[Hình ảnh] Cảnh báo căng cước tại điều trúc khê !

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi lindan01, 13/11/15.

1. lindan01

lindan01 Thành viên Chính thức

Báo cáo các thím bình thường em chả nói đâu nhưng phải ngậm bồ hòn mấy hôm nay vì bận đi giao lưu xa , bị tâm lý lẫn tâm trạng nên phong độ tụt dốc hôm nay về được hà nội em cú quá đêm khuy rồi vẫn phải ngồi lọ mọ cò mổ mấy nhát bàn phím cho đỡ A KAY !

Số là hôm nọ em căng vợt chỗ bác Điều trúc khuê , đây là lần đầu tiên em căng ở đây , trước giờ vẫn căng minh phương , chả hiểu trời xui đất khiến thế nào tự nhiên hôm nay phởn lên đổi phỏm ! mà nghĩ ngu quá cơ từ hà đông lên qua minh phương gần hơn nhưng hớn lên thích đi đổi gió cơ ạ , Thấy anh em tung hô bác này ghê quá , nào là kinh ngiệm ABC nào là trình độ XYZ nào là thế gì khó đẻ cũng rặn được hết ,

Em nói thật nếu bác điều có đọc được những dòng này thì cũng đừng tự ái nhé , chả có đứa nào đi căng 4 nút thắt 4 nút từ trái qua phải giữ dây bằng 1 kẹp cả nhé ! em là dân chơi cầu lông ko căng kéo nhưng em đọc nhiều và cũng hay lọ mọ xem clip . Bác căng cho em bằng 2 nút rồi thắt cột 4 nút méo mẹ nó cả vợt em , lúc đan từ đầu em hỏi " tưởng 4 nút phải từ giữa đan đều ra 2 bên chứ anh ? " còn giải thích chắc nịch mặt vợt nó như quả bóng em yên tâm kéo chỗ này nó phòi chỗ kia rồi nó sẽ giàn đều cả thôi , đến khi căng xong đưa vợt ra méo mẹ nó vợt em thì bảo do vợt em khung kém , các bon cấu tạo nên nó ít nên khung ko được tốt lắm blap blap , em ko cãi nhau với dân chuyên làm gì cho thêm ức , cho phát ảnh tang chứng làm kỉ niệm để cạch tới già cửa hàng trúc khuê luôn , căng kéo bố láo ăn cắp thế này mà nhiều gà bị bác ý lùa vào chuồng quá , rêu rao minh phương bán vợt fake với đểu cho tỉnh lẻ ! em bảo bọn mua bị ngu à anh ? vợt fake đâu có được bảo hành mà vợt hãng hay ko thì cứ có giấy bảo hành dấu má chuẩn chỉ thì sao mà loè được . bác ý lại bảo thế mới nói chuyên blap blap ..... thôi em chả trình bày nhìu nữa làm ít ảnh rì viu cho các thánh chiêm ngưỡng ! còn bác điều mà muốn kêu oan hay tỉ tê gì bác alo số 0965532226 em đưa vật chứng cho nhìn , thích đối chứng cũng đc , chứ em A KAY kiểu kéo rồi chém ẩu như bác lắm

1) lúc vợt căng gần xong thấy vợt có dấu hiệu méo nháy cái cho yên tâm

2) sau khi căng xong " nhìn ngoài còn tởm hơn cơ " nhìn méo mó cứ như hình bát quái đuổi tà .....

1) vợt thứ 2 đang trên bàn đẻ

2) đỡ méo hơn vợt đầu tiên , tạm chấp nhận được

Tổng kết anh em nên xem lại , chứ em chả dở hơi đi xa về mệt lòi phèo ra rảnh hơi ngồi lọ mọ dìm hàng bác ấy làm gì cả !

