[Tìm kiếm] CLB ở TP Hải Dương

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi li dan, 12/11/14.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

tình hình sau 6 năm ăn học ở Hải Dương em đã quyết định định cư tại mảnh đất giàu tài nguyên và thân thiện này.trước e chơi CLB Swan tại trung tâm hỗ trợ thanh niên tỉnh nhưng sau đó vì nhiều lsi do clb tan rã.mất sân mất người.nay sắp xuống nhận công tác tại hải dương nên e muốn tìm 1 sân cầu trong khu vực nội thành TP HD.(yêu cầu nho nhỏ xíu là sân trong nhà,ánh sáng tốt và đội hình trẻ càng tốt ạ.mấy bác lớn bia rượu gê lắm mà e ko biết 2 thứ đó nên hãi lắm ạ).vậy anh chị em nào biết sân nào như vậy xin cho e tham gia cùng với.em xin cảm ơn !

2. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Bác đánh sân của Công an tỉnh thì nhiều trẻ và chất lượng cầu thủ khá tốt. Ở Hải Dương gần như không có một CLB nào lâu năm mà vẫn duy trì được chất lượng cầu thủ. Bác có thể ra: Sân của Tổng Cục Đo Lường (gần Ký túc xá Cao Đẳng sư phạm Hải Dương); Sân Xi măng của Công ty xi măng Hoàng Thạch ở Đường Điện Biên Phủ; Sân Câu Lạc bộ Thành Đông (ở gần mặt đường Ngô Quyền ra hướng đường 5); Sân của Tổng cục Hậu Cần (Đường Nguyễn Trãi - có sân rất tốt nhưng ko biết có cho bác đánh không); Hoặc bác đến Cung thiếu nhi Hải Dương or Nhà thi đấu, thấy CLB nào phù hợp thì xin làm thành viên thôi.

Đang tải...