[CLB] CLB Đại học Nông Nghiệp Hà Nội - Badminton HUA CLUB xin ra mắt

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi annamcusi, 10/2/12.

1. annamcusi

annamcusi Thành viên Tích cực

Em chào các bác ạh. :hi:Em cũng có mặt ở diễn đàn thế giới cầu lông cũng lâu rồi nhưng vì còn non nớt và lực lượng còn mỏng nên sau một qua trình chuẩn bị lực lượng, em xin được ra mắt clb ạ.
    em xin tự giới thiệu em là Tiệp -quê ở Bắc Ninh-sdt: 01665279357 Chủ nhiệm clb cầu lông trường đại học Nông Nghiệp Hà Nội.
    Chắc bác nào đã từng thi đấu giải sinh viên Hà Nội hay giải Gonsen năm 2010 thì cũng đã sang trường em rồi. Cũng khá đẹp các bác nhỉ:54::54:
    Trường em có tất cả 7 sân cầu lông( trong nhà còn ngoài trời em chưa tính ạ) clb chúng em sinh hoạt tại sân 4 vào thời gian từ 17h đến 19h tất cả các ngày trong tuần. Với lực lượng chính 14 người thành viên( trong đó có 4 nữ và 10 nam), Các trình độ giải từ trung bình- khá.
    CLB chúng em đặc điểm là chỉ có duy nhất sinh viên trong trường. Old men nhất là một mem boy 87 còn lại là 91 trở lên thôi , nên bọn em còn trẻ người non dạ lắm ạh.
    Cũng vì lý do trường em ở cái vị trí hơi vùng sâu vùng xa và toàn bộ thành viên đều là sinh viên mà clb chúng em cũng ít có dịp đi giao lưu với các clb trong Hà Nội. Nhưng bọn em máu học hỏi lắm ạh. :34:
    Qua bài giới thiệu này đầu tiên em mong muốn sẽ được làm quen với thật nhiều clb, và hơn hết là qua đó sẽ được học hỏi thật nhiều đường cầu hay, và những chia sẻ kinh nghiệm cuộc sống.
    Rất mong các bác ủng hộ clb chúng em/:11::11:
    em xin úp vài ảnh clb!
    đây là ảnh clb em đợt giải sinh viên Hà Nội 2011. Bây nhiều anh chi chủ chốt cũng ra trường rồi ah. thay vào đó là các em teen hơn trong giải sinh viên Toàn Quốc năm vừa rồi.
    toàn đội hình teen thôi các bác ạh.:dance:

Chỉnh sửa cuối: 17/2/12
    Thái thích bài này.
  2. bachhoa1102

bachhoa1102 Thành viên Xuất Sắc

chào mừng CLB gia nhập diễn đàn.hy vọng sớm giao lưu với các bác. Mình ở CLB NASD và Đường Sông

3. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Chào mừng CLB Đại học Nông Nghiệp ra nhập diễn đàn. Chúc các bác ngày càng phát triển. Có dịp cho CLB em giao lưu vài game nhé :D

4. annamcusi

em cảm ơn các bác , tiện thể bác cho em bachhoa1102 cho em biết clb NASD và clb đường sông sinh hoạt ở đâu, và sinh hoạt như thế nào được ko ạ, bon e se thu xếp thời gian đi chơi một buổi ạ.:dance30:

5. tmjstudio

tmjstudio Thành viên Chính thức

Khi nào bác cho e lên giao lưu với clb bác 1 hôm nhé nhà e cũng gần vòn xuyến đường 5. :D

6. annamcusi

thế thì còn gì bằng, bác cứ huy động lục lượng hùng hậu vào nhé. càng đông càng vui bác ạh. hj , bọn em mà chưa đủ sức tiếp các bác thì em se huy động cả nhà thi đấu thịt các bác :fight:, à em nhầm , :hammerh: em sẽ huy động toàn bộ lực lượng trường ra tiếp các bác. Bọn em máu lắm, quyết tâm không để khách ra về mà không để lại....vài giọt mồ hôi.!:87::dance30:

