[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. duyanhfulda

duyanhfulda Thành viên Năng nổ

Em ời, :77: tốc độc chém của mấy cô cậu BEE rùi đó! Chỗ nào cũng chém được!

@LH: Hay ngày mai chúng ta đánh đơn trong vòng 2h xem từng đó là nhiều hay ít nhẩy?

2. sport_girl_Huệ_TC

sport_girl_Huệ_TC Thành viên Năng nổ

hjhj.phải cố lên chứ bít làm sao a.rớt hạng nặng nề ùi mà hjhj

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Luôn sẵn sàng nếu bác có riêng 1 sân của bác suốt 2h :16:

4. sport_girl_Huệ_TC

sport_girl_Huệ_TC Thành viên Năng nổ

oài c Hải nhìu thể lực thế.đánh đơn suốt 2h.e theo gót ko kịp rồi hjhj

5. duyanhfulda

Thực ra nếu mà sân bãi không đủ thì ta cũng k cần phải cái sân to đủ tiêu chuẩn làm gì, mình nhìn thấy khoảng cuối mỗi sân tới tường còn một chút chỗ trống, ta chỉ cần chơi không cần lưới, đánh cầu qua lại từ khoảng cách 4m. Như thế các cao thủ còn lại vẫn còn 2 sân để chơi, còn mình hạng ruồi thì chỉ phe phẩy ơ ngoài cũng đủ rồi!

6. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Chú này nham hiểm quá, ờ mà đứng đối diện anh thì câu này nghe có vẻ êm êm đấy !!!
    Bác Bibo chỉ thi thoảng mới chém vài đường dù đang là sân nhà. Nhưng bác chém quả này thực sự là em không hiểu nổi!

Câu này anh nói chỉ mình PHANG mới hiểu, cậu hiểu được chết liền!
    Chém đi chém lại thì hoá ra lại giống bác PHANG rùi: Thik đứng ở ngoài hút thuốc để học chiêu độc của anh em ah!!!:52:

7. duyanhfulda

Oh hay, mục đích của giao lưu chẳng phải để học hỏi những cái hay của người khác mà bác, các bác có chiêu gì hay cứ show ra, còn bản lĩnh em lãnh hội được mấy phần là còn phụ thuộc vào tố chất. Ngược lại nếu các bác muốn coi em show hàng thì em cũng sẽ show cho các bác coi mờ, nói trước em chỉ có mỗi 2 chiêu độc đánh cầu vòng sau lưng và giữa hai chân thôi, chắc chẳng mấy ai muốn thử mấy chiêu mà chỉ trong tình trạng emergency người ta mới dùng tới đó!

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Sợ quá, gặp cao thủ rồi. Chắc Sân em chỉ dám ngồi ngoài xem bác biểu diễn thôi. Có khi em tổ chức bán vé thu được khối tiền về cho CLB ý nhỉ :D

9. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Em thấy đánh vòng sau lưng còn được, chứ đánh vòng qua 2 chân hơi nguy hiểm, lỡ tay cái thì tèo ^ ^

10. duyanhfulda

Hic, thấp thôi k cao đâu bác! Mọi ng sân bác mà ngồi ngoài hết thì đâu còn gọi gì là giao lưu, cũng lấy đâu người để em học hỏi. Còn trò đó của em thì là vì cao thủ họ đánh nhanh quá em ko kịp chơi backhand đc nên phải dùng thôi, chứ nếu chơi đc backhand thì em ko fai dùng tới đâu.

11. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Các bác cho em xiem ké với nhớ! Em gần cuối tháng nên hết lương oỳ ạ! Em ham lắm nhưng kô còn xiền mua vé. Hic!

12. duyanhfulda

Bác cứ đến đi nếu có time, theo em biết là mai mới 19 thôi, làm gì đã cuối tháng mà bác lý do lý chấu.
    Em chỉ là khách thôi mừ, còn bác người quen của LH rồi, tới ới cái thì ng ta cho vào thôi, k cần vé đâu. Cùng lắm là cái vé gửi xe thôi!:67:

13. NongVanDen

NongVanDen Thành viên Tích cực

Quả này nghe hơi bị sợ đấy...toàn những chiêu của các cao thủ thôi hả...choáng :42:. Mà hình như bác này mới ở bển về phỏng, bên đó chắc nhiều phomat quá hay sao mà thấy bác vừa hung vừa hăng quá, nói chung là choáng......cứ gọi là chóng hết cả mặt.:62:

Chỉnh sửa cuối: 18/2/11
  14. duyanhfulda

Đòn tâm lý thôi mà bác! Mấy bác nghe vậy đã choáng thì nghĩa là em đã thắng đòn tâm lý rồi còn gì. Nhưng nói hung hăng thì bác dùng từ hơi quá rồi, bởi thực tế là em chỉ xin bác LH tới chơi ké một vài buổi thôi, còn việc sân bác LH có nhiều cao thủ tới lại trùng ngày em xin chơi ké nên có lẽ được thơm lây thôi.

15. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Ah, bác Nông đây rồi. Hôm trước vắng bác cứ thấy thiếu thiếu. Mai bác nhớ có mặt để học hỏi cao thủ nhé :67:

16. NongVanDen

NongVanDen Thành viên Tích cực

Thấy bác chém kinh quá, nghe ma đã sợ rồi thì còn ai dám oánh nữa chứ., hiii . Nhẩy vào box này ném đá cái thôi, hy vọng có dịp được học hỏi vài chiêu của bác nhé, còn vụ chơi ké thì phụ thuộc vào chủ tich LH thôi. :tgcl:

Chỉnh sửa cuối: 19/2/11
  17. nhatanh86

nhatanh86 Thành viên Năng nổ

Bên Hải lực lượng chuẩn bị đến đâu rồi , bên NA cũng kha khá rồi ,lần này xuất quân tổng lực , chỉ đợi ngày là sang chiến thôi hihi

18. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

oài mấy hom không lên mà :80:

19. thanh_CLVN

thanh_CLVN Thành viên Tích cực

Anh chào Hải, xin chào toàn thể anh em sân HVNH 3, thời gian vừa rồi anh busy quá không lên sân được, tuy nhiên anh vẫn dõi theo từng nhịp đập, từng bước chân, từng tiếng zô 100% và cả Sông Đắc Krong Mùa xuân về. Mới qua tết không lâu, cái rét còn lưu luyến Hà nội nhưng dường như không khí cầu lông trên diễn đàn không vì thế mà lạnh thậm chí còn nóng không thua kém gì các lễ hội chùa chiền của miền Bắc nói chung và của Hà nội nói riêng. Tối nay anh lại bỏ lỡ mất cơ hội, hòa mình chung vui cùng chiến thắng của sân HVNH 3.
    Chúc cho buổi giao lưu tối nay sân HVNH 3 đạt được kết quả tốt nhất trong mọi lĩnh vực.

Thanh_CLVN

20. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Dạ dạ! Iem hết lương ngay từ hum đầu tháng, cầm xiền trên tay chưa nóng đã nhẵn rùi ạ! Nay iem bận học mất rồi. Bác tới nhiều nhiều cho iem có dịp tới xem bác nhé!:tgcl:

Đang tải...