Chào các fan của Lee chong Wei!!!

Thảo luận trong 'Lee Chong Wei' bắt đầu bởi bacsythethao, 19/1/10.

1. bacsythethao

bacsythethao Thành viên Năng nổ

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. kubin1102

kubin1102 Thành viên Chính thức

hix nhìn cái hình của em Vân sẽ có rất nhiều người huyết áp bất thường , nhịp tim tăng cao ....Nhưng đợt Olympic thì cũng hơi thất vọng về Lee

3. kubin1102

kubin1102 Thành viên Chính thức

thất vọng vì trận đấu không gay cấn như mong đợi ...còn thua thì ... tỷ lệ thắng của Lee vẫn thấp hơn nhiều ...dìm hàng Lee quá :)

4. bsthuy0180

bsthuy0180 Thành viên Tích cực

Lee và Lin vẫn chưa có hồi kết!

Thần tượng của người ta thì người ta bảo vệ là đúng rồi!

Last edited by a moderator: 7/12/15
  5. bacsythethao

bacsythethao Thành viên Năng nổ

Cảm ơn các bạn nhé!

6. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Lin Dan tuyệt vời. Cám ơn bsthuy nhá! Clip hay lắm. Lin Dan dập thì Lee Chong Wei đỡ sao được. Làm gì có chuyện chưa có hồi kết. Lee Chong Wei gặp Lin Dan thì sợ co rúm lại. Còn Lin Dan thì hưng phấn hơn, đánh hay hơn. :36:

7. hoahongcogai18tq

hoahongcogai18tq Thành viên Chính thức

hjchjc hôm em xem trận trung kết olimpic.....................ôi cũng hơi thất vọng khi lee....ko thể hiện được mình mà bị lin...áp đảo quá hhuhu.......................phải trả thù chứ ạ

8. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Trận này séc đầu Lin và Lee cũng ngang ngửa nhau, lúc đầu Lin đã áp đảo nhưng về những pha cầu cuối có thể thấy được tâm lý của Lin có vấn đề (lý do lúc đó mấy fan của Lee la quá trời làm Lin mất tập trung) nhưng Lee đã kok bít tận dụng thời cơ đó (Lee cũng run đấy!có 2 trái cầu đánh ẩu, 1 trái đánh trúng cán vợt và 1 trái ra ngoài thì phải) và cuối cùng Lin đã tận dụng thời cơ đó và bức phá lên 21-19, bước sang séc 2 Lin đã hoàn toàn làm thế chủ động và đã chiến thắng Lee tỉ số 21-? em quên rồi, ai nhớ thì nhắc em nhá. Các bạn để ý nhá khi bước vào trận đấu lúc nào Lin cũng có 1 pha mở màng là đập cầu cả và thường thì trái đó ra ngoài hoặc Lin đánh hỏng......

9. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Mãi mới có đồng minh, cảm ơn bác Yonex ArcSaber Z Lee Choong Wei là số 1. Bác nói rất chuẩn đấy!

10. saochoicoi0910

saochoicoi0910 Thành viên Năng nổ

Haizzz
    Lee với Lin là khác hệ nhau mà
    Một ngạnh công, một nhu quyền sao so sánh được.
    Trong trận chiến mà cả 2 bên ngang ngửa thì bạn nào xểnh chân thì bạn đó toẹt thôi ạ
    Đôi lời hị hị

11. DanLin

Mình có chê bai Lee Chong Wei đâu, năm 2009 khi đụng độ với Lin Lee thắng Lin đc mấy giải bạn nhỉ? Mình chỉ nói zậy thôi, níu sai mình xin lỗi vì đây là topic của fan Lee. Zậy nhé! Bình thường như cũ :36::36::69::69:

12. DanLin

Korean và Malaysia bạn bít hai giải này Lin kok tham gia mà đúng kok? còn nhớ năm 2008 chứ... Lin thua là có nguyên nhân đấy bạn..., hãy chờ tiếp các giải sau nhé!

Ps: ĐÚng đều là bạn bè cả!!!!!:36::36::23::23:

13. DanLin

Bình thường đi bạn, thắng thua kok quan trọng, quan trọng là chúng ta được xem họ đánh, thấy được người vui người bùn để rồi từ đó họ quyết tâm để lấy lại những j họ đã mất, và cũng chính những trận đấu như thế ta cũng sẽ học đc nhìu bài học hay về chiến thuật cầu lông về phong cách thi đấu và về tinh thần trên sân cầu nữa, bạn cứ bình thường đi thần tượng mình thua trận này thì chắc trận sau sẽ gỡ đc mà hihihihihi :36::36::36::36::36:

14. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Tặng tiếp cho các fan của Lee Chong Wei

15. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Cảm ơn bác Yonex ArcSaber Z đã góp ý rất thẳng thắn

Ý kiến của bác đã nói đúng phần nào thực trạng của box Góc thần tượng hiện nay

Có 1 số mem thích thần tượng A nhưng lại vào topic(box) của thần tượng B để lên tiếng không ủng hộ hoặc chỉ trích họ

Đây là 1 hành vi được coi là spam không có tính chất xây dựng và đi ngược với tinh thần topic

BQT sẽ có 1 thông báo chung cho box Góc thần tượng về tình trạng này

Đề nghị mem cẩm vân edit lại bài viết của mình

16. Nam HMU

Nam HMU Thành viên Chính thức

Lee đã đánh bại Lin ở giải Japan Open, dành danh hiệu SS thứ 5 trong năm nay, mà sao ko thấy ai nói j vậy hè? :D

17. Lin_Dan

Lin_Dan Thành viên Tích cực

cùng là phan của Lin cả nhưng em thấy Cẩm Vân và em nên sang góc của Lin để ca ngợi Lin naz. Còn chỗ này chỉ có lee thôi.thank's các bác naz

18. TheBMT

TheBMT Thành viên Tích cực

Tuy em là Fan của Taufik nhưng em thấy lối đánh của Lee có phần nhanh nhẹn và dứt khoát hơn Taufik 1 tí :D

19. luudanhkhoa

luudanhkhoa Thành viên Năng nổ

Cảm ơn bacsythethao nhé!!!

20. kattran

kattran Thành viên Năng nổ

Sinh ra cái bảng xếp hạng làm gì mà các bác phải cãi nhau...đứa trẻ con nó cũng hiểu ai nhất, ai nhì... Quá trực quan, hễ hiểu...