[Kỷ luật] Cầu lông đạo

Thảo luận trong 'Luật thi đấu/ Các quy định' bắt đầu bởi thanhloi0812, 22/7/11.

1. thanhloi0812

thanhloi0812 Thành viên Chính thức

cầu lông nói riêng và thể thao nói chung là để giao lưu,học hỏi,kết bạn...nhưng trong khi thi đấu một số trường hợp không tránh khỏi lại đi ngược với mục đích đó.ở môn bóng đá,đặc biệt là ở gải vô địch quốc gia k ít lần btc đã hải đau đầu với cách hành xử của cả cầu thủ và hlv các đội bóng.trong môn cầu lông cũng vậy,hành xử,thái độ....hay nói chung là đạo đức rất quan trọng.mọi người nghĩ sao khi đối thủ không tôn trọng mình,đồng đội k tin tưởng,bị mọi người chê bai...chắc khó chịu lắm.nhưng chẳng ai là không gặp những hoàn cảnh đó,e giám chắc đấy.nhất là đối với thể thao phong trào.
    vậy để mọi người tôn trọng nhau,gắn kết với nhau hãy nên có một chuẩn đạo đức nào đó để mọi ngươi chơi thể thao cùng thực hiện.
    vui nhất là;
    thi đấu hết mình trên sân,tôn trọng đối thủ,tôn trọng đồng đội,khán giả...bằng những hành động,cử trỉ fairplay.:1::1::1::1::1::1::1::1::1:

2. hieutuyen25

hieutuyen25 Thành viên Tích cực

Rất đúng nhưng đâu phải ai cũng như mình đâu bác, khó đào tạo lắm, tốt nhất nếu không thích thì mình không đánh với họ thôi, chứ đánh không vui thì đánh làm gì.

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Lợi hôm nào qua sân chị chơi nhé :)

4. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Món này em thì ngon rồi, hiền lành lịch sự! :rolleyes:

--- Cập nhật thêm ---

Mới đầu cứ tưởng cậu là con trai! :cool:

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hihii, ai mới đầu cũng cứ tưởng như anh đấy ạ ^^

6. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Hồi trước đánh cầu lông theo kiểu tự phát nên kỹ thuật cơ bản hơi kém. Hy vọng mình có thể học tốt lên qua video và được giao lưu với mọi người, mình rất thích điều này! :dance:

7. thanhloi0812

thanhloi0812 Thành viên Chính thức

hihi,thời gian vừa qua e bận hơi nhiều việc chị ạ.e mới chơi lại đc một hai hôm nay,sợ lên đó các chị đập e nát sủ mất.
    để e lôi kéo mấy thằng bạn e dưới đây đã chị ạ,như thế đi mới có không khí giao lưu.hix

8. caodai1995

caodai1995 Thành viên Chính thức

Em chỉ cần có bạn đánh giao lưu lâu dài sao cũng được nếu bạn đó đánh kém thì em sợ bạn mau nản nên nghỉ, nếu bạn đó đánh hay thì chỉ sợ người ta đánh với mình mau nản rồi bỏ, em giờ đi học rủ bạn trong lớp đi đánh cầu mà em như ôsinh bê nước bê đồ. Hồi trước đánh thằng bạn để đồ tùm lum có trường hợp mất cái ví nên em cũng mua cái bao vợt lớn để cả đám bỏ đồ dô ko bị quên... Em thấy càng ngày tụi em càng thân với nhau vì có một niềm đam mê cầu lông cùng với sự phục vụ tận tình của em

Đang tải...