Cây ProAce ABS 1000 Khẳng định đẳng cấp cho người chơi chuyên nghiệp

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi yeucaulong, 8/9/10.

?

bạn thấy loại vợt này thế nào

1. Rất tốt

8 phiếu
    18.6%
  2. tốt

14 phiếu
    32.6%
  3. khá

16 phiếu
    37.2%
  4. trung bình

6 phiếu
    14.0%
Multiple votes are allowed.
  1. yeucaulong

yeucaulong Thành viên mới

Cây ProAce ABS 1000 sản xuất theo công nghệ vũ trụ, chất liệu cực bền , vợt giành cho các vận động viên chuyên nghiệp: giá 2 000 000 có bày bán tại www.sieuthithethao.net hoặc tại cửa hàng Việt Hương số 157E Nguyễn Thái Học - Đống Đa - Hà Nội tel : 0438437427 . Đến đây bán sẽ mua được vợt chính hãng và các ưu đãi của hãng :7:

http://www.sieuthithethao.net/san-pham/rsl/88402_khung-vot-cau-long-proace-abs-1000.html

Chỉnh sửa cuối: 9/9/10
  2. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Pro ABS 1000 mà giá 1.225.000vnd sao ở đâu bán thế tui mua 1 chục luôn.

3. ProBvn

ProBvn Thành viên Năng nổ

Chưa đánh nên chưa vote :D. Chắc cũng khá thôi, chém phát cho vui

4. sacsong

sacsong Thành viên Chính thức

giá 1.225.000 thật ko ? sao rẽ thế, chỗ mình đòi giá tới 2.200.000 lận

5. daikaduc

daikaduc Thành viên Năng nổ

vợt ABS mà 1.225.000 hả,hàng gì mà giá lạ thế.

6. sacsong

Ko biết là hàng gì nữa ? vào link đó xem thì thấy hình là cây SWEETSPOT 1000 mà nhỉ ?

7. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

hix! nhầm hàng rồi a ơi!!! trên sieuthithethao bán ABS 1000 giá 2 triệu cơ.

8. TomCrui

TomCrui Thành viên Tích cực

Đúng là treo đầu dê bán thịt gà, ABS 1000 mã VNQC công nghệ vũ trụ việt nam có công nghệ vũ trụ ? chắc cũng phải 150 năm nữa, lần sau quảng cáo phải chuyên nghiệp 1 tý không kết quả lại đi ngược lại mục tiêu dấy!

9. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

chuẩn men!!!

10. yeucaulong

sorry cac bac em nham hang - nhung con ABS 1000 do dung la lam tu cong nghe vu tru - nhap khau tu Anh ma - minh dang dinh mua con do - nen xin y kien moi nguoi . Minh doc mot so trang viet ve con do nhu the. 2000 000 vnd cung re hon rat nhieu thang khac ban - minh nghi gia do tot vi minh tren mang ko thay gia nao tot hon e moi vao nghe ma

11. TomCrui

làm gì có vợt sản xuất từ anh, sản xuất từ việt nam 100% ko biết chọn còn sx trung quốc rán tem vnqc,

12. kynhonglongbong

kynhonglongbong Thành viên Chính thức

ABS 1000 nếu là hàng cũ , tức là sản xuất ở nước ngoài , ngày xưa tài trợ cho vận động viên Việt Nam thi đấu và tập luyện , thì quả thực ko còn gì để nói : Sức đập của nó khiến đối phương phải kinh hoàng , mặc dù bạn ko phải là tay smash chuyên nghiệp , những quả tạt cầu nhanh và mạnh , vợt có khung bền , song kiếm thoải mái , thậm chí còn ko có hiện tượng rạn nước sơn ( đây là thông tin do 1 anh học thể dục thể thao Từ Sơn - Bắc Ninh cung cấp )

Nhưng hiện nay : ABS 1000 sản xuất trong nước thì chất lượng thua rất nhiều , mình đã đánh thử cây trong nước , nghe nhiều người đồn thổi nên mượn đánh thử , đập cầu ko dc chuẩn xác , ko có cảm giác lực cầu mạnh như bản nước ngoài , hơn nữa nước sơn cũng kém bền hơn

Đây là ý kiến chủ quan , mong các bạn xem xét , ngoài ra sự đánh giá này còn do 1 vài cửa hàng thể thao tại hà nội đánh giá nữa

13. TangHei

TangHei Thành viên Tích cực

Xin nhắc nhở với bạn yeucaulong! Lần sau bạn nhớ viết chữ có dấu nhé! Như thế mọi người sẽ dễ đọc hơn. Nhắc nhở bạn lần đầu nhé, lần sau bạn vi phạm sẽ xóa bài của bạn! Thân, BQT

14. TomCrui

Tôi đã ra 15E nguyến thái học xem cây ABS 1000 mã VNQC rồi đúng là vn sx không biết bên trong thế nào nhưng bên ngoài thì nhìn còn xấu và dõm hơn vợt tầu nước sơn thì cẩu thả nhòe nhoẹt đoạn nối thân vợt và cán vợt nhìn kinh dị luôn keo phèo phọt, nhất là gen trên vành vợt chưa căng dây mà đã toe toét tôi không quá lời đâu các bác xem thì thấy cầm thân vợt không nhãn mịn mà còn sờn sờn đặt vợt lên 1 mặt bàn phảng tì chắc thử độ rung của vợt thì vợt run bần bật thật ra mà bỏ ra 2,1 tr để mua cái này về chắc không bao giờ tôi mua, đó là chưa mấy hôm sau mượn vợt đánh thử vợt cứ có cảm giác mền quá run lên bần bật đập chỉ tương đương với dòng vợt Fleet hoạc Flex quả thật ko sứng với giá 2.1tr.

15. dalennong

dalennong Thành viên mới

ABS 1000 đúng là 1 cây vợt rất bền và rất tốt nhưng phải xem trình độ người sử dụng nó như thế nào để phát huy những ưu điểm của ABS. nếu mới biết đánh mà cầm ABS thì cũng như cầm vợt gỗ thôi.
    Bạn nên xem lại giá của ABS nhé, 2.000.000đ VNĐ là chính xác đó

16. sacsong

bạn Dalennong đúng đấy, ABS 1000 là dành cho VĐV bán chuyên nghiệp và chuyên nghiệp... có lẽ ai có trình độ thấp, cổ tay chưa mạnh thì ko nên dùng làm gì, chắc chắn sẽ chê là vợt dỏm ngay.

17. interyl

interyl Thành viên Chính thức

em đang phân vân giữa BS09 và ABS1000. bác nào đã chơi 2 con này có thể tư vấn cho em ko ?

18. yeucaulong

vâng thưa Bác trưởng phòng ! em hôm trước không rõ lắm nên vi phạm, đánh không có dấu! sorry các bác ! Bác TomCrui này đánh giá về con ABS 1000 này không khách quan lắm ! em thấy các vận động viên chuyên nghiệp đánh con này rất khen, giá bán 2 000 000 triệu là chính xác . Khi đến cửa hàng mua các bác bảo mua trên www.sieuthithethao.net họ sẽ bán giá 2 000 000 vnd vì trên www.sieuthithethao.net được ưu tiên giảm giá đặc biệt.

19. satthucaulong

satthucaulong Thành viên Chính thức

Theo như bạn nói về trình độ của bạn thì mình nghĩ bạn chỉ nên đánh dòng 318 mà bạn đang có thôi, khi nào đánh khá lên rồi mua cũng không muộn.

20. luudanhkhoa

luudanhkhoa Thành viên Năng nổ

Anh trinhanbk mua một chục cây cho em một cây nhe anh!

Đang tải...