờ em mới online được.
    Trước tiên cảm ơn các vị chủ nhà sân 3 đã tiếp đãi anh em tới giao lưu rất nhiệt tình. Cũng cám ơn mọi ng đã cho em coi các tuyệt chiêu cua các bác, em sẽ cố gắng học hỏi, chỉ hy vọng tố chất không quá tệ để tiếp thu.
    Tổng hợp lại thì em thấy mình còn non kinh nghiệm cũng như sức chiến đấu, nhưng hy vọng trong thời gian tới sẽ nỗ lực tập luyện hơn để đi lên từ đập ruồi chưa chết cho tới đập làm sao cho voi bị thương là em vui rồi!
    Cũng cám ơn các vị khách khác cùng tới hôm qua, tiếc là có nhiều bác em cũng chưa kịp bít tên tuổi.
    Đặc biệt cảm ơn bác Boy đêm qua xế em :gj:

17. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

thế sáng nay mấy giờ mới dậy để đi về thái nguyên, tiêc quá hôm qua mới đánh giao lưu được với ku em 2 séc, mà đã kêu mệt quá trời, hẹn dịp khác vậy,

18. Boy_Soldier

Hị hị! Bác cứ khách sáo! Rất vui được vinh dự đưa bác về tận ổ:D Em chưa đưa bác nào về tận nơi như bác đâu đấy nhá!:1:
    Mà cũng chưa có dịp đọ kiếm với bác. Trong tháng này, hẹn gặp bác trận nào đó nhé!:tgcl:

19. duyanhfulda

duyanhfulda Thành viên Năng nổ

Trc tiên em muốn hỏi bác tên gì? Hôm qua găp nhiều bác quá em chưa nhớ hết, em chỉ nhớ bác Phang, Bibo, SW35, Boy hay một số bác có tên thật là Nghĩa, Tú, Tùng, Công Anh.
    Sáng nay 12h em về tới nhà bác à, sau đó gặp mấy ban học phổ thông chém chút rồi đi ăn cưới.
    Phải thừa nhận rằng em còn yếu khoản thể lực, ở Đức em mới bắt đầu chơi từ tháng 10 năm ngoái, mức độ intensive trong mỗi buổi lại không cao nên với xuất phát điểm từ rất thấp nên khi gặp các bác pro thì em nhanh bị xuống sức, khi đó thì tay đánh thg k còn đc như ý muốn nên phải cáo lỗi sớm các bác!

20. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bác Amotec600 là bác mặc áo vàng đánh cặp cùng bác superwave đấy ạ. Bác ý đánh cầu hay lại dẻo dai nữa. Còn k ai tên Tú hay Công Anh cả bác ợ mà có bác Công và bác Tú Anh.

Đang tải...