[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đề nghị anh ThanRua phải luyện thêm bài tập beer nhé. Đánh cầu thì cho điểm 9,5 rồi nhưng mà beer thì cần phải rèn luyện thêm ạ :71:
    Tối nay ra sân anh nhá :1:

2. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

Úi trời, beer thì từ từ luyện dần dần em ạ. Anh cũng tu luyện gần 3 chục năm nay mà chưa thấy thành tựu. Nên cũng không dám làm Hư Trúc xuống núi. :20:

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm trước dặn anh khi nào về đến nhà phải nhắn tin nhưng lúc đọc tin nhắn xong nhìn đồng hồ thấy muộn quá nên không dám nhắn lại nữa, Sợ nhỡ may vợ anh lại ...thì khổ thân anh hì..hì..

4. Bi-Bốp

Bi-Bốp Thành viên Chính thức

:2::2:

Không biết đến sân gặp ai thì mới được vào sân oánh cầu hả Luonghai?

:63::63:

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Chỉ cần bác báo trước cho Luonghai em 1 tiếng ạ, còn lại vào sân gặp bất kỳ ai bác cứ nói là đã hẹn trước với Luonghai là okie ạ. Sân em mọi người friendly lắm ạ. Hôm nào bác có time mời bác ghé qua sân em nhá. Nhất là các bác bibo287, numvalong, ThanRua ...tiếp bác cực kì chu đáo luôn ạ :dnc:

6. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Sân này thân thiện và đáng yêu khỏi bàn mà. Mỗi cái đánh độ to quá!! Hì. Hải ơi!!! Lâu lắm rồi chẳng đuợc ăn kem từ đánh độ này. Hải bố trí đôi Hạnh- Dung làm bữa kem.:4: :4:
    Ăn kem của đôi ý ngon lắm!!

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đương nhiên rùi em, nhìn đội trưởng là bít rùi mà :dnc:. Mùa hè nóng thế này mà được ăn kem thì còn gì bằng nhất lại kem thắng độ nữa chứ :71: . Nhưng mà thông báo để em biết chị Dzung dạo này đánh ác liệt lắm đó. Chẳng hiểu nghỉ 2 tháng đi tập ở đấu ý mà về đánh kinh thế không biết :D

Chỉnh sửa cuối: 1/7/10
  8. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Không vấn đề gì chị ạ. Thắng hay thua thì mình đều đuợc kem mà. Em cũng như chị mờ. He he. Miễn là đựợc ăn kem. Nhá!!! :4: :4:

9. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nay vui ơi là vui, nhìn cả sân mình mặc đồng phục toàn màu vàng đẹp ơi là đẹp :dnc:. Như hình áo đó may ra là để cho đội mình mặc hay sao ý nhỉ :71: . Đẹp đến nỗi thằng Sebastian người pháp nó phải hỏi là "Áo của tao đâu?" Trong khi nó có đặt đâu hì hì. Mặc đẹp thế này có lẽ mỗi bác phải đặt thêm 2 chiếc nữa ý nhỉ?

10. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì hì. Tiếc quá!!! Em không đựợc nhìn cả sân chị mặc đồng phục. Đẹp thật chứ còn gì. Các sân bên cạnh chắc cũng ghen tyj. He he. :4: :4: Hải chẳng chụp ảnh cả sân mặc đồng phục cho lên diễn đàn em ngiá cái.

11. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thông báo nghỉ đánh cầu tối Thứ 7 ngày 03.7.2010

Xin trân trọng thông báo đến toàn thể các thành viên của Sân 3 HVNH (19-21h T3,5,7), Vì sân được thuê trong nhà Thể chất của HVNH nên đợt thi ĐH học này để đảm bảo cho việc thi tuyển sinh được tốt, tất cả các sân đang đánh trong HVNH đều được tạm dừng để phục vụ cho việc thi tuyển sinh đại học, Sân chúng ta đánh vào T7 nên sẽ bị 1 buổi nghỉ.
    Mọi người đọc thông báo này và đừng ai mất công đến sân vào tối mai nhé :dnc:

12. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Thế là mất toi buổi cầu, nhưng bù lại được buổi cuối tuần đi off chỗ khác :)

13. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...có người có ý kiến là thôi không đánh cầu thì đội chúng ta tụ tập ăn uống hát hò đi nhưng mà em bảo thôi vì trong tháng 7 này chúng ta đang có kế hoạch big hơn đó là đi Vĩnh Phúc giao lưu cầu, rùi tiện thể chơi bời ăn uống hát hò dưới đó luôn (Có khả năng là hát ở VP rẻ hơn HN ý chứ nhỉ :71:) có bác nào ở VP avd cho em với nhá :D. Bác bibo287 độ này nhiều cái buổi off ngoài lề chỗ khác lắm nhá. :dnc:

14. ThanRua

Chỉ nghỉ thứ 7 này thôi hử Hải. Đợt thi đại học thứ 2, 9-10/07 có khải phải nghỉ thêm hôm nữa ấy chứ.:3:

15. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hiện tại em mới chỉ nhận được thông báo nghỉ T7 ngày mai (3/7/2010) thui anh ạ. Thứ 3 tuần sau lại đánh bình thường. Nếu có lịch nghỉ tiếp thì em lại thông báo đến mọi người sau ạ. :1:

16. ThanRua

Cả ngày hôm qua không vào được diễn đàn. Sáng nay vào thì thấy hệ thống đã bị roll back về ngày 2/7 rồi. :18:

17. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hic, đúng rồi anh ạ. Cái thông báo nghỉ tối nay cũng bị mất rùi, chắc lại phải post lại cho mọi người biết thông tin thui. :(

18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Em xin thông báo lại đến toàn thể các ACE sân 3 HVNH là tối nay thứ 5 ngày 8/7/2010 sân chúng ta lại nghỉ 1 buổi nữa vì có đợt thi đại học. Tối thứ 7 này thì sân lại trở lại sinh hoạt như bình thường ạ. Hẹn gặp lại các ACE vào tối thứ 7 này nhé!

19. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Chán quá, đợt này bận kinh mà lại còn nghỉ nữa hả trùi! Chẳng oánh được trận nào, người lại biến thành ngợm mất thôi !

20. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tối mai bác ra sân đánh đi, dạo này thấy bác bận nhiều việc linh tinh quá đấy ạ. Mai T7 được nghỉ ra sớm 1 tý cũng được ạ :D

Đang tải...