[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Nếu BILADEN là Hà Anh thì đã có Bangduc xuất hiện và có thể đập cho "Bầm dập" được mà. Không có gì là không thể cả bác bangduc nhỉ :71:

2. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

em được biết BILADEN đang bị chấn thương nên anh em có thể tung hoành thoải mãi

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...ý em nói ở đây là bầm dập quả cầu bác ạ. Chứ cùng là anh em thể thao, nhất lại cùng nhà TGCL thì ai thắng hay ai thua mà chả như nhau. Bác nhỉ :D

4. PioCaster

PioCaster Thành viên Tích cực

Tặng Lương Hải

P/S Cái này là để lên lv chứ không có ý gì đâu nha :D

Last edited by a moderator: 7/12/15
  5. hoangdebongtoi88

hoangdebongtoi88 Thành viên Chính thức

kể cả cứ cho nó là Lê Hà Anh thật, trên sân cầu coi như các anh bị bầm dập hết vs nó thôy, còn đến tăng 2, các anh cứ quy ra cách biệt bao nhiêu quả thì bấy nhiêu chén, các anh cứ xếp hàng mà gặp "Lê Hà Anh", đến hồi này thì ai bầm dập sẽ rõ

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hihihi...anh không cần p/s thì ai cũng biết là anh để lên lv mới tặng mà :71:

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Luonghai xin phép được cắt lời nhé, chúng ta thống nhất là tạm dừng vấn đề Hà Anh và Bằng Đức ở đây nhé. Box này Luonghai không muốn có những sự hiểu nhâm tương tự vậy nữa. Bangduc đang chơi ở sân nào vậy? Hôm nào mời qua sân Luonghai chơi nhé. Giờ giấc và địa điểm Luonghai đã giới thiệu ở đầu trang rồi nhé :1:

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nay rất vui mừng đón tiếp anh Boy và bạn Nhật Anh đến giao lưu với sân 3. Hôm nay sân 3 chỉ có ít người đi nên đón tiếp chưa được chu đáo và tiếc là mời 2 vị khách đi uống beer mà bị từ chối. Hy vọng còn nhiều dịp các vị khách đến giap lưu và không từ chối beer nữa :1:

9. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Luonghai ơi ? Nhật Anh này có phải là nhatanh86 không vậy ? Đánh hay không vậy ? Hôm nay tratuoitrinhminhtuan có ra sân không vậy ? Đúng hôm mình không ra sân thì sân lại vắng à ? Tiếc nhỉ

10. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Nói thật là hum qua mới đi dự 1 cái tiệc Sinh nhật khá hoành tráng nên hum nay vẫn còn dư âm, rất tiếc vì kô đi beer với sân 3 các bạn được:31: Hẹn dịp sau nhé! Chân thành cảm ơn sân 3 đã nhiệt tình tiếp đón:41:

11. nhatanh86

nhatanh86 Thành viên Năng nổ

Hn sân bạn tuy ít ng nhưng sự chu đáo rất là đầy đủ , nhật anh và a Boy ko phải là từ chối mà thật sự ko đi đc ý , có 2 ng mà đi tăng 2 vs club của LuongHai chắc 2 a e mình lết về nhà mất , 2 a e chân thành cám ơn sự nhiệt tình từ phía LuongHai cùng toàn thể a e ở Sân 3 HVNH .Mong rằng dịp tới sẽ giao lưu tăng 1 và tăng 2 gấp trăm lần như hôm nay :56:

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

m có nhắn cho anh từ chiều mà không thấy hồi âm. Hồi tối có 3 cuộc gọi nhỡ của anh thì lúc đó đang đánh cầu ạ. Đúng là nhatanh86 đó anh ạ. Bạn ý đánh hay lắm, hôm nay cả anh trinhminhtuan và chị tratuoi đều vắng mặt. Sân hôm nay cả 2 vị khách là chỉ có 7 người thôi ạ.

13. nhatanh86

Dạ đúng a àh . e đánh ko hay mà là quá dở a àh .Mong có dịp gần đây nhất đc cọ sát học hỏi và chỉ giáo từ sân a thegioiphang

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...nói là uống beer thôi chứ sân Hải không ép uống đâu, ai uống được bao nhiêu thì uống, uống gì thì uống. Cái chính là ngồi gặp nhau và nói chuyện với nhau thôi mà. Hy vọng có dịp được giao lưu cả 2 tăng nhé :1:

15. Boy_Soldier

Ờ đúng, sân Luonghai về khoản tăng 2 này kô ép đâu. Toàn vì vui quá mà tự uống thôi. Tăng 1 rồi thì muốn tăng 2, tăng 2 xong thì muốn nhiều tăng nữa. Vui lắm!

16. nhatanh86

Ô tê . Để dịp sau 2 club ngồi tâm sự với nhau đến sáng lun .Thỏa mãn tăng 2 của LuongHai nhé hihi

17. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

nhatanh86boy_soldier đánh hay lắm anh thegioiphang ơi.

18. Boy_Soldier

Có Nhatanh chơi hay thôi, trình mình vớ vẩn, bác Thegioiphang biết thừa rồi. Thế mới đi la liếm, học hỏi đấy chứ.

19. nhatanh86

Sư huynh cứ nói thế , đánh đôi mà a , có phải đánh đơn đâu , a cứ nhường e .Mới đánh đôi lần đầu mà có sự ăn ý thế này , chắc dịp tới có giải 2 a e mình làm 1 cặp bài trùng đc đấy a nhờ

20. Boy_Soldier

Nghe có vẻ thích thích rồi đấy, nhưng anh chả đi đánh giải đâu. Tuổi gì mà đi đánh chứ. Đệ đi đi, anh cổ vũ;)

Đang tải...