Cần tìm sân cầu lông ở thành phố Hải Dương

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi akennie, 5/7/11.

1. akennie

akennie Thành viên mới

Như tiêu đề của topic e muốn tìm sân ở thành phố Hải Dương mà tìm đỏ mắt không thấy. Bác nào biết hay đang đánh ở đâu chỉ e với. Trình độ e trung bình khá đang muốn tìm sân vận động mấy tháng hè :tongue:

2. rokinlo

rokinlo Thành viên Chính thức

Hải Dương đây. Mình cũng thích chơi cầu lông, nhưng tìm sân đánh khó quá, Hải Dương ít sân quá. vẫn hoạt động sân ngoài trời thôi, nếu bạn muốn tham gia thì đến địa điểm sân Hồ Quang Trung (Ngay quán bia cây trứng cá đường Thanh Niên đi vào).

3. akennie

akennie Thành viên mới

:D. Em thấy bảo trong nhà thi đấu cũng có sân mà, nhưng bận quá chưa ngó qua được. Sân đấy có đông người oánh không bác ?

4. thanhtunghh

thanhtunghh Thành viên mới

bạn có thể vào sân trong nhà thi đấu hải dương,ở đấy sân trải thảm luôn(đạt tiêu chuẩn thi đấu),sân chất lượng thấp hơn thì vào sân chỗ bưu điện phú lương(sân lát gỗ),hoặc bạn có thể vào sân của trường cao đẳng sư phạm hải dương và mình cũng ko biết là sân cung xây xong chưa(vì lâu ko về) chỗ đấy đang xây mấy sân đấy ban àh(chất lượng lắm)

5. cuongvbapl

cuongvbapl Thành viên Chính thức

Sân cung văn hóa thì xây xong rồi. Sân chỗ Bưu Điện Phú Lương thì điện đóm ánh sáng hơi tù mù. Chắc phải mất dăm bữa nửa tháng mới quen ánh sáng được. Hjx!

6. thanhtunghh

thanhtunghh Thành viên mới

uh.sân phú lương chất lượng thấp thật,àh.mà mình quên nếu bạn ở gần chỗ công an tỉnh thì có thể vào sân công an tỉnh mà chơi.ở đấy toàn cao thủ ngang cơ với các anh (công,hải linh) đấy.hi.nhưng mà mình ko biết là người ngoài có được vào chơi ko nữa

7. rokinlo

Mình thấy ở BHXH tỉnh cũng có 2 sân trong nhà đó. Đánh thoải mái

8. tunglam

tunglam Thành viên Xuất Sắc

Nếu không chê và không ngại đường sá ( Cách TP HD 13km hướng HNội ) mời bạn đến sân PTrào, clb "Đoàn Kết" trong khuôn viên gia đình mình chơi thoải mái và miễn phí , Sân men đỏ, ngoài trời nhưng có chắn nắng, gió . Nếu không, bạn vào Đa khoa cũng nhiều sân chơi lắm ! Chúc hè vui !:couple:

9. rokinlo

Bác tunglam oách thật, nhà có hẳn sân cầu lông riêng cơ à? Chắc thành cao thủ rồi.

10. akennie

akennie Thành viên mới

THanks bác. E mới mon men vào đa khoa thấy cũng đông người oánh phết :>. Mai vác vợt zô giao lưu luôn :D. Nhìn 2 sân bên dãy nhà mới xây của đa khoa cũng sáng sủa đẹp phết

11. tunglam

tunglam Thành viên Xuất Sắc

Tình hình càu lông ,cầu lá của bạn đến đâu rồi , mình hỏi thăm và chúc thuận lợi !

12. akennie

akennie Thành viên mới

Thanks bác :D. Dạo này học hành công việc cũng nhiều nên em ít oánh. Nhưng mà cái món này mà không sờ đến thì người bứt rứt, không thể nào thiếu đc hehe

13. loveusmile12

loveusmile12 Thành viên Chính thức

Các bác cho hỏi ở gần khu nhà máy nhiệt điện Phả Lại - Hải Dương có sân nào không? E sắp xuống đó thực tập khoảng 2 tháng, chưa xuống đó bao giờ nên không rõ đâu vào đâu nhờ ace chỉ giúp. E chơi trình độ trung bình khá

14. loveusmile12

up.. k bác nào biết giúp e hả?

15. loveusmile12

up.. nhờ ai biết chỉ dùm. Khu nhà máy nhiệt điện Phả Lại - Chí Linh - Hải Dương

Đang tải...