[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Nào em có dám giấu đâu bác, các anh chị em chúc mừng nhiều hạnh phúc quá đấy chứ ạ :1:
    Bác vào đây để xem em có giấu không nhé :67:

2. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

Kiểu này bác pro555 phải đến sân 1 lần, rồi tự đánh giá trình độ của sân là biết ngay thôi.
    Chỉ sợ sau 1 buổi bác thấy sân em yếu quá, lại phải đi tìm sân nữa thì toi. :95:

3. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Phải kiếm sân khác là đúng, toàn cao thủ ý. Chơi nhiều kô chịu được nhiệt đâu:D, thi thoảng ghé quá học trộm mấy nhát kiếm của ace sân 3 thôi:D

4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Anh boy lại quá "nhời" rùi :D. Sân em đánh trình độ cũng bình thường lắm, chẳng có ai cao thủ cả nhưng được cái là sân em vui vẻ và dễ gần :1:

Tối mai sân em có giờ chơi, nếu rảnh mời bác pro555 ghé qua giao lưu cùng sân 1 buổi xem sao, nếu bác đến cứ alo cho Luonghai em 1 tiếng nhé :1:

5. Boy_Soldier

Công nhận là sân 3 nhiệt tình hiếu khách, mỗi tội cái list điều khoản gia nhập san hơi...chát:18:

6. Mr.Tom

Mr.Tom Thành viên Chính thức

thôi chết!!! gay quá, đội trưởng sinh nhật mà không nói gì với bà con nhỉ :72:

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Híc, cuối buổi mời các bác đi uống beer thì bác nào cũng từ chối. SN anh em thì em hô hào chứ không lẽ sinh nhật em mà em lại hô hào mọi người à? Thôi thì tối mai bác nào tặng quà em thì cứ đem ra sân cầu cũng được, em nhận muộn cũng được mà :71:

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Dzô Dzô.........Trận độ vô cùng kịch tính và hấp dẫn

Chào cả nhà, từ già tới trẻ, chào các thành viên chính thức và không chính thức của sân 3 cùng các vị khách.
    Thời gian trôi thật nhanh và đến hẹn lại lên, tối nay tại sân 3 HVNH (19.00 - 21.00) sẽ diễn ra 1 trận đấu vô cùng kịch tính giữa 2 đôi Trinhminhtuan/ numvalong VS romeo_txh/ codon856
    Sản phẩm của trận độ này là 1 trận beer cho cả đội. Chúng ta cùng cổ vũ cho 2 bên và chờ để uống beer nhé :41::41::41:
    :dnc::dnc::dnc:
    :a40::a40::a40:

9. romeo_txh

romeo_txh Thành viên Chính thức

Thời gian đúng là như con thoi,mới ngày nào em ko biết đánh cầu lông và tham gia sân cầu lông của "Luonghai".Nhờ sự chỉ bảo tận tình của mọi người mà bây giờ em đã oánh trúng được quả cầu "lông".Được oánh với đôi nam manh nhất của sân em cũng vinh dự lắm,có gì mong nhận được sự đông viên và cổ vũ của mọi người cho cả 2 đôi ,đặc biệt là đôi nam "SIÊU GÀ" của chúng em:a4::a56::hhhh::ber::ber::ber::a35:
    :a35::a35::a35::a35::a35::a35::a35::a36:

10. Boy_Soldier

Đúng hum mình bận ko tới giao lưu được thì có trận độ đỉnh cao:31::18::18::18:

11. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Gớm, bác cứ làm như mình uống được nhiều lắm ý. Bình thường bác chả viêm họng thì cũng có uống beer đâu mà tiếc với nuối gì chứ :71:

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cuối cùng thì trận độ gay cấn và kịch tính đã diễn ra và kết thúc với tỷ số 21 - 16. Giành vị trí quán quân là đôi romeo_txh/ codon856 và về sau 1 bước là đôi quán quân numvalong/ trinhminhtuan :71:
    Cũng trong tối hôm qua sân đã kết nạp thêm 1 thành viên mới là caonguyen. Anh caonguyen tên thật là Cường (SN 1982, quê Hà Giang). Anh có lối đánh cầu khá hay. Chúng ta nhiệt liệt chào mừng thành viên mới Caonguyen đến với sân 3 HVNH nhé :3:
    :41: :36: :41: :36: :41:

13. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Thêm member nhà cửa lại thêm vui, chúc mừng CLUB

14. ProBvn

ProBvn Thành viên Năng nổ

82 có vẻ hợp với Hải đấy :D, chúc mừng :D

15. PioCaster

PioCaster Thành viên Tích cực

Đề nghị nói rõ hơn 01 chut, hợp ở đây là hợp về vấn đề gì :D

16. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Với Luonghai thì đánh cầu cùng anh nam nào cũng hợp anh ạ :D

17. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

:80: :80: :80: :80: anh nam!!!
    Chúc mừng thành viên mới của sân chị. E lại ra hóng hớt rồi :D

18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cẩm Vân sao vậy em, đứng dậy đi không bẩn hết rồi kìa. Nam ở đây là Male chứ không phải name nhé :3:

19. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Thú thực là Luonghai đánh đôi Nam Nữ hợp nhất với NAMAGRIBANK :D , đôi này mà kẹp cạ với nhau thì như lên đồng cầu lông vậy. Toàn + Nhàn còn phải khiếp ...

20. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

Phải tính cả boy_soldier & numvalong nữa chứ nhỉ. :21:

Đang tải...