[Khác] Cần tìm nhóm/đội cầu lông sân khu vực Trần Bình

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi robotfpt, 19/10/13.

1. robotfpt

robotfpt Thành viên mới

Mình muốn tham gia luyện tập cầu lông tuần 2 buổi ở khu vực Trần Bình (sân TTVH hoặc tiểu học Mai Dịch). Mong muốn tham gia vào buổi chiều tối, mình có thể tham gia vào thứ 2, 3, 5,6, khung giờ 17-19h hoặc 19-21h đều ok hết. Mong được sự giới thiệu, giúp đỡ của các thành viên.
    Xin cảm ơn!

2. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

Bác qua sân em đi. Sân chơi thứ 3 và thứ 5 từ 18-20h. Sân này cũng không xa sân trần bình lắm đâu.

http://forum.thegioicaulong.com/sho...You-tuyển-thành-viên-khu-vực-đường-Lê-Đức-Thọ

3. robotfpt

robotfpt Thành viên mới

Tks bác, nhưng em chỉ chơi ở khu Trần Bình thôi cho gần nhà ạ, với lại khung giờ sân bác hơi muộn.

4. robotfpt

robotfpt Thành viên mới

Mình vẫn đang tìm đội để xin tham gia, mong các bạn giúp đỡ!

5. platin1503

khung giờ 17-19h hoặc 19-21h đều ok hết

Sân mình chơi 6-8 bác kêu muộn. Bác kiếm được sân khung giờ nào đẹp thế rất khó nhé. 5h thì hơi sớm, còn 7h thf sẽ về hơi muôn. Chúc bác sớm tìm được sân. Nhưng bác nên ra sân lân la hỏi sẽ sớm tìm được hơn là hỏi trên này.

6. robotfpt

robotfpt Thành viên mới

Hi em đọc cái link giới thiệu sân của bác cứ tưởng khung giờ 20-22h. Cảm ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ. Nếu 1, 2 hôm nữa em chưa tìm được sẽ làm theo cách của bác.

7. platin1503

Theo mình bạn không nên tìm nữa. Khó lắm.
    Thứ nhất là các clb ít online lắm
    Thứ 2: Có clb đồng ý cho bạn tham gia nhưng bạn chưa biết trình mình ở đâu so với clb. Đến chưa chắc đã tham gia dc.

Cứ vác vợt ra sân, xem 1 lượt xem sân nào vừa sức mình nhất, lân la đến xin tham gia.

Trước mình cũng thế, mới đầu thì ngại nhưng sau thành quen hết, miễn là mình thật thà thoải mái thì đâu họ cũng đón nhận.

8. hainguyentien85

hainguyentien85 Thành viên Chính thức

Bác nói chuẩn đó tìm trên diễn đàn hơi chậm vì ko pải CLB nào cũng tham gia ở đây, cứ đến thẳng sân gần nhà mềnh khi đi mang theo hộp cầu nữa thì tươi!

9. anhhadeptrai

anhhadeptrai VĐV năng khiếu<br><font color=green>Trọng T

Bạn này làm ở FPT giống mình :)

10. tuyen1990

tuyen1990 Thành viên Tích cực

mình đang dạy cơ bản và nâng cao ở trường tiểu học mỹ đình 2 bạn tham gia thì alo mình 01646718141

Đang tải...