[Giới thiệu] Câu Lạc Bộ Cầu Lông- Công Ty May Mặc

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi songhongtb, 12/12/13.

1. songhongtb

songhongtb Thành viên Chính thức

Đây là sân Cầu lông của Công Ty em các Bác ạ, Tuy chơi không giỏi nhưng được cái mọi người rất nhiệt tình, đặt biệt là Sếp Em !

2. 720119

720119 Thành viên Chính thức

Bác cho thêm địa chỉ với khung giờ đánh để a,e gần có thể tới giao lưu được ko ?

3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sân này đẹp quá, nhưng có điều trời mà mưa thì nghỉ đúng không bác? Với lại tối đến có điện không? Hay chỉ đánh đến 6hPM là nghỉ hả bác?

4. YONEX VN

YONEX VN Thành viên Tích cực

Cài này gọi là ; Sếp nào phong trào đó. Sếp mà chơi cầu lông thì không mấy bữa nữa các bác có sân trong nhà đẹp để chơi đâu.

5. songhongtb

He he, cám ơn các Bác quan tâm ! Tụi Em chơi từ 18h đến 20h hàng ngày, bên em mới chơi nên trình độ phải nói là còn quá nhiều điều học hỏi. Các bác nào có nhã ý đến giao lưu thì giao lưu với tụi em chịu khó chỉ bảo tụi em thì mới " chơi " được tụi em :D

Cty em ở Đông Hưng- Thái Bình ! Sếp em là người có phong trào thể thao cao nhưng lại dành nhiều thời gian về Bóng bàn chứ cầu lông thì không nhiều nên việc có sân trong nhà là hơi khó . Bên em có 2 sân ngoài trời nên Mưa và gió cấp 5-6-7.. thì bên em chịu gác vợt !

6. songhongtb

[YOUTUBE]ToL47jflnOk#t=3[/YOUTUBE]

Đây là trận Chung kết bên em mới tổ chức đó các Bác ( Trong trận đấu có Em )

Chỉnh sửa cuối: 3/1/14
  7. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

Sao các Bác không kéo cái sân này về phía Cổng chút nhỉ?
    Lùi về sau thì khác gì trượt Patin chứ :)) :) :))

8. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

Mỗi sân chỉ có 1 bóng đèn cao áp, mà loại này chỉ dùng để chiếu sáng công cộng thôi, không phải loại chuyên dụng nên sân hơi tối.
    Với lại, sao bác không rủ mấy em đang che ô kia tham gia nhỉ? Trong video chả thấy có em nào :p

9. songhongtb

He he, tại máy quay của em nó kém có 5. thôi chứ em thấy 1 bóng cũng tương đối sáng đó . Tụi em đang kiếm mấy em chân dài của Công ty đấy ... ^^

10. songhongtb

He heeeeeeeeeeeeeee . Bác có ý kiến hay hay đấy

Đang tải...