[Video] Cầu lông thôn quê =))

Thảo luận trong 'Chia sẻ videoclip cầu lông' bắt đầu bởi Trần Trung, 23/9/13.

1. Trần Trung

Trần Trung Thành viên Năng nổ

Cầu lông quê em các bác ạ. Đánh bình thường cũng khá hơn thế này được 1 tí. Hôm nay được quay film nên đánh run quá hỏng bét nhè =))
    Cầu lông không cơ bản, cầm vợt và vụt :))
    [YOUTUBE]o9FH7w9l39Y[/YOUTUBE]

2. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

:)) em kết quả nhảy bác cởi trần bên này :)) kết quả phát của bác cởi trần bên kia =)) Khá đấy chứ :p

3. quanngocbich

quanngocbich Thành viên Tích cực

thôn quê nhà bác phang ác thế :))

4. hoangphonghp

hoangphonghp Thành viên Chính thức

Quê vùng nào mà có sân ngon thế ? Lần sau xếp cặp " cởi trần" đánh với cặp " cởi...tr " nó mới đẹp đôi.
    Nhận xét: phang khỏe, giao cầu cũng khỏe ...nói chung là khỏe :48: Các thứ khác chưa thấy chưa có ý kiến.
    Bạn cởi trẩn phía gần màn hình hay quay lại nhìn đồng đội đánh là chưa được...cẩn thận ăn cầu vào mẹt - nguy hiểm.

Chỉnh sửa cuối: 23/9/13
  5. ThachNguyen

ThachNguyen Thành viên Năng nổ

Các bác ấy rất chi là phang :)), em nhìn thấy tếu tếu . Hi, giá mà được giao lưu với các bác nì nhỉ. Bác Trung mặc áo trắng đúng không ợ ??

6. inetvnn

inetvnn Thành viên Tích cực

Gặp bác mới nhớ, hôm qua nói quay clip mà quên mang dt lên sân, chiều nay vậy :)

7. Trần Trung

vâng :)) mấy anh em đánh với nhau toàn đánh vui nên cũng hay tếu mà. nhưng đa phần đánh cũng căng. smash cũng nhiều. trận này đang quay clip lại nên mấy ông kia đánh cứ đùa :)) với cả xí hổ quá nên đánh hỏng nhiều bác ạ =))

8. ThachNguyen

Em hiểu cho tâm lý được lên công chúng của các bác mà =)) Em thấy các bác đập khá mạnh nhưng mà toàn để tụt mới đập nó phí sức quá. Nếu đập đúng điểm thì còn mạnh hơn nữa cơ.

9. Trần Trung

hic. khổ.... có được đào tạo gì đâu bác. đập miết...hỏng miết... rồi mới đập được đến thế này đã là cố gắng lắm rồi bác ạ. bác chỉ rõ cho em thêm xíu với. tức là cầu xuống thấp rồi mới đập hả bác? Vì trong clip này đa phần đánh đều hỏng nhiều. thủ cũng hỏng mà công cũng hỏng nhiều. những quả smash đa phần là vội vàng nên cũng ko smash ở điểm rơi tốt nhất bác ạ.

10. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Ở quê cũng có sân trong nhà chơi thế này là ngon rồi.:))

11. Trần Trung

ôi zời. quê đất rộng mà bác :)) nhà thì xây đầy nhưng sân thảm thì ko chơi nổi :D

12. lindahn1

lindahn1 Thành viên Năng nổ

Quê em riêng 1 xã em có tất cả 5 sân trong nhà :D em đảm bảo đánh còn dễ hơn ở HN :))

13. Trần Trung

sân nhiều ko sướng mà. 1 nhà 1 sân đánh nó ko bị loãng. âm thanh nó kín đập nổ ầm ầm nghe mới sướng :D mà có phải là ku em lấy cây Arc11 JP đây ko nhỉ? hay mình nhầm.

14. lindahn1

Đúng rùi anh à, nghĩa là quê em có 3 cái nhà thi đấu và tổng là 5 sân. Em lấy được 1 con Voltric 70 JP rùi ạ ^^

15. Trần Trung

thế là lấy Arc11 JP rồi lấy cả VT70 JP nữa cơ à :D

16. ThachNguyen

Dạ vung vợt khi ở điểm cao nhất lực phát mạnh nhất. Cao ở đây là bật cao hết cỡ, tay với hết cỡ, rướn người hết cỡ thì cú đập sẽ uy lực hơn nhìu ạ. Bác đập thế là tốt rồi có điều có thể đập mạnh nữa vì e thấy bác hơi bị tụt xuống mới phát lực nên lực quả cầu đi chưa hết so với sức của cổ tay bác. Có lẽ do tâm lý được quay phim háo hức thui ạ :p

17. Trần Trung

vâng. đúng là có nhiều quả smash toàn hơi rơi xuống thì em bắt đầu phát lực thành ra ko đạt điểm cao nhất. cũng tại là jumpsmash vẫn chưa tốt bác ạ. Trước em toàn chơi kiểu đứng tại chỗ mà vụt thôi à :)) gần đây mới tập jumpsmash thôi bác ạ. ^^

18. letienson

letienson Thành viên Chính thức

Mấy Bác đánh bên sân PT đúng ko ạ ^^

19. lindahn1

không ^^ em không máu thế, lấy cho ông anh chuẩn bị đánh giải bắc giang thui mà :D

20. Trần Trung

ô sao bác biết thế. bác đánh sân nào thế ạ.
    [MENTION=22666]lindahn1[/MENTION] thế vậy là em đánh cây Arc11 hay cây VT70? Hay là cả 2 cây đều là của ông anh :D

Đang tải...