7. tuxels

tuxels Thành viên Tích cực

Thỉnh thoảng xuống Trường lấy Hoa tiện làm vài séc nhỉ :))

8. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

chào mừng CLB của ĐH NN chúc các bác đánh cầu hay chém gió giỏi nhé :D
    hy vọng sớm có dịp giao lưu với các bác

9. annamcusi

bình thường bọn em chỉ chém cầu thôi, hi khi nào thấy thua quá rồi thì bọn em bắt đầu chém gió để các bác ko biết đâu cầu mà đỡ.:62:
    bọn em sinh hoạt 7/7. hj các ở bác gần xa có thời gian thì đến với bọn em cho vui.

10. eparch

eparch Thành viên Xuất Sắc

Cuối tuần trước vừa đi qua trường ĐHNN. 7 sân các bác tha hồ chơi nhỉ? Chúc clb các bác phát triển đông vui nhé

11. robbenvn

robbenvn Thành viên Chính thức

chào mừng clb đhnn tham ra diễn đàm cầu lông việt nam hi vọng có dịp giao lưu học hỏi tui đánh ở sân ngoại thương nếu đên xin giao lưu tui liên lạc với ai vậy

12. mrtam09

mrtam09 Thành viên Xuất Sắc

Chào mừng CLB ĐH Nông Nghiệp tham gia diễn đàn :)
    Mình có thằng em học ở ĐH Nông Nghiệp!
    Thỉnh thoảng mình vẫn sang! Hi vọng được giao lưu với các bác vài game :)

13. carol_do

carol_do Thành viên Năng nổ

giải sv TQ vừa rồi mình cũng có xem mấy bạn NN đánh, thấy cả nam nữ đánh đều tốt lắm :)

14. annamcusi

thanks bác nhiều. Bọn tớ có mấy anh em kĩ thuật cung khá nhưng cũng it có cơ hội giao lưu nên cung non quá. Mong các bác chỉ giáo nhiều.:love:

15. tungbind93

tungbind93 Thành viên Tích cực

giải sv TQ vừa rồi đôi nam nữ em bị các bác bên nông nghiệp dập cho tơi tả :-< cố gắng giải sv HN phục thù ^^
    e mới sv năm nhất nên kinh nghiệm còn yếu lắm ạ ^^

16. annamcusi

đôi nam nứ ấy là đôi mạnh nhất bên tớ rồi. hj. đôi đấy cũng già rồi, cũng sắp an lão rồi. Chúc bạn lên tay thật nhanh nhé. :rolleyes::dance:

17. vinhle17

vinhle17 Khách

Chúc mừng clb đăng đàn, chúc clb mãi trẻ trung. Hôm nào có điều kiện đi sang đó giao lưu, tiện một công 3-4 việc, he he

18. annamcusi

hi. bác đi một công nhiều việc thế thì làm hết việc của thiên hạ mất, bọn em ko để bác tham lam thế đâu. he. đa đánh cầu là chỉ đánh cầu thôi, mà đánh rồi thì mệt lừ không làm được việc khác đâu bác ah. hehe:87::dnc:

19. vinhle17

vinhle17 Khách

Giao lưu là chính, kết quả là chủ yếu mà, chả mấy khi giao lưu nên phải tranh thủ tý. Mình đang khổ vì khoẻ cho nên có may mắn được sang đó giao lưu phải tranh thủ chương trình khác nữa là chuẩn. Có bạn bên đó mừ, sang là phải không mệt không về

20. annamcusi

thế thì còn gì bằng đâu bác. hj. bác vinhle17 lúc nào ghé qua bên này điện thoại cho em nhe. em tiêp 01665279357. ko mất mồ hôi là không được về đâu bác nhé.:34::a11:

Đang tải...