[Video] CLB Nước Giải Khát 06.11.2015 by LamMyt

Thảo luận trong 'Chia sẻ videoclip cầu lông' bắt đầu bởi LamMyt, 6/11/15.

1. LamMyt

LamMyt Thành viên Tích cực

Chào các bác đam mê cầu lông.
    Chả là hôm nay máu me cầu lông lên cao, em có đạp xe từ Bồ Đề, Long Biên sang Chùa Bộc, Thái Hà gọi là nhòm trộm mấy bác trong CLB Giải Khát tập tành, rèn luyện ra sao. Tâm trạng rất là háo hức chờ đợi từng đường cầu đường nét của các bác lông thủ.
    Đầy rồi, đã đên nơi 12 Chùa Bộc....oh yeah, mềnh đi xe đạp (con xe địa hình) định dắt vào để cùng chỗ mấy bác lông thủ để xe máy....gặp ngay ông trông coi sân Ngân hàng cũng như bán nước, ghi vé xe của sân,
    ổng bảo đi đâu,
    em bảo em vào sân cầu lông, thế là ổng bảo không để xe đâu, đi chỗ khác đi, không để được đâu. Mềnh mang xe đi chỗ khác gửi( gần đó) xong ròi lại trở lại sân tiếp tục niềm đam mê cầu lông,vào đến sân lại gặp lão trông coi sân Ngân Hàng...xong lão hỏi xe đạp đâu rồi...mềnh buông ngay câu: "bác không cho em để, em để chỗ khác là được chứ gì".....đùa chứ lần đầu tiên gặp ngay lão hãm...làm mình bực cả người...rồi niềm vui được xem từng đường cầu hay, dở rồi được cười vui, được đăm chìm vào từng đường cầu của môn thể thao mà tôi yêu thích...dường như cái sự khó chịu mau qua đi....
    Em dành ra 10 phút, để vừa quay vừa chiêm ngưỡng trận đấu mà em quay được....vừa quay vừa bị hỏi thăm bởi mấy con muỗi.....hic hic
    :chongchong

sau khi xem mềnh ấn tượng nhất cái bác cầm yonex doura 10 không có trong video này, 2 bác mặc áo tím của cả 2 đôi...2 đôi trong video, có mỗi bác áo xanh và bác thấp thấp bên kia lưới, phát cầu chuẩn, 2 bác còn lại toàn phát cầu phạm luật, cơ mà chả biết ông Ngọc Anh là ông nào...thôi thì mấy bác Giải Khát vào nhận mặt đê.......

Last edited by a moderator: 7/12/15
    1 person likes this.
  2. LamMyt

tềnh hềnh là mềnh xem ở laptop thì nó không bị. nhưng up lên youtube thì nó bị đổ sang thế kia....làm sao đây,...các bác giúp mềnh với....

3. Louis Panda

Louis Panda Cao Thủ Thành viên BQT

Anh vào Edit Video/Enhancement rồi Rotate nó đi là đc.
    P/S: chú trông xe này có trông đâu, sợ xe đạp ko khóa vác đi mất k có xèng đền :v

Team bên phải: Anh Tiến/Minh
    Team bên trái: Anh Chính/Tùng

Chỉnh sửa cuối: 6/11/15
  4. LamMyt

chào ngày mới. tình hình là em đang tìm cách up lại cái video của em...cơ mà đang cố gắng quay nó về đúng chiều...hic hic lúc quay em giơ điện thoại ngang. mà đến lúc xem thì nó lại đổ nghiêng thế kia...trời ơi....

5. LamMyt

À à, không trông được thì anh dắt xe vào trong sân...thiếu gì cách để khắc phục,,,,đến lúc vào sân xem, và quay thì ổng lại hỏi đểu....nói thật chứ lần đầu tiền gặp thể loại chủ sân thế này đấy em...

anh xem trên laptop thì thấy bình thường...xem trên điện thoại thì lại bị....mặc dù lúc quay thì anh để đt nằm ngang để quay...

