Cần tìm nhóm chơi cầu lông tại Biên Hòa

Thảo luận trong 'Giao lưu/ Học hỏi/ Ờ thì offline' bắt đầu bởi price 7727, 22/1/11.

1. price 7727

price 7727 Thành viên Chính thức

Em mới chơi cầu lông được vài năm, trước đây học đại học trên tp HCM nên chơi trên thành phố, nay học xong rồi nên về nhà ở Đồng Nai. Có ace nào có nhóm ở Biên Hòa mà còn thiếu thành viên thì cho em tham gia với. Trình độ của em còn "gà" nên cũng muốn tìm nhóm để giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm, đồng thời có cơ hội làm quen với những anh chị em có cùng chung niềm đam mê cầu lông. Cám ơn các bác thật nhiều.:54:

2. Caulongno.1

Caulongno.1 Thành viên Năng nổ

Chúc bạn sớm tìm được sân chơi như ý muốn :1:

3. price 7727

price 7727 Thành viên Chính thức

em đã tìm kiếm vài sân ở Biên Hòa rồi nhưng tình hình ko khả quan cho lắm. Nhìn chung là ko có nhóm cố định mà chủ yếu là các thành viên trong câu lạc bộ đánh dạo, ko có lịch đánh cố định. Nếu có nhóm cố định thì là vào buổi sáng, toàn là các bậc cao niên bô lão (lỡ có đập vô người thì ... nguy hiểm lắm). Các bác xem có thông tin gì thì chỉ em với. Em đánh thì ko hay lắm nhưng cũng tạm được nên nếu có nhóm nào cỡ trung bình khá là ok rùi. Cám ơn các bác nhìu nha.

4. Habadminton

Habadminton Thành viên Chính thức

Bạn đã tìn được CLB chưa?mình ở dưới Trảng Bom,khi nào có dịp ae mình giao lưu nhỉ?

Đang tải...