[Rao vặt] Chữa bệnh lậu hết bao nhiêu tiền

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi nna19x7, 2/3/16.

1. nna19x7

nna19x7 Thành viên Chính thức

Gần đây tôi thấy dương vat của mình chảy mũ vào sáng sớm, quy đầu luôn trong tình trạng sưng đỏ. Tìm hiểu thông tin trên mạng tôi thấy mình có triệu chứng của bệnh lậu. Vậy, bác sĩ cho tôi hỏi chữa bệnh lậu hết bao nhiêu tiền? Hiện giờ tôi rất lo lắng, mong bác sĩ tư vấn giúp.

CHỮA BỆNH LẬU HẾT BAO NHIÊU TIỀN
    Chào Dương, rất vui vì bạn đã chia sẻ thông tin của mình đến phòng khám đa khoa An Khang, vấn đề của bạn chúng tôi xin được tư vấn như sau:
    Bạn nói dương vat chảy mũ vào sáng sớm và quy đầu luôn trong tình trạng sưng đỏ đây có thể là biểu hiện của bệnh lậu nhưng cũng là biểu hiện chung của một số bệnh xã hội khác. Để biết chính xác mình mắc bệnh gì chúng tôi khuyên bạn nên đi khám bệnh. Chỉ sau khi thăm khám và kiểm tra bác sĩ mới đưa ra kết quả chính xác được. Bạn không nên tự chuẩn đoán bệnh và tự mua thuốc về chữa trị sẽ làm bệnh biến chứng nặng hơn.
    Còn về câu hỏi “chữa bệnh lậu hết bao nhiêu tiền”, bác sĩ chúng tôi không thể trả lời chính xác cho bạn khi mà chưa thăm khám và chỉ có thể trả lời sau khi khám và biết tình trạng bệnh.
    Chi phí chữa bệnh phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nhau, cụ thể là:
    Tình trạng bệnh
    Nếu bạn bị bệnh ở giai đoạn đầu việc chữa trị đơn giản nên chi phí thấp hơn và ngược lại.
    Tình trạng sức khỏe
    Nếu bạn có sức khỏe tốt thì việc điều trị cũng diễn ra nhanh chóng tương đương với chi phí sẽ thấp hơn so với những người có sức khỏe yếu thì bệnh lâu hồi phục và chi phí cũng cao hơn.

Chất lượng phòng khám
    Đây là một trong những yếu tố quyết định đến chi phí chữa bệnh lậu của bạn. Phòng khám mà không được trang bị đầy đủ các thiết bị y tế, bác sỹ không đúng chuyên khoa, tay nghề thấp thì chi phí rẻ hơn, nhưng lại tiềm ẩn nhiều nguy cơ như bệnh không được điều trị triệt để. Bạn nên đến những phòng khám uy tín để việc chữa trị bệnh có kết quả tốt nhất.
    Phương pháp chữa trị
    Phương pháp chữa trị bệnh lậu tiên tiến, hiệu quả, an toàn, chữa trị dứt điểm bệnh thì chi phí sẽ cao. Tuy nhiên, để chữa trị bệnh lậu dứt điểm bạn nên chọn cho mình phương pháp hiệu quả nhất và trong thời gian ngắn nhất để tránh những biến chứng do bệnh gây ra.
    Nên xem thêm: Điều trị bệnh lậu ở đâu Hà Nội
    Bạn không nên vì tiết kiệm chi phí mà tìm đến những cơ sở y tế, phòng khám kém chất lượng vừa không thể chữa bệnh vừa làm xuất hiện biến chứng bệnh lậu nguy hiểm hơn. Quá trình khám chữa bệnh có hiệu quả hay không và chi phí hết bao nhiêu phụ thuộc vào quyết định của bạn. Chi phí chữa trị cũng là một nỗi lo lắng tuy nhiên sức khỏe mới là điều quan trọng nhất. Vì vậy bạn nên đi thăm khám và chữa trị sớm nhất có thể, như vậy bạn có thể yên tâm hơn về sức khỏe và có thể tiết kiệm chi phí khám chữa bệnh.
    Trên đây là những chia sẻ của bác sĩ phòng khám nam khoa An Khang về vấn đề chữa bệnh lậu hết bao nhiêu tiền của bạn Dương. Nếu bạn còn vấn đề gì thắc mắc hãy gọi điện đến số 0433.555.999 để được tư vấn hoặc gửi thư về địa chỉ phongkhamankhang@gmail.com để được giải đáp. Chúc bạn nhanh chóng khỏi bệnh.

Xem thêm: Điều trị tại phong kham nam khoa An Khang có tốt không

2. vuxuanquy

vuxuanquy Thành viên mới

Thuốc chữa bệnh lậu cấp tính và mãn tính. Đảm bảo khỏi 100%
    Phác đồ mới điều trị bệnh lậu với nhiều năm kinh nghiệm đã từng điều trị khỏi tận gốc cho rất nhiều bệnh nhân lậu cấp và mãn tính
    Nếu trực tiếp đến nhà uống thuốc mà không khỏi hoàn trả tiền thuốc thời gian điều trị dứt điểm là từ 3 đến 6 ngày.
    số tiền điều trị từ 2tr với trường hợp cấp tính và 4tr đối với trường hợp mãn tính.
    nếu nhà ở xa không có điều kiện đến nhà lấy thuốc thì mình có thể gửi thuốc theo 2 cách sau
    Gửi tiền qua tài khoản mình sẽ chuyển thuốc theo đường bưu điện thời gian chờ nhận thuốc khoảng 2 đến 3 ngày.
    Gửi thuốc theo xe oto đến bến xe gần nhất.
    Nhận thuốc gửi tiền cho nhân viên bưu điện
    Có thể chuyển thuốc đi tất cả các tỉnh thành và chuyển đi nước ngoài
    Xin đảm bảo :
    Gửi thuốc đúng hẹn
    Chúc các bạn mau khỏi bệnh.
    Tư Vấn: Vũ Xuân Vinh
    0981 917 787
    Địa chỉ : số 39 tổ 1 Giáp Nhất Thanh Xuân Hà Nội ( sau royal City)

Đang tải...