[Chia sẻ] Cần tìm gấp CLB thiếu người chơi hoặc ghép nhóm chơi tại nhà thi đấu HÀ ĐÔN

Thảo luận trong 'Giao lưu/ Học hỏi/ Ờ thì offline' bắt đầu bởi songoku77, 15/12/11.

1. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Chào Anh chị em diễn đàn,hiện nay nhóm mình đang chơi tại sân ngoài trời khu đô thị Văn Khê,Hà Đông ( 5h đến 7h30 cả 7 ngày/tuần).Tổng số 13 thành viên nhưng chỉ có khoảng 5-7 người tích cực tham gia với trình độ khá .Vì chơi ngoài trời không ổn định ( Ngày mưa,gió phải nghỉ và mùa đông chơi ngoài trời thì lạnh,đánh 3 set vẫn chưa ra mồ hôi),và mọi người đều đã đi làm,đủ ngành nghề như Bác sỹ,bộ đội,kinh doanh ...nên 1 số anh em tham gia thất thường.
    Và như nội dung của topic này : Nguyện vọng của nhóm tích cực bọn mình là muốn được chơi trong nhà thi đấu Hà Đông buổi 5h30 đến 7h30 (chiều),một tuần 2-3 buổi,2-4-6 hoặc 3-5-7 đều được.
    Vì thế nhóm mình rất mong sớm tìm được CLB nào đang thiếu người chơi cần tuyển thêm hoặc nhóm nào đang có ý định tham gia như bọn mình mà cũng ít người như bọn mình để làm sao tổng số thành viên khoảng > 10 thì tốt và có thể thành lập CLB .Rất mong sớm tìm được nhóm chơi để được chơi ở sân trong nhà.
    Mong anh chị em có thông tin chia sẻ và giúp đỡ nhóm mình.
    Xin chân thành cảm ơn!
    Đại diện nhóm cầu lông Văn Khê.
    Giáp Tuấn Cường ( Songoku77 )
    Đ/c : Lô 13 Liền kề 7 Khu đô thị Văn Khê - Hà Đông
    ĐT: 0983 09 09 04 hoặc 0936 811 817
    :love:

Chỉnh sửa cuối: 15/12/11
  2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sao không thành lập CLB Văn Khê luôn đi bác ? Đọc lời giới thiệu của bác ở Topic Mem mới vào đây cho mem cũ chào cái nào !! thì thấy rằng bác là người chơi cầu rất hay, hy vọng có dịp được đấu kiếm với bác :34:

3. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Cảm ơn bác đã tư vấn,Toàn bộ anh em trong khu cũng muốn thành lập CLB Văn khê nhưng do 1 số anh em vẫn chưa tích cực tham gia vì nhiều lý do khác nhau nên số lượng tích cực thì ít,mình cũng rất muốn thành lập 1 CLB nhỏ để tạo ra sân chơi cho toàn bộ anh em đam mê cầu lông trong khu,Nếu ghép với nhóm khác thì tốt,để trình độ anh em đều tương sứng.
    Nhưng nếu không ghép được có lẽ mình sẽ bàn với toàn bộ anh em thành lập CLB Văn Khê,lúc đó có lẽ chẳng còn xa và sẽ phải nhờ bác THEGIOIPHANG tư vấn cho nhóm mình nhiều nhiều.cảm ơn bác trước nhé.
    Mình nghỉ chơi hơn 10 năm đến đầu năm nay mới chơi lại thấy cứng cứng và ngượng tay,sau nửa năm mới thấy mềm mềm và tạm ổn so với mình thôi,rất hi vọng ngày gần nhất được giao lưu thi đấu và học hỏi với bác nói riêng và toàn bộ anh chị em trên diễn đàn nói chung.
    Xin cảm ơn.

4. songoku77

songoku77 Thánh vũ

mình đã tìm được 2 bạn nam trẻ tuổi đẹp trai tham gia,vẫn cần thêm thành viên nữa,cả nam và nữ.

5. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Nhóm mình đã đăng ký đánh tạm thời 1 tuần 1 buổi 5h30-7h30 chiều chủ nhật hàng tuần tại nhà thi đấu HD,do công việc của 1 số thành viên chưa sắp xếp được,còn lại các ngày trong tuần vẫn cứ Văn Khê ngoài trời giờ giấc như cũ.mong có thêm thành viên Nam nữ đam mê cầu lông gia nhập để đánh ổn định và thành lập CLB.
    Xin mời anh chị em gần xa đến giao lưu với đội.
    Xin cảm ơn.

6. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Topic vắng tanh như chùa bà đanh,anh em HD hình như chuyển lên phố hết rồi hay sao ấy nhỉ.

7. Bluebloa

Bluebloa Thành viên Năng nổ

gần tết nhất rồi nên mọi người đều bận rộn bác ạ
    theo em ăn xong tết âm lịch mới khởi động được

8. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Đành phải chờ qua tết để anh em rảnh rang vậy.

9. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

Anh em ở HD rất nhiều bác ah tại ít người vào ol nên không đọc được topic của bác thôi. Hôm nào rảnh mời bác qua sân văn quán( nghĩa trang) giao lưu chém cầu và trà đá nhé. Cũng là sân ngoài trời điều hòa mát lạnh bác ợ :D

10. HoangPhamThang

HoangPhamThang Thành viên Chính thức

tuan' oi em van chua ve` nha` a`. van o? lai HN a`

11. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Hình như bác vừa đi Indo về phải không ạ?bác cho em sdt hôm nào sang em gọi trước.

Đang tải...