[Thảo luận] Cần tư vấn về em LiNinh UC3720

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi VanHelSing, 4/4/13.

1. VanHelSing

VanHelSing Thành viên Chính thức

Tềnh hình là em nghe nói trên diễn đàn em này công hay và bền. Lên đang muốn cưới em nó về làm thiếp cho em ABS 1000. Mong các bác cho ý kiến. Cám ơn các bác, Sr em viết nhầm Lining UC 3720 ;))

Chỉnh sửa cuối: 4/4/13
  2. profesional

profesional Thành viên Tích cực

tp100b nác bác ợ, UC là ultracacbon, không có công nghệ nano nên k thoát cầu cho lắm vì khung đơn thuần chỉ là các sợi các bon, còn tp100b có thêm titannium đập cầu tốt hơn, còn nếu bác mua dòng cao lên chút VD như dòng TB200 201 có công nghệ nano thì vợt chắc chắn bền hơn bác ak
    em góp ý thôi có gì không phải các bác thứ lỗi

3. VanHelSing

không ai đánh dòng Lining ak :((
    :25:

4. VanHelSing

Nhưng sao em nghe mấy bác nói cây UC3720 đập chất lượng lắm vì làm tăng sức mạnh của trục vợt, tăng khả năng tấn công.

5. VanHelSing

Cây ABS 1000 của em ko biết sao hôm nọ chưởng mấy cái vặn vợt gãy luôn.Mặc dù mới mua đc 8 tháng, chưa hề va chạm gì. Mất toi 2,5 củ. Pro bây giờ giòn thật :((,

6. profesional

dừng nên chơi pro nữa bác ak, phí lắm
    khuyên bác chơi yonex hoặc victor đi, cho bền lininh cũng được nếu bác thấy thích thì chọn cây đó thôi, nhưng nó là tầm thấp của lining nếu so sánh độ bền thì căng cao khoảng 11-12kg k được bền cho lắm đâu :D, khuyên bác chân thành, kiếm dòng vợt bền bền mà chơi về lâu dài bác ak

7. taufikVN

taufikVN Thành viên Năng nổ

dòng UC của Lining đánh cũng đc nhưng chỉ tội lúc đánh cảm giác hơi bì một chút nhưng tầm tiên thấp thì UC3600 và UC3700 công cũng hay :d,UC3720 chỉ khác màu với 3700 thôi còn đánh giống hệt

8. VanHelSing

Cám ơn bác em muốn thử đổi gió sang dòng Lining xem sao. còn Victor cũng đánh cây BS 09 rồi. YN thì đánh cây VT 5 he he.

9. profesional

em thấy đánh nó cứ rung rung, nhất là còn UC3600, sân em có mấy bác k biết chọn chọn cây này vs cây uc3720 đánh rung đùng đùng ....

10. VanHelSing

À mà cho em hỏi thêm dòng Lining có vợt fake ko bác nhỉ. cách phân biệt dòng này sao các bác nhỉ? em chỉ phân biệt đc vợt khi chóc sơn ra thì mới biết đc. Có bác nào cao thủ chỉ điểm cho anh em mở mang thêm nhé. Thank các bác nhiều.

11. VanHelSing

Vâng em thích con 3720 vì màu của nó đẹp hơn con 3700 chứ còn về lúa và chất lượng 2 con như nhau. Tiện thể cho em hỏi luôn dòng Lining có fake ko các bác. và phân biệt như thế nào? vì em cưới em nó là em đầu tiên của dòng Lining. những dòng kia thì em cũng chỉ phân biệt đc fake với chính hãng khi bọ chóc sơn hì hì. Bác nào có kinh nghiệm chỉ điểm cho em và anh em trên diễn đàn nhé. Thank các bác.

12. profesional

cám vợt có 1 thẻ cào giống như cào điện thoại, bác mua về cào ra rồi lên trang web lining.com.cn rồi gửi mã thẻ vào đó, nó sẽ gửi về thông số vợt cho bác, nếu là fake thì k có, nhưng mua về ms check đc :D
    em có cây mx80 của vic, chuyên công bền hơn so vs 2 cây này nhiều, nếu bác qtam pm e nhé, 0976627693 giá e bán lại cũng k hơn cây UC3720 kia là bao đâu, đầu tư lấy 1 em đi bác :)

13. VanHelSing

Có thể giao dịch được ở HD không bác em ở HD hì hì mà bác fix giá của em nó đi % vợt thế nào? có thể nhìn em nó thì càng tốt nhé. Up hình đi bác

14. sangdangit

sangdangit Thành viên Xuất Sắc

Bác mua dòng Fleet woven 1000 đánh đi bác, nhiều bác khen cây đó lắm.

15. VanHelSing

cuối cùng mình đã quyết định tậu em VT7 đánh phê quá :))

16. makemoney94

makemoney94 Thành viên Năng nổ

em cứ tưởng là LiNinh chứ ợ

Đang tải...