[Thảo luận] Căng cước ở Kumpoo 7 Hoàng Hoa Thám có tốt không?

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi InazumaVoltric, 8/9/13.

1. InazumaVoltric

InazumaVoltric Thành viên Tích cực

Ở Kumpoo HHT vs MP TTT vs TH LHP tốt nhất.

2. vunghi11

vunghi11 Thành viên Chính thức

MP đi bạn ^_^

3. asinciao

asinciao Thành viên Chính thức

THeo mình Tuấn Hạnh là ngon nhất, mình căng 3 lần ở MP chỉ 1 lần là vợt ngon, 1 lần méo khung, 1 lần xước vợt rất nhiều do dùng móc sắt ko cẩn thận móc hết vào khung vợt làm vợt mình đang mới 99% trở thành xước te tua. MP chỉ nói xin lỗi vì căng nhiều vợt quá, và hôm đó mình cũng thấy 1 cây vợt khác do 1 a mua ở MP căng cũng bị méo khung nhưng a này ko fat hiện. Có rất nhiều bác căng ở MP đều nói bị méo vợt khi căng vợt ở đây, mọi người chỉ hài lòng về thái độ phục vụ của cô chủ thôi chứ còn chất lượng thì nói thật là mỗi lần căng ở đây mình hi vọng cây vợt mình ko bị sao. Mình căng ở 157 Nguyễn Thái HỌc và Tuấn Hạnh đều rất ok, vợt ko bị méo và xước sát j.

4. ChenLong1988

ChenLong1988 Thành viên Năng nổ

Ở đâu quen thì nên ra đó.Trường hợp ra đông các bác muốn lấy ngay nên thế chứ.
    1.Anh Hùng Hero 19 ngõ 36 Hoàng Quốc Việt
    2.Minh Phương.Mình chọn giờ ra nên k bao giờ bị như thế
    3.Số 7 HHT căng khá chuẩn đấy chứ

5. NghiaXDTLHN

NghiaXDTLHN Thành viên Tích cực

Mình căng ở 7 HHT nhiều lần rồi và hoàn toàn hài lòng, căng 4 nút rất ổn. Một số người kêu hay bị đứt cước nhưng mình chưa bị bao h. Phiền cái là họ ko làm thứ 7 Cn

6. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Anh Hùng Herosport căng chuẩn, Danco cũng tạm được. Trước giờ đứt vợt thì một lần ra Hoàng Hoa Thám Kumpoo, tối về đánh gãy luôn vợt làm 3, nói chung không biết lý do tại sao nhưng có ác cảm. Minh Phương chưa thử, Tuấn Hạnh thì mình nghĩ không ổn, ace nhiều người chê. 14 Lê Trực khá là ổn.

Gần nhà có anh Hùng Hero căng, nên vẫn mang ra anh căng, nhiệt tình, phục vụ anh em ngay cả trưa.

7. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

không bao giờ e căng ở 7 HHT thêm 1 lần nữa, 4 lần căng ở đấy lần nào khung vợt cũng bị tròn, ngắn đi 4-5mm so với lúc chưa căng, nhiều người cũng bị như vậy, và lý do thứ 2 là không thích ông chủ hay chém gió. Chỗ Tuấn Hạnh thì e chưa căng bao giờ, nhưng ông anh 2́ lần căng ở đấy, 1 lần vừa căng về đánh được 2 set đứt lưới, 1 lần vợt bị méo xệch.

8. ngaiminhquang

ngaiminhquang Thành viên Chính thức

chắc các bác căng quá số kg nên mới bị méo vợt chứ em thấy căng cước là 1 việc bt ở đâu căng chả dc :)

9. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

Vđv toàn căng 14-15kg nhưng vợt đâu có méo :) còn e căng cùng mức kg đấy mà chỗ méo chỗ không thì không phải do người chẳng lẽ do vợt.

10. teamee

teamee Thành viên Chính thức

Mình căng Minh Phương 2 lần đều tầm 3 tuần là đứt lưới. Giờ chưa biết căng tiếp ở đâu. Có thể do vợt mình đểu ko nhỉ? Kiểu như vành vợt kém gây mòn cước

Đang tải...