[Cầu lông] Cặp đôi số 1 Việt Nam

Thảo luận trong 'Chia sẻ videoclip cầu lông' bắt đầu bởi brave_sword_09, 20/6/11.

1. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

Vô tình e tìm được clip này. k bik trên 4r đã có chưa :D

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. kattran

kattran Thành viên Năng nổ

Mà là đôi đen hay đỏ ấy nhỉ :D

3. heopeo

heopeo Thành viên Năng nổ

Là seo ? Cái tựa topic là đôi số 1 VN mà vào trng thấy 4 đứa nước ngoài :73:

4. brave_sword_09

đôi màu đỏ là Bùi Bằng Đức và Đào Mạnh Thắng của VN mà :))

5. kattran

Ku ơi, a hỏi tí... Đôi nam nào của Việt Nam đủ khả năng chui vào super series thế??

6. brave_sword_09

e chả bik nhưng nhìn cái dáng của đôi áo đỏ thì chả thể lệch đi đâu đc, 100% Bùi Bằng Đức và Đào Mạnh Thắng của nước cộng hòa dân chủ Việt Nam ;)

7. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Hàng ngày chú viết đơn xin nghỉ học hoặc các văn bản trịnh trọng đều viết CHDC VN đó ah :-o OMG!
    @heo và kat: cái tittle của clip đã viết rõ tên Bang Duc Bui, Manh Thang Dao và qua clip có thể dễ dàng nhận dạng đc đôi của VN mà các bác cứ như lạ lắm là sao hic :-o
    @ riêng kat: SS thì làm sao mà VN ko đc đánh ??? đánh sơ loại SS thì cũng là tham dự SS đó thôi, tìm hiểu kĩ đã chứ sao lại cứ thik chê trc tìm hiểu sau nhỉ :-?? cứ đký là đc đi thôi, Phong-Tùng, Đức-Thắng đều đã từng tham gia SS cả! Trận trong clip chính xác là ở vòng sơ loại Malay SS 2011, Đức - Thắng thua 18-21 20-22
    Đây khuyến mại kattran trận Phong-Tùng vs Susilo Wijaya, một đôi hạng thấp của VN và 1 đôi cọc cạch Singapore/Indo hạng siêu siêu thấp vẫn đánh SS như thường :

8. brave_sword_09

hehe! lúc đấy e viết vội k để ý, a làm gì bắt lỗi e dã man thế ;)) Cộng hòa dân chủ nhân dân VN ạ :D

9. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Em sửa mà vẫn sai kia kìa, vấn đề ko phải bắt lỗi mà em đang sai 1 cái cơ bản nhất của công dân Việt Nam!Qua chữ viết thì ko biết đc là em đang đùa, trêu hay thực sự vẫn nghĩ quốc hiệu nước ta như vậy, nếu em đùa thì thôi còn nếu thực sự em viết như kia là theo ý em hiểu thì quá buồn về em nói riêng và thế hệ trẻ nói chung:-(. Nước ta hiện nay tên chính thức là Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam, quốc hiệu này có từ ngày 2-7-1976 ( Quốc Hội khóa VI).

Chỉnh sửa cuối: 20/6/11
  10. nqt251

nqt251 Trọng tài chuyên nghiệp

đôi Bùi Bằng Đức và Đào Mạnh Thắng này mình thích quả phát cầu của BBD

11. Hoang91

Hoang91 Thành viên Tích cực

Chú Hoàng chắc là mong muốn TQ và VN trở thành 1 nước nên mới thế rồi.
    Việt Nam : Cộng hóa xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
    Trung Quốc: Cộng hòa nhân dân Trung Hoa :))
    Hi vọng đợt thi tốt nghiệp vừa rồi, trong số các bài văn cười ra nước mắt mà các trang mạng vẫn hay nói không có bài văn của Hoàng :-ss

12. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Sắp thi rùi, ôn thi ngon rùi chứ, e thi ở địa điểm nào, e anh nó thi ở THCS Yên Hoà ^ ^

13. Spirt7

Spirt7 Thành viên Tích cực

hê hê hay nhỉ

14. kattran

hê hê cám ơn... cám ơn... về cơ bản là chưa kịp chê =)) ... Bác hãy cứ Bình tĩnh ;;)

15. brave_sword_09

=)) ờ nhể. từ ngày nghỉ học k đc viết đơn xin nghỉ học cả bản kiểm điểm nên quên luôn :)) quả này có khi mai e phải tập viết lại đơn xin nghỉ học cả bản kiểm điểm thui :p

--- Cập nhật thêm ---

e thi ở tiểu học Ba Đình a ạ.hix!

--- Cập nhật thêm ---

có thì đã tốt ạ. nổi tiếng :D

16. classic

classic Thành viên Chính thức

Xem bài ở TGCL, và hàng ngày phải nhìn cái chữ ký của bạn BS09 thật là chán mắt. Bạn còn quá trẻ về tuổi đời lẫn tư duy cuộc sống, thanh thiếu niên VN ai cũng như bạn thì ... bán nước sớm. Buồn quá!

Riêng về phần chữ ký ở đây có lỗi của cả BQT vì quá thiếu chuyên môn. Việc này hoàn toàn hạn chế được, để diễn đàn đẹp mắt hơn.

17. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

HIc, có lẽ mình phải đổi chữ kí thui T T

18. Hoang91

Hoang91 Thành viên Tích cực

Cũng phải nói luôn là trên clip anh Tú đăng thì đôi đối thủ của Phong/Tùng không hề yếu (mặc dù họ hạng thấp do đánh ghép), Wijaya từng đánh cặp với 1 vđv khác của Inđô vào tới BK giải VĐTG năm 2003, CK VDTG 2005, Wijaya là 1 vđv cực kì nổi tiếng trong đánh đôi của Indo, từng có 1 chương trình truyền hình đã chiếu trên VTV3 nói riêng về vđv này. Còn Sulsilo thì là vđv đơn số 1 của Singapore cho tới năm 2009, từng đứng top20 TG nội dung đơn nam. Về thứ hạng thì đôi này có thể rất thấp do đánh ghép, nhưng về đẳng cấp của từng vđv thì khỏi phải bàn nhé. Hi vọng không ai trên diễn đàn kết luận là đôi Phong/Tùng thua đôi hạng siêu siêu thấp do VN quá yếu kém

19. klar

klar Trọng tài

Susilo đã từng loại Lin Dan tại Olympic Athen 2004 đó :)

--- Cập nhật thêm ---

Bạn có thể góp ý cho BQT thay vì những lời phê phán.

20. Thoiemdungkhoc

Thoiemdungkhoc Thành viên Năng nổ

Em đồng ý với bác, đọc bài của BS09 em chẳng buồn cảm ơn nữa.

Thứ nhất: Cái nào đùa đc chứ tên nước mà mang ra đùa thế này thì cần xem lại.
    Thứ hai : Sáng em lên công ty sớm có mở cái bài của bạn BS09 ra để đọc thì có anh bạn ngồi cạnh có nói 1 câu thế này các bác nghĩ xem thế nào:"sao diễn đàn của chú cho để cái chữ ký to thế, người ta đọc bài hay xem chữ ký, diễn đàn của bọn anh quy định kích cỡ đàng hoàng, chứ ko phải ai thích để thế nào thì để". (Anh ấy tham gia diễn đàn bóng bàn).

Đang tải...