[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. romeo_txh

romeo_txh Thành viên Chính thức

Em thấy bác có í tưởng hay thật đó,nhưng mà bác làm thế thì hơi bị bóp méo sự thật,còn luonghai đã tự nói lên sự nữ tính và duyên dáng rùi.Cái này gọi là hữu xạ tự nhiên hương.Nên nà cái í tưởng của bác là ko cần thiết rùi,còn bác bảo chưa chắc đã đúng:16::16::16:

2. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Romeo dạo này lặn tăm đâu đấy k đến cứu Juliet j cả. Mà e ít lên mạng nhỉ? đi đánh đều đi để còn mời Bác TGP đánh nữa đấy chấp 5 :62: Đôi TGP CVân đánh khủng thế mà chấp đôi c e mình có 5 quả ... hey dzzzzzzzzzza ... anh hùng ở đâu nhỉ! :34:

3. romeo_txh

He he dạo trước em hơi bận còn bây giờ rảnh rùi,còn chị em mình mà cứ tập cùng nhau như mấy hôm trước thì khi đánh cầu lông với đôi TGP&CV cũng lên được 1 đến 2 quả nên cũng ko ngại lắm đâu,quan trọng vui là chính mà:26::26::hhhh::hhhh:

4. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Ô hay , chưa đánh đã sợ mất hết cả tinh thần là thế nào nhỉ? Ít nhất cũng trên 10 chứ sao lại 1 đến 2 quả ? ROmeo kiểu này chắc để Juliet uống thuốc tự tử xong là nhe răng cười nói Đáng đời cho mà xem.. vì nhát wa! :62: Yên tâm đi về luyên tinh thần trước là đc nhớ không hả ...:34:

5. PioCaster

PioCaster Thành viên Tích cực

Hạ gục đối phương quá đáng :24:. Nhưng nhân xét 1 cách chuẩn mực thì tratuoi chưa thể làm đôi tình nhân với ai trong sân HVNH được :D. Có chăng đi nữa thì may ra chỉ có Pio mà thôi :p

6. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Dù có tinh thần gì đi nữa ... Đánh đôi nam nữ mà không yêu nhau thì khó thắng lắm, nhất lại là đánh độ :21: . Nhưng với một lòng đam mê đầy nhiệt huyết với cầu lông như tratuoi có lẽ cũng lên được 15 quả (cộng cả 5 quả chấp)

7. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Vấn đề này càng nói càng hay đây ta! Bác TGP làm lộ hết cả bí mật rồi nhé ...mà không phải là làm lộ phải nói là công khai mới đúng: TGP v CVân LÀ ĐÔI TÌNH NHÂN cả làng cầu lông ơiiiiiiiiiiii... :26: Thảo nào đôi này cái gỉ cái gi cái gì....?... cũng hợp hết luôn nhỉ!
    Hey dzzzzzzzaaaaaaaaaaaaaa ... Xem ra trận này đôi ROmeo và tratuoi sẽ thua đậm đây :62:

Romeo mà không cố gắng là tratuoi cho out đấy nhé để gặp Bác Pio luôn :21:

Chỉnh sửa cuối: 10/12/10
  8. romeo_txh

Em lại nghĩ khác,đánh đôi nam nữ quan trọng là hiểu nhau,giống như đôi bạn tri kỉ của nhau vậy,còn ko cứ nhất thiết phải iu nhau,nếu iu nhau có mà :a30::a30:
    @tratuoi:Kiểu này đôi TGP&CV là đôi tình nhân thế nên đôi mình càng phải cố gắng,còn nếu em ko cố được thì sẽ nhờ bác PioCaster vậy:15::15:.Nên chị yên tâm nha

9. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Hey dzzza... nghe có vẻ được đấy nhỉ! Đôi tri kỉ bao giờ cũng gắn kết và lâu dài hơn Đôi tình nhân , Romeo làm c yên tâm hơn rồi. :34:
    Tri kỉ dễ chia sẻ và dễ hiểu nhau hơn mà , thảo nào romeo đánh đôi hợp với c thế k biết.. He he , chắc

đôi mình sẽ lên được 16 quả đây ! Bác PIO cứ đợi đã nhé.. sẽ gặp lại đôi tình nhân PIO - Lương Hải. Đôi này cũng ngang cơ thôi :39:

10. romeo_txh

hehe,theo gia cát dự bạn của em đoán trận romeo&tratuoi VS TGP&CV thì kết quả cũng phải 17-21,chắc tại chị e mình tốt bụng nên được khuyến mại thêm 1 quả :36::36:

11. HahoaBK

HahoaBK Thành viên Tích cực

cảm ơn NươngHải vì lời mời!!hôm nào bác cho em sang ké để học hỏi thêm nhé!!!!:1:

12. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

K biết bao giờ thì Bác TGP mới rủ cạ của Bác ý ra sân nhỉ ? để tratuoi còn chuẩn bị tinh thần trước nữa chứ :34:

13. PioCaster

Tại sao lại không ngay và luôn chiều nay nhỉ :24:

14. romeo_txh

Chị phải từ từ rồi khoai nó mới nhừ được chứ, hơn nữa chị em mình còn chưa luyện tập với nhau nhiều mà:25::25::35:

15. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Người đâu mà khôn dễ sợ đi , chiều nay chưa chuẩn bị tinh thần lại thêm tay nghề đánh kém , đánh trên sân đối phương thì thôi ... chắc đi sớm quá :62:
    Bác PIO này chắc mong được đánh cùng Tratuoi nên chỉ mong mình thua sớm thui :21:
    Bác cứ yên tâm nếu Rome mà không thắng đc đôi TGP- CV, tratuoi chắc chắn sẽ gặp PIO cho mà xem.

16. PioCaster

Hiểu sai ý rồi, nếu ngay và luôn chiều nay thì anh sẽ đi làm trọng tài. Biết đâu trận độ này lớn lại có lẩu + Bia thì có phải tốt không :38:

17. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Alo alo, xin thông báo đến các thành viên sân 3 HVNH. Kết quả bốc thăm đã có, đội chúng ta toàn gặp xương xẩu, mà không phải là xương sườn sụn mà là xương ống thôi. Khó ăn lắm, đề nghị các bác đi đầy đủ tập luyện trước giờ G nhé.
    Đôi Phú/ Thế chú ý, trận đầu tiên ra quân 2 bác gặp 2 cao thủ của CLB Định Công 36, có khả năng T3 này các bác Định Công 36 sẽ sang sân chúng ta, 2 bác Phú/ Thế đi để tập nhé! :tgcl:

18. thanh_CLVN

thanh_CLVN Thành viên Tích cực

Hải ơi làm chương trình cổ động cho giải đi em xem có đơn vị nào tài trợ cho phần thi dự đoán đôi nào vô địch tỷ số trận thắng thua như bóng đá vậy nếu làm được thì vui quá :tgcl:

19. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Ý tưởng của anh rất hay ạ. Cảm ơn anh, giá mà có mạnh thường quân nào tài trợ cho phần thi dự đoán này nhỉ :D

20. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Hey dzzzzzza... cho tratuoi xl nha vì hiểu sai ý Pio . Nhưng phải đánh hôm nào k có Pio cho đỡ tốn vì xem chừng Pio ăn nhiều lắm ..... :62:

Đang tải...