Câu lạc bộ cầu lông Bưu Điện - Đồng Tháp

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi trinhanbk, 23/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

- Đây mới chỉ một nửa số quân chính quy, còn một lượng lớn quân dự bị địa phương chưa có mặt, hehehe
    - Sân CLB Bưu Điện nằm trong khuôn viên công ty DTC, tọa lạc trên đường Nguyễn Thái Học - Phường Hòa Thuận - TP Cao Lãnh - ĐT
    - Sân được xây dựng làm nhà thi đấu đa năng cho các môn: Bóng chuyền, Bóng đá mini, Tenis, Cầu lông, Bóng rổ và kể cả tổ chức ăn nhậu, hehe. Tuy nhiên hiện nay chỉ có người chơi cầu lông và chim làm tổ, các hoạt động khác đã có địa chỉ thay thế.
    - CLB hoạt động tất cả các ngày trong tuần, trừ các ngày lễ, tết. Sáng từ 4h30 - 6h30, chiều từ 16h30 - 20h30

Chỉnh sửa cuối: 23/7/10
  2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

"Tháp Mười đẹp nhất Bông Sen"... Hy vọng có cơ hội vào thăm Đồng Tháp Mười và được giao lưu cùng CLB các anh :1:

3. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Nếu đoán ko lầm thì bạn áo đen đếm qua thì người kế đó là daubu71

4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

DanLin em biết các anh ở sân Bưu Điện này hả???

5. DanLin

Nono, em đoán thôi

6. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Nếu đúng đó là daubu711 thì khác với hình dung của mình quá ... Cứ tưởng tóc phải dài và rối bời cơ :D . Ở tấm hình này thấy đẹp trai quá.

7. DanLin

Ặc ặc, bác langtucaulong tưởng tượng phong phú thế nhỉ :D:D

8. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Đúng nó là daubu711 rồi đó, là đầu bự chứ không phải đầu bù đâu nhé các anh em. hehe

9. daubu711

daubu711 Thành viên Chính thức

Anh đoán chính xác. Còn trinhanbk là người đang ngồi ghế(ko đếm người đang đứng nhé) thứ 3 từ trái qua

Chỉnh sửa cuối: 23/7/10
  10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Nhìn mặt anh trinhanbk (thứ 3 từ trái qua ở hàng ngồi đầu tiên) rõ mặt hơn nè :1:

11. klar

klar Trọng tài

CLB của các bác đông khiếp khủng! Chỉ 1/2 quân số chính quy mà đã là 30 thành viên rồi, kiểu này mà tổ chức nhậu thì vui phải biết :26:

12. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Vâng, mỗi khi đại hội võ lâm của CLB là hết ý, hát karaoke + uống bia quậy tưng bừng khói lửa, bữa nào up cho anh em xem cảnh ăn nhậu ở đây, vui lém, hehe.
    Các bác ngoài đó xa quá chứ nếu gần qua giao lưu + giao ly + giao ca thì chỉ cử các em nữ ra cũng đủ khiếp (khoản giao ly thôi nhé) hehehe

13. vodanh

vodanh Thành viên mới

Cái vụ này zui à nghen, cho mình tham gia với, mình mới vào chơi sân này khoản 2 tháng nay (buổi sáng), hân hạnh được mần quen với mọi người

14. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Chào mừng em vodanh, chiều vẫn đánh sân SS3 hả vodanh? Khỏe gớm, đánh sáng rồi lại chiều, thế ai chơi cho lại không biết, hehe

15. vodanh

vodanh Thành viên mới

làm gì có vé vào đánh với SS3 chứ anh, chỉ tham gia khi nào có giao lưu, giao ly thôi hà, em không có đánh buổi chiều, chỉ đánh buổi sáng thôi, do buổi chiều bận việc nhà rồi, đánh buổi sáng đi làm bị ngủ gục hoài hà :1:

16. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Ah nay mới thấy anh Hải xuất hiện, cứ từ từ làm quen với mọi người, có gì em giới thiệu cho mặc dù chỉ biết có một số ít thôi, hehehe. Sẵn đây cũng giới thiệu với mọi người, trưởng nhóm ăn chơi cũng là đại ca sân Bưu Điện (người ngồi bìa trái hình đầu tiên), tuy mặt già nhưng còn trẻ...ý lộn... tuy mặt còn ngon cơm nhưng đã hơn 40 rùi, :56:, hết đi thả ... bậy bạ nhé đại ca, :95:

Chỉnh sửa cuối: 19/10/10
  17. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

Chào câu lạc bộ của các bạn. Chúc CLB các bạn luôn tồn tại và phát triển. Hy vọng bữa nào vô Đồng Tháp giao lưu giữa CLB tôi va CLB các bạn.

18. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Bác Nguyenlong ơi, bác có thể cho anh em biết tí thông tin về bác được không, cụ thể như ở đâu? đang chơi ở CLB nào? đánh ngày nào, mấy giờ? để nếu có dịp anh em tới chỗ bác giao lưu nhé.

19. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hihihii...Anh vào đây để xem CLB của bác Đại Long nhá :p

20. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Giờ thì biết rùi vì trước giờ có nói với nhau đâu, vậy là CLB của bác Đại Long cũng quy tụ khá nhiều cao thủ rồi, hy vọng một ngày không xa sẽ được ra HN giao lưu cùng mọi người, cảm ơn em Hải một lần nữa nhé, hihi

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.