2. hahuychien

hahuychien Thành viên Chính thức

trong lịch sử chưa thấy ai đan vợt mà bỏ một sợi ngang kề cuối ở phía dưới như bác này
    Vợt thứ nhất bị méo phía bên phải, chắc do căng dây phía bên phải xong rồi mới căng bên trái chứ không căng từ chính giữa
    ra hai bên như nhà sản xuất khuyến cáo, phía trái dây bị trùng chứng tỏ lực căng chưa đủ; bên trái thiếu lực, bên phải quá lực
    => méo vợt. Nên cắt bỏ dây này đan lại, nếu để lâu vợt sẽ bị định hình là méo vĩnh viễn.

Chỉnh sửa cuối: 13/11/15
  3. lindan01

em yêu cầu bỏ mắt 9 đó ! ko phải phải do bác ấy đan thiếu đâu

4. lindan01

nhưng cái quan trọng vợt méo vành đánh đấm rung đầu bần bật , chưa kể bì cầu .... mới chim cú !

5. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

Đã từng nghe thằng bạn PR căng được mấy lần đi mẹ con Voltric70 4U5 đen huyền thoại. Cạch từ ấy đến giờ :'(

6. cheng long

cheng long Thành viên Chính thức

ÔNG ANH TÔI NGU VÃI :a11::a11: CÓ THẰNG EM LÀM CHUỘT BẠCH RỒI THÌ KO NGE THEO CỨ THÍCH ZÍ :a11: NƯỚC SÔI CƠ =)) TỐI NAY CÓ ĐỘ KÈO NÀO KO ANH ĐAN ? VỪA LÃNH LƯƠNG ĐANG MẠNH GẠO BẠO MỒM CÂN HẾT KA KAKA

7. zinaloha

zinaloha Thành viên Chính thức

Cũng đã từng căng ở đây nge giang hồ PR nhưng 1 lần và mãi mãi , có thể ko không hợp phong thủy với cửa hàng trúc khê thì phải , đánh rất bì cầu . Nhớ lại cảnh ngày xưa ở hà đông toàn lọ mọ lên tít tận hoàng hoa thám tít tây hồ cho ông tuấn căng về lạnh sun vòi , sau xuống minh phương gần hơn . H thì chuyển khẩu hẳn về hà đông luôn có cửa hàng ở ngay ngô thì nhậm hà đông đầu chùa ngòi căng kéo khá ổn như 2 cửa hàng trên , a tiện luôn đỡ phải đi xa cho mệt , chia buồn cùng thớt , cảm giác ức chế đã từng trải qua ! thử kéo ngay chỗ ngô thì nhậm hà đông xem cho gần nếu ko hợp thì quay ra MP trở về cái máng lợn cũ vậy he he he :67:

Chỉnh sửa cuối: 14/11/15
  8. chichchoe

chichchoe Thành viên Chính thức

eo ơi ! thế này em ai mà dám căng ! hôm trước em đang định qua đây .....hixxxx thấy nhiều người bảo căng hay mà làm ăn bỗ bã thế này cơ à

9. diepanhip

diepanhip Thành viên Chính thức

CHẾT .... IDO CỦA EM LÀM ĂN THẾ NÀY THÌ MANG TIẾNG EM GIỚI THIỆU QUÁ . Ngày xưa bác này kéo đươc lắm mà lâu rồi ko căng đây nữa ko ngờ chất lượng tụt vậy à :((

10. batuan07

batuan07 Thành viên Chính thức

Em cũng vừa căng xong thì đọc bài này hình vợt của em đây ạ

Các bác thử đánh giá xem sao

11. lindan01

đương nhiên sẽ có lỗi xác xuất ! 2 con của mình vớ phải xác xuất đó cũng nên =)) . Nhưng mình muốn nói chuyện cách giải thích về căng 4 nút của chủ quán cứ nghĩ khách hàng toàn thằng ko biết gì để bịp là hành vi ko đúng đắn rồi bạn ạ ! bạn đọc kĩ lại từ đầu bài viết giúp mình nhé ! căng 2 nút rồi cột 4 nút bảo là căng 4 nút thì nên xem xét lại !

Đang tải...