[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Còn phải gặp nhiều nhiều nữa. Vui thế này kô góp mặt thì phí ơi là phí! Hẹn gặp thật nhiều nữa:10:

2. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

Hjx vui quá đấy Luonghhai ơi tối mai thứ 3 cho m qua giao lưu với bác boy với nhé

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Notice Notice!!!

Xin thông báo đến toàn thể ACE sân 3 HVNH, tối mai thứ 3 (26/10) trên sân 3 HVNH sẽ diễn tra trận cá độ vô cùng kịch tính giữa những cây vợt nam suất sắc numvalong & trinhminhtuan (Nam/Tuấn) với romeo_txh & codon856 (Hải B/ Huy). Sản phẩm độ là 1 trận uống beer cho cả đội. :dnc::dnc::dnc:
    Đề nghị tất cả các ACE đi đầy đủ để chứng kiến trận độ này nhé!
    P/s: Vì thứ 3 có thể có khách mà chỉ có 1 sân để chơi, các ACE nếu có được đánh ít cũng thông cảm nhé :D

4. romeo_txh

romeo_txh Thành viên Chính thức

@Luonghai:Hình như em còn quên 1 trân độ nữa,trân độ này cũng hay mà,đội trường quên rùi à:95:

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Quên sao được ạ, trận độ cờ vua karaoke giữa trinhminhtuan và Tratuoi làm sao mà quên được nhưng mà vào thứ 7 chứ không phải là thứ 3.

6. romeo_txh

Thì em cũng phải thông báo để cho mọi người biết đến cổ vũ chứ,càng nhiều người đến cổ vũ thì càng vui mà,đấy gọi là "Thể thao kết nối mọi người" mà

Chỉnh sửa cuối: 25/10/10
  7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Chưa thông báo chứ không phải là không thông báo. Anh đừng nhầm nhé!

8. romeo_txh

@Luonghai:Í anh là em thông báo sớm thì mọi người còn chuẩn bị đi xem và cổ vũ cho trận đấu cờ vua hoành tráng đó chứ,thông báo với mọi người là trận đấu cờ vua này có nhiều điểm bất ngờ lắm.Còn dạo này a già rùi nên dôi khi cũng hay bị nhầm nhọt sang trồng trọt,chỉ nghe thấy mỗi được hát karaoke là sướng thôi :drm::drm::drm:

Chỉnh sửa cuối: 25/10/10
  9. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Xin đính chính lại thông báo ngày hôm nay khi vẫn còn kịp. Ngày mai (thứ 3) bác trinhminhtuan có công việc rất bận nên không thể đánh được trận cá độ, hôm nay bác trinhminhtuan đã có lời xin lùi lại trận độ vào thứ 7 (30/10). Vì lời đề nghị trước 1 ngày nên đã được chấp nhận.
    Đội trưởng em xin xác nhận chính thức trận độ beer sẽ được chuyển vào thứ 7 ngày 30/10. Và không có trận độ cờ vua nào giữa trinhinhtuan và tratuoi cả. Hôm đó vì uống hơi nhiều nên bác trinhminhtuan nói hơi đùa quá 1 chút. Sự việc này đã được nhắc nhở và cảnh cáo lần thứ nhất. Mọi người sân 3 đừng kỳ vọng vào buổi karaoke đó nhé :1:
    P/s: Mai không có bác trinhminhtuan thì em trân trọng mời bác thegioiphang đến sân em chơi cầu và giao lưu với tratuoi trận cờ vua nhé :67:

10. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Luonghai ơi ? Vậy là trinhminhtuan gọi điện lại cho bác như vậy sao ? Thôi thì việc báo trước 1 ngày do công việc đột xuất có thể chấp nhận được, nhưng vụ độ cờ vua với tratuoi là lúc trưa có giọt rượu nào vào mồm cơ mà ? Cái này em nghĩ tratuoi chắc không đồng tình tý nào cả .

Cảm ơn về lời mời của Luonghai nhưng thegioiphang vẫn đang ê ẩm người sau vụ hội thao của NHNo nên mai có lẽ chưa đánh cầu được (nhưng sẽ ra sân) , còn về giao lưu cờ vua thì chịu rồi vì thegioiphang chỉ biết chơi cờ tướng.

11. Boy_Soldier

Như đã hẹn, mai vẫn có mặt tại sân luonghai xin chỉ giáo tiếp. Khi nào bác Thegioiphang hồi sức thì em qua sân bác xin lĩnh giáo ạ! Sân bác toàn cao thủ võ lâm. Thích quá cơ:77:

12. romeo_txh

@Luonghai:A cũng ko hiểu em à,a và anh thegioiphang ngồi cùng anh trinhminhtuan và đã chứng kiến anh trinhminhtuan muốn độ cờ vua với tratuoi.Còn sau trận độ cờ vua với tratuoi thì anh trinhminhtuan đã ngỏ lời đánh trận độ beer với anh và codon856.Thế có thể coi trận đọ beer của anh trinhminhtuan với anh và codon856 là "Hôm đó vì uống hơi nhiều nên bác trinhminhtuan nói hơi đùa quá 1 chút" hay không???.Anh mong luonghai có thể giải thích cụ thể cho a và mọi người trong sân cầu lông hiểu nhé.Bởi như thế này a ko biết đâu là đùa và đâu là thật cả :43::43::43:
    @boy_soldier:bạn cứ khiêm tốn,mình thấy bạn đánh cầu lông hay mà,hôm nào chỉ giáo cho mình vài đường cơ bản nha.Còn sân 3 HVNH lúc nào cũng chào đón các bạn sang sân giao lưu mà :26:

Chỉnh sửa cuối: 26/10/10
  13. Boy_Soldier

Bác lại quá khen! Em chơi gà ý mà, nên mới cần các bác chỉ chỉ giáo chớ. Hẹn gặp các bác tối nay ạ!

14. tuanpra

Bác Boy ơi hnay cho e đi ké với.:95: Ở nhà chả biết làm j cả đi la liếm sân Luonghai
    vậy

15. Boy_Soldier

Ok! 7h có mặt nhé!

16. tuanpra

Ok.Rất vui khi đc giao lưu cùng bác Boy

17. Boy_Soldier

Ok ok ok...:10:

18. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

rất mong có dịp được giao lưu với CLB chị Hải. :8:

19. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nào Hoàng đến sân chị chơi nhé :67:

20. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hôm nay rất vui khi có các bác ở CLB B52 đến giao lưu nhưng vì thời gian chỉ có ít và có 1 sân nên được đánh ít quá. Mong các bác thông cảm nhé :1:
    Cảm ơn anh Namagribankhn, anh boy, anh Tuanpra, tratuoi, bò béo.... và các thành viên khác!

Đang tải...