[CLB] CLB Ngô Sĩ Liên, Bắc Giang - Hội tụ các cây vợt hàng đầu BẮC GIANG

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi longcaulongbg, 28/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. longcaulongbg

longcaulongbg Thành viên mới

1. Cau lac bo cau long ngo si lien(tp.bac giang) thanh lap vao thang 11 nAM 2006 Do HANG THE THAO fleet dong tai tro cung cong ty cau long THANH CONG.Hoạt động của CLB dưới hình thức tự nguyện để tạo sân chơi lành mạnh cho người hâm mộ và yêu thích môn cầu lông, từ đó rèn luyện nâng cao sức khỏe, đồng thời mở rộng giao lưu, thắt chặt tình đoàn kết với các CLB bạn. Đến nay, CLB đã thu hút 20 thành viên là những cây vợt giỏi, vận động viên chủ lực của các đơn vị trên địa bàn thành phố, như: Trần Đức Long (đội tuyển cầu lông tỉnh_vdv cap 1QG); Vũ Quang Cảnh, Chu Thanh Nam (VO DICH ngành giáo dục - đào tạo), từng thi đấu giành giải cao tại giải vô địch Báo Bắc Giang; Nguyễn Tuấn Tú (nhất đơn nam TRE toàn tỉnh); Nguyễn Văn Cương (Bộ CHQS tỉnh); Vũ Huy Bình (Lục Nam); Đỗ Trung Quân (ngành giao thông - vận tải),va cac tay vot suat sac khac... Vào thứ hai, tư, sáu,bay và chủ nhật hàng tuần, các thành viên đều có mặt đầy đủ tren san truong cao dang nghe BAC GIANG(truong 2)để thực hiện các bài tập thể lực, kỹ thuật và đối kháng. Qua những buổi tập ấy, ban chủ nhiệm CLB nhận xét, đánh giá với sự tiến bộ trong chuyên môn, từ đó có sự điều chỉnh, động viên uốn nắn kỹ thuật nhằm nâng cao trình độ cho mỗi thành viên. Ngoài ra, định kỳ hàng tháng, CLB tổ chức thi đấu giao lưu với một số CLB, giúp các cây vợt có thêm bản lĩnh, kinh nghiệm thi đấu.rat mong toan the clb nao co nhu cau giao luu hoc hoi,xin moi lien lac theo sdt 0912126675.CHU TICH CLB(A. HAI)

Last edited by a moderator: 12/9/11
  2. Caulongno.1

Caulongno.1 Thành viên Năng nổ

Cảm ơn bác longcaulongbg đã đưa câu lạc bộ của bác tham gia vào Thegioicaulong.com. Nhìn đội hình của CLB bác thật là đẹp, đúng là toàn những tay vợt hàng đầu, hơn nữa lại được tài trợ bởi 2 công ty cũng thuộc hàng đầu về thể thao như Fleet và Cầu lông Thành Công. Thật vinh dự khi được tham gia giao lưu cùng CLB của các bác trên TGCL.COM và hy vọng sẽ có cơ hội được giao lưu trực tiếp. Tuy nhiên để các CLB được hiểu nhau hơn và có dịp giao lưu nhiều hơn, bác có thể sử dụng tiếng việt có dấu để bài viết được tốt nhất nhé.
    Một lần nữa cảm ơn bác longcaulongbg rất nhiều ạ. Mong sớm được giao lưu cùng CLB của bác :1:

3. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Cám ơn bác longcaulong bg!!!Hân hạnh chào mừng CLB cầu lông Ngô Sĩ Liên_Bắc Giang. Chưa từng thấy CLB nào hội tụ nhiều nhân tài như thế này.

- Trần Đức Long (đội tuyển cầu lông tỉnh_vdv cap 1QG);
    - Vũ Quang Cảnh,
    -Chu Thanh Nam (Vô địch ngành giáo dục - đào tạo), từng thi đấu giành giải cao tại giải vô địch Báo Bắc Giang;
    - Nguyễn Tuấn Tú (nhất đơn nam trẻ toàn tỉnh);
    - Nguyễn Văn Cương (Bộ CHQS tỉnh);
    - Vũ Huy Bình (Lục Nam);
    - Đỗ Trung Quân (ngành giao thông - vận tải), và các tay vợt xuất xắc khác...

Bác giới thiệu rất hay!!Nghe tên thôi cũng đủ để nghiêng mình kính nể. Không biết thì thôi. Biết rồi thì phải tiến hành giao lưu ngay. Không thì tò mò lại càng tò mò hơn bác longcaulongbg nhỉ?

