[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nay bác thần gió ra sân em chơi rất vui. Đúng là thần gió có khác, bác làm mưa làm gió ở sân em :D. Nhưng tiếc là mời bác đi uống bia cùng đội thì bác lại không đi. Mời bác hôm nào đến sân em nữa nhá :1:

2. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Hơ, anh tưởng hum qua là cậu bác sỹ gì đó chứ? Thần gió là ông nào vậy ta?:13:

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đó, thần gió là cái anh hôm qua đó anh bibo287 :D. Anh chuẩn bị mài kiếm cho sắc đi để T7 cuối tháng này mời các bác ở sân chị nganmai (Sân CK) sang giao lưu nhá. Nghe nói sân đó họ đánh kinh lắm :D. Chiều nay họ giao lưu với sân 1 HVNH đó.

4. bibo287

Hơ, thế tý nữa có khi anh ra đấy làm thám báo nhỉ. Tiện thể đánh trước một vài cơ số trận xem thế nào, hum nay không có lịch uống bia chiều :)

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Ý kiến hay đó anh, ra đi xem tình hình các bác ý đánh thế nào để về sân anh em chúng ta còn chuẩn bị tinh thần. Sân 1 họ đánh từ 17h - 19h, anh báo trước họ 1 tiếng xem sao nhể :D

6. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Nếu bác bibo287 ra được sớm thì rất hân hạnh :41:, chiều nay thay mặt sân mời bác ra tham gia giao lưu luôn nhé?

Thank's

7. bibo287

Thanks, Bibo sẽ cố gắng ra sớm nhất nhưng chắc cũng phải gần 6h vì hum nay Cquan mất điện, giờ đang phải làm bù !:23:

8. mocxi2006

mocxi2006 Thành viên Chính thức

Hôm wa ra sân bác Minh cũng hay phết. Sân bác đánh hay wa bọn e còn phải học hỏi nhiều đấy
    Hôm nào mời các bác wa sân e giao lưu nhé.
    Sân e đánh vào các buổi chiều từ 5h - 7h thứ 3, 5, cn.
    Số ĐT:0988266385.Tuấn
    Sân e ở dưới XaLa

9. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thay mặt sân 3, đội trưởng Luonghai em cảm ơn các anh ở sân anh moxi2006 rất nhiều ạ. Các anh đánh rất hay, thành viên sân em thực sự ngưỡng mộ anh moxi2006 rất nhiều ạ :1:. Hy vọng sẽ có 1 ngày gần nhất sẽ tổ chức giao lưu
    giưã 2 sân ạ.
    Ps: Anh moxi2006 ơi anh lập rêng sân anh 1 topic để các sân khác có thể giao lưu dễ dàng hơn ạ. Sân anh chơi hay quá à :D

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thay mặt sân 3 HVNH, em Luonghai trân trọng mời các bác ở sân bác nganmai tối thứ 7 tuần này (tức là ngày 26/6/2010 từ 19h - 21h) đến sân em giao lưu ạ. Hôm trứơc đã được nghe sân 1 truyền đạt lại sân bác đánh rất hay. Em hy vọng T7 tuần này sẽ được học hỏi ở các bác ạ.

11. numvalong

numvalong Thành viên Chính thức

hom day danh xong khong giao luu gi a?

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...sân chúng ta có bao giờ chỉ dừng lại ở 1 tăng đâu hả bác :16:. Vấn đề đó bác cứ 04 đi. Sân mình tiếp khách nhiệt tình mà bác :D

13. bibo287

Hum đấy tớ cũng chiến nhưng hình như không giao lưu màn 2, hjx ! Mình thèm quá thể !
    Để thứ 7 tổ chức trận giao hữu hòanh tá tràng, mong ACE của sân đến đông đủ, vừa biểu dương lực lượng hùng hậu vừa có cơ hội học hỏi khi thi đấu nhé !

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thay mặt toàn đảng, toàn dân, và toàn thể sân 3 HVNH xin chia buồn cùng bác bibo287 đã từ biệt cái wallet mà trong đó chứa đựng toàn những giấy tờ quan trọng và đặc biệt là thứ liền khúc ruột :D. Mai bác ra sân đánh vài trận thật ác liệt cho cái đứa nào lấy của bác chết nhé :D

15. SGNHAN

SGNHAN Thành viên Chính thức

Vui quá, cho em tham gia với nhé :D

16. nganmai

nganmai Thành viên Chính thức

Pác Luonghai ơi, hôm thứ 7 không giao lưu được với bên Pác, áy náy quá. Sắp tới mình lại đi công tác nên chưa biết thứ 7 nào giao lưu được. Mình có ý kiến đề xuất thế này, thứ 5 có được không (1/7)? nếu được để mình nói với CLB của mình sang bên Pác.
    Bên pác đội quân như thế nào thì báo cho m, có mấy đôi đánh, nam nữ thế nào để mình sắp xếp cho hợp lý nha!

17. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đội em thì lúc nào cũng hoan nghênh các bác đến giao lưu ạ. Nhưng vì chỉ có T7 thì đội em có 2 sân để đánh, còn t5 chỉ có 1 sân nên đánh không được thoải mái lại sợ bị các bác chê trách :D. Mặt khác nữa là tối T7 nếu chương trình 2 có bác nào không may say xỉn thì hôm sau là chủ nhật cũng yên tâm hơn ạ :D. Nhưng nếu sân bác chỉ rảnh vào T5 (1/7) thì để em hỏi lại đội em xem hôm đó có đi đông đủ được không nhé. Em sẽ báo lại bác sớm ạ.

18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nay rất vui mừng khi có sự góp mặt của anh Quangcaulong và 2 người bạn của anh là anh Đạt và anh Hoàn. 3 Anh đã rất nhiệt tình và cho mọi người sân em thấy những đường cầu rất hay và đẹp mắt và cả chương trỉnh 2 là uống bia rất tốt nữa :D. Hy vọng sẽ có 1 buổi giao lưu chính thức giữa 2 sân. Cảm ơn các anh rất nhiều ạ.

19. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Đội của quangcaulong đánh tốt quá, uống cũng tốt nữa chứ, hôm qua ra đánh ké sân Luonghai tình cờ được giao lưu cùng với mấy bác này ở tất cả các nội dung :41:, hẹn các bác hôm nào sang sân 1 - HVNH giao lưu nhé!

20. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

Em có mặt tối nay để tiếp bác nào đến giao lưu ạ. (^_^)

Đang tải...