[Tìm kiếm] Cần tìm team đánh cầu lâu dài (gần PN.TP.HCM)

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi congminhvn90, 8/4/12.

1. congminhvn90

congminhvn90 Thành viên Chính thức

Mình cần tìm team chơi cầu lông buổi chiều hay buổi tối tất cả các ngày trong tuần. Địa điểm càng gần chổ trọ của mình càng tốt (Phan Xích Long.Q.Phú Nhuận)
    Ah quên.xin giới thiệu mình tên Minh.23 tuổi.đánh dở dở.chỉ dc cái máu chiến thôi.nên team nào trình đọ cao quá chắc mình theo hok kịp đâu.
    Team nào cần tuyển member thì SMS hoặc nháy máy mình gọi lại nhé
    Phone: 0938145727
    P/S : mob thông cảm nếu mình post sai chổ nhan.lần đầu lên 4rum tìm toàn Hà Nội ko ah :))

2. heopeo

heopeo Thành viên Năng nổ

Sân mình đang cần tuyển người đánh cố định đó bạn, nam xinh nữ tú, gần Lăng Cha Cả ( ngay ngã tư Hoang Hoa Thám vs CỘng Hòa), đánh chìu t7 và CN lúc 4h-6h và tối thứ 4 lúc 20-22h

3. ducthanh1809

ducthanh1809 Thành viên Tích cực

Nam "Xinh" nữ "đẹp trai".....tiếc cái tối thứ 4 với chiều thứ 7:(

4. heopeo

Tát chết giờ nge cái tên kia, đồn bậy mất nhân phẩm của sân c mày :">

5. ducthanh1809

há há.có những sự thật mà chị:)) hehe.Mà nay em lụm cầu mỏi tay luôn:(( bị chèn ép quá:((

6. congminhvn90

Bạn tuyển mem lâu dài ko bạn ? tại vì 1/5 mình mới cập bến TP.HCM ^^. H chuẩn bị trc để đến nơi rồi mình chiến luôn đó mà. Ah bạn cho mình thêm thông tin chi tiết vấn đề tiền nong vs cầu luôn nhé. Để báo cáo tài chính vs nhà tài trợ chính of mình :))

7. heopeo

Tiền cố định hàng tháng để giữ sân : 130k/tháng ( tiền cầu chia theo hàng ngày đánh : có ngày có 10k có ngày ko tốn đồng nào)
    Tiền vãng lai : 30k/buổi

P/S : bên mình đang tuyển mem lâu dài nên rất ưu tiên cho các bạn đánh cố định như bạn, còn vãng lai là để tạo ko khí mới cho sân :D

8. congminhvn90

Cảm ơn bạn đã thông tin chi tiết. Cập bến mình sẽ qua liền.mà h chưa rành đường trong TP nên bạn cho mình số phone nhé. Để lạc đường mình biết đường cầu cứu.hihi
    P/S : vậy là từ h phải cố gắng chuẩn bị tinh thần thôi.mình nghe mọi ng ở đây nói. Dân tp đánh cầu bài bản lắm.sợ theo ko kịp quá

9. heopeo

HP: 0938.808.998

đánh bài bản là dư lào ta? Bài bản = bài bạc + bản năng phải hem, cái đó thì sân mình nó tràn trề :)) , welcome bạn .......

10. congminhvn90

hihi. Bài bản là có học hoắc đánh đúng kĩ thuật gì gì đó. mình đánh thí xác ah chứ ko có ai chỉ bài bản :)) cầm vợt còn sai.biết sai mà sửa hoài ko đc.hic

11. ducthanh1809

hôm sau lên sân nhớ cầm vài bộ bài nha chị:(,ngồi đợi lấy bài ra oánh độ nước là ok:))

12. tosakin

tosakin Thành viên Chính thức

Chị heo ơi em đang chơi sân số 8 lúc 2-4giờ chiều chủ nhật sân Viettel hẻm 158 nè, ngày mai qua sân chị giao lưu nhé, sân số 8 nhiều gà trống quá, chơi chán lắm mà lại không có gà mái nữa, không thả dê được:D

Chỉnh sửa cuối: 21/4/12
  13. heopeo

Sao lại thế này, các ngươi tìm đến ta chỉ vì 2 chữ " ái tình" là làm sao ? Mai qua đây cho thử hàng vài em nữ :))

14. ducthanh1809

chị là sướng nhất còn gì nữa:((.....bác chủ thớt cẩn thận nhá....em đánh sân này chuyên đi mua hành đó;))

15. heopeo

Thành hnay đánh bên 367 hả, sân của sóc phải ko? Cho cô trà và Ái qua đó giao lưu đc ko ?

16. ducthanh1809

chị qua đi,em k có đánh,nhưng nếu các người đẹp qua thì e sẽ đi cổ vũ;)) nhớ các người đẹp quá:(

17. tosakin

tosakin Thành viên Chính thức

Chả có tình cảm hay " ái tình" gì hết chị heo ơi, chẳng qua là bản năng nó thôi thúc mạnh quá :D:D.
    Mà mai chị Yến cho em giao phối với ai thế ạh? cho em xin quý danh và trình độ để còn chuẩn bị tâm lý thi đấu

18. heopeo

c ko có qua, hỏi cho Ái và trà đá qua :D

19. heopeo

Nghe e nói đầy vẻ "vật vã", cái gì mà " giao phối", nghe mà ham lun , mai qua lẹ nha, sân 6 từ 3h :))

20. ducthanh1809

giao phối@@.....chẳng lẽ có xxx... mai phải quay phim mới được:)).Chị heo mà cử người qua nhớ nói em,em đi cổ vũ nhé:-"

Đang tải...