Thay mặt đội trưởng sân 1 HVNH rất mong 1 dịp giao lưu gần nhất với CLB cầu lông Ngô Sĩ Liên - Bắc Giang. Đây là thông tin chi tiết về sân 1 HVNH. Luôn chào đón đội Bắc Giang giao lưu bất cứ lúc nào.
    Sân e thì không nhiều cao thủ như sân bác nhưng về sự nhiệt tình và tinh thần chiến đấu thì chắc không thua bất kỳ 1 vận động viên chuyên nghiệp nào.

PS: Mình đang tự hỏi không biết bác longcaulong-bg là vận động viên cấp mấy của sân??? Phải chăng là Bán Chuyên Nghiệp, vì bán chuyên nghiệp là sự kết hợp giữa phong trào, và VĐV chuyên nghiệp. Cũng như bài viết của bác vừa tiếng Việt, vừa không dấu, vừa viết hoa, vừa viết thường. - quá siêu!!!
    Làm mình căng cả mắt để đọc.
    Bạn viết tiếng Việt có dấu và cách dòng ra để thu hút mọi người hơn nhá!!! -Bạn longcaulongbg- Thành viên của CLB đẳng cấp và chuyên nghiệp!!!

Chân thành cám ơn!!!

Cẩm Vân tgcl.com :4: :4:

4. Cinderella

Cinderella Thành viên Chính thức

Thanks bác longcaulongbg!!!

Văn của bác hay nhưng thỉng thoảng bác enter xuống dòng cho em phát , nhìn rối hết cả mét

Mà sao mới có 1. vậy?

2. là gì hả bác???

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì... vì là copy and paste mà :71:

6. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

E là học sinh lớp a10k58.Hiện e đang học ngoài Hà Nội.Các a cho e thỉnh thoảng về nhà được lon ton ra trường 2 hóng hớt được ko?:p

7. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Mấy bác Bắc Giang này toàn tay vợt nổi tiếng và kèm theo nhiều nhà tài trợ mà không thấy đăng ký tham gia giải Gosen nhỉ? Tiếc thật, không được xem các bác phô diễn tài năng ở hà nội rồi .

8. longcaulongbg

co doi tuyen bac giang danh ma ban

9. Ruouvangdo

Ruouvangdo Thành viên Năng nổ

E thì chẳng dám giao lưu với CLB của bác, nếu muốn giao lưu có lẽ cứ hẹn ở đâu làm luôn tăng 2 thôi, may ra còn có tỷ số mang về :26: :21:

10. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

Bác này nói chuẩn thật đấy. E thì chắc chỉ đi tăng 3 thôi chứ tăng 2 e cũng kém lắm chắc chẳng dám giao lưu đâu. Tăng 3 thì máu hơn.:D

11. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Last edited by a moderator: 7/12/15
  12. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Úi giời Bác Giang phong trào cầu lông rất mạnh, hi vọng có dịp giao lưu ^ ^

13. longcaulongbg

nếu rảnh mời bạn lên mình giao lưu nha
    clb mình được cái là nhạc nào cũng nhảy thế mới sướng chứ,hihi
    số mình là 0972879225 tên long clb ngô sĩ liên

14. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

E chào a long..e cũng la một mem Bg hihi.cùng tỉnh nhưng e chưa có đk dc xem a thi đấu do e toàn phải học xa nhà hihi
    nghe tên của các a nhìu mà chưa dc chưa dc xem thật là thiếu xót quá hi
    nếu có dip e sẽ moi ae clb TX về sân a giao lưu và mở rộng tầm mắt hi

15. longcaulongbg

ok hiện giờ em đang học ở hn à
    có gì cứ alo cho a nha

16. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

hiện giờ bác duc1407 đang làm ngân hàng nông nghiệp tại Hà nội bác ạ, bác đang tham gia câu lạc bộ thanh xuân, đánh ở nhà thể chất trường trung học cơ sở trung hòa, cũng có lần mấy bác bắc giang cũng đến chơi sân này giao lưu rùi đấy ạ rùi đấy ạ nhưng chơi sân bên cạnh, lần đấy có bác cảnh, khoa, và một số bác nữa không nhớ tên, em có quen mấy bác này mà

17. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

Bác téc tổ chức một tuor BG giao lưu đi bác nhỉ :D

18. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

mình cũng ở BG nè nhưng mà mình đang học ở HN
    thì ra đây là sân quy tụ các cao thủ của BG mình :))

19. lynkvynk

lynkvynk Thành viên Tích cực

Hom nao toi voi Quang( Viet Yen) ve thi qua san giao luu nhe.

20. longcaulongbg

ok hôm nào mời bạn lên câu lạc bộ mình giao lưu nha
    clb có cả nữ mà bạn yên tâm đi
    clb này chơi thoải mái lắm sắp sửa chuyển sang là câu lạc bộ những người thích uống rượu rồi,hihi
    nhạc nào cũng nhảy mà

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.