[CLB] CLB Đại học Nông Lâm TP. HCM

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi hieutuyen25, 8/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hieutuyen25

hieutuyen25 Thành viên Tích cực

Các bạn có chung niềm đam mê hãy đăng ký để mình tập hợp lại làm một CLB cầu lông để tụi mình sinh hoạt,địa điểm tập luyện, thi đấu, giao lưu với các cao thủ cầu lông là Nhà thi đấu Trường Đại học Nông Lâm TP. HCM, địa chỉ: Khu Phố 6, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP. HCM, các bạn để lại tên, lớp ,khoa, số điện thoại, khi mình là thành viên chính thức rồi sẽ xin nhiệm vụ tuyển thành viên, chỉ tuyển sinh viên của trường Đại học Nông Lâm rất mong được sự ủng hộ của các bạn sinh viên để đưa phong trào cầu lông của Đại học Nông Lâm chúng ta ngang tầm với các trường đại học khác.

Sứ giả cầu lông Đại học Nông Lâm TP. HCM
    Thân chào !

Last edited by a moderator: 12/9/11
  2. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Chúc cho câu lạc bộ cầu lông của trường đại học nông lâm thành phố Hồ Chí Minh ngày càng phát triển để chuẩn bị cho đại hội thể dục thể thao sinh viên toàn quốc tại hà nội vào tháng 9 tới này nhé.

3. hieutuyen25

Cố lên cố lên vì một phong trào cầu lông lớn mạnh

4. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Chào sứ giả, chỉ tuyển thành viên của ĐH nông lâm e rằng mang tính cục bộ địa phương quá ^ ^

5. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Ngày nào đó em phải đưa quân vào chiến với các bác mới được. Không thì mình e tới chiến. Keke...Chúc các bác ngày càng đông đảo thành viên hơn, chiến nhiệt tình hơn!:tgcl:

6. hieutuyen25

Hẹn ngày e thành tài rồi sẽ tái ngộ bác nhé, e chủ yếu vui là 9, học hỏi là 10, thi đấu vì tinh thần thể thao cao đẹp, e ngày xưa mê thể thao lắm mà không có theo được, buồn ơi là buồn.Hiện nay e đã gia nhập CLB khối phòng ban của ĐH Nông Lâm rồi và đang có kế hoạch đi lên, nhìn avatar của bác là e biết thể lực với trình của bác là gấp 5,6 lần e rồi, bác cứ khiêm tốn, bác jump như là vđv bóng chuyền ý, hãi.

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hy vọng có dịp được giao lưu cầu với các bạn ^^

8. hieutuyen25

Vâng e rất sẵn lòng chỉ sợ các bác chê không phải đối thủ thôi, e đang xây dựng 1 chiến lược lâu dài hơn ạ, hẹn ngày tái ngộ cùng các bác, đánh cầu muốn lên tay là phải giao lưu với người giỏi hơn mình, cái này thì e rất sẵn lòng phục vụ với các bác có đạo đức,tính tình vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình, không phân biệt ae sang hèn, tinh thần thể thao cao đẹp ( đánh độ ăn uống, karaoke, off thì e mê lắm mà không có điều kiện)

9. caulongacb

caulongacb Thành viên Tích cực

Hy vọng đc ngày nào đó sang bên Thủ Đức giao lưu vs các bạn, nhóm mình chỉ có 3 người mà toàn đi đánh giao lưu thôi ;)). Hy vọng đc các bạn đón tiếp:p

10. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

sao lại có 3 người thế a ;))?

11. caulongacb

Chứ trên đó a có hội nhóm đâu ;)). 1 người làm chung cty đánh cũng đc, ng còn lại đang tập =))

12. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Hế nhô ngày mới các bác nhé! Khi nào em có dịp vô đó, mog các bác chỉ giáo cho em mấy đường hen!

13. caulongacb

Bọn này còn phải học hỏi bác Boy nhiều í.

14. caulongacb

Bộ bài viết phải có ý nghĩa mới đc thanks hả bác, thế bài viết của bác vừa rồi có ý nghĩa ko nhể;))

15. caulongacb

Xin lỗi thanks hay không là quyền thôi, còn nhãm hay không thì nếu bác ko thích thì có quyền ko thanks. Còn bác đi phân biệt và tranh luận vs chữ kí của mình thì ko hay đâu. :D

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.