6. LamMyt

và đay là thành quả.......sau một hồi lọ mọ tự làm với phần mềm

Last edited by a moderator: 7/12/15
  7. LamMyt

xong rồi có bác gì trông đầu tóc đã có 2 mầu...đánh cầu thì rất là máu...nhưng có vẻ tuổi cao...nên đường cầu...hem đc như xưa...

8. LamMyt

Bác cầm vợt yonex doura 10 đánh với bác nào thâp thấp..., tên là gì vậy em [MENTION=238516]Louis Panda[/MENTION]

9. Louis Panda

Louis Panda Cao Thủ Thành viên BQT

Em k biết ai cầm doura đâu, nhưng team bên kia lưới đánh cùng bác thấp là anh CHÍNH :D

10. ngocanh_pepsi

ngocanh_pepsi Trọng tài Thành viên BQT

Ơ, quay lúc nào đây, hu hu hu hu, biết bao giờ lên dc ti vi

11. ngocanh_pepsi

[MENTION=20577]LamMyt[/MENTION] biết tôi là ai chưa :D

12. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Thánh Upvideo. Nghẹo hết cả cổ mới thưởng thức nổi. Cảm giác fê không tưởng :))

13. ngocanh_pepsi

Thắng ơi, anh nhớ em :D

14. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Vậy anh chị hạ cố xuống thăm em đi ạ. Chỉ có mỗi anh [MENTION=237806]TuanAnh83[/MENTION] là thương em chăm sóc em đến tận 12h đêm. May mà em còn về được đến nhà :((

15. LamMyt

sau khi vẹo hêt cả cổ thì được chỉnh hình rồi nhá....hêt vẹo luôn....ke ke
    :tongue:

16. LamMyt

chưa...chả biết ông nào....là ông hắt xì cả... [MENTION=1374]ngocanh_apsi[/MENTION]

17. GiangLoRi91

GiangLoRi91 Thành viên Chính thức

Thì ra bác [MENTION=20577]LamMyt[/MENTION] là bác đứng quay clip ở góc. Công nhận bác này hẳn phải có đam mê cầu lông lắm :)) Làm em cứ tưởng bác quay tư liệu về để nghiên cứu trước bữa khác ra giao lưu :))
    Mà em có làm gì đâu mà bác lại ấn tượng nhất với em vậy ạ? Hay chỉ vì em cầm duora10 @@

18. GiangLoRi91

GiangLoRi91 Thành viên Chính thức

À quên bonus thêm, bác này kiến thức chắc cũng phải uyên thâm lắm nên mới là nhận ra vài người phát cầu sai và nhận ra ngay con chân dài bóng bảy duora10 của em. Tuy nhiên theo ý kiến của em thì là chơi phong trào + với việc giao cầu không phải như đập thì cũng chấp nhận được :)) còn ai ý thức được phải phát cầu sao cho đúng luật thì là tốt cho ng đấy ^^.

19. LamMyt

à còn vụ đánh cầu quả trái tay thì vòng qua đầu....thay vì tay ve...nữa...hóa ra là bác [MENTION=238823]GiangLoRi91[/MENTION] à..

20. LamMyt

thực ra thì một công đôi ba việc. vừa đạp xe luyện chân, vừa nghiên cứu đấu pháp, điểm mạnh yếu của các bác...và rút ra cái em cần học hỏi...nếu đánh với Tiến và MInh thì nên ép ve nhiều, clip cho thấy điều đó, còn đánh với đôi Chính Tùng, thì cần dồn cầu vào bác Chính_người thấp hơn phải hem...vì bác Chính nài...để mất điểm nhiều.....bác@gianglori91 này là bác cao cao, và đánh với bác gì đó thấp, nhiều râu, đầu trọc...thì có vẻ không cặp với nhau nhiều, nên....hi hì. đôi điều chia sẻ.....
    Tái bút: mềnh bằng tuổi với Ngọc anh, đang định hôm đó đến làm cái video có thêm cả ổng, nhưng ai dè ổng lại nghỉ cầu. đi kiếm tiền....

Đang tải...