[Tìm kiếm] Cần tìm cửa hàng thể thao uy tín ở Sài Gòn

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi HienVien, 24/2/12.

1. HienVien

HienVien Thành viên Tích cực

Tình hình là đầu tháng 3 e có việc vô Sài gòn!Nghe thấy anh em trên diễn đàn khen trong Sài gòn nhiều shop bán đồ cầu lông vợt,giầy,quần áo chính hãng lại rẻ hơn ngoài Hà Nội.Mấy món đồ nghề của e cũng đã cũ và tả tơi hết rồi nên muốn đầu tư lại...(Vì đầu tư lại cả bộ từ đầu đến chân nên tiết kiệm được bao nhiêu thì tốt bấy nhiêu hi hi:wink:)Các bác nào ở Sài Gòn biết địa chỉ cho e xin nếu có cả địa chỉ trang Web thì càng tốt ạ:38:Xin cảm ơn các bác...

P/s: Em đang nghiên cứu đồ của Vic ạ(Vì e vừa mới có 1 e BS 09)!Đồ Yonex cũng được nếu xiền dư dả e chơi song song luôn:second:

Chỉnh sửa cuối: 24/2/12
  2. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Chỉnh sửa cuối: 24/2/12
  3. ocbuou8990

ocbuou8990 Thành viên Chính thức

Tại sao giá lại rẻ hơn Hà nội được nhỉ, theo e ngĩ thì hàng vào Tp Hcm phải mất tiền vận chuyển nhiều hơn, do vậy giá sẽ đắt hơn chứ nhỉ, vô lý

4. Rukaphuong

Cơ sở nào bạn nói hàng từ HN vào HCM. Mình nghĩ cty phân phối ở 2 tp này đều có. Và giá bán hàng là do cửa hàng thu hút khách hàng mà lấy chiết khấu ít để giảm giá sp, bán đắt hàng hơn.

5. Win2004

Win2004 Thành viên Chính thức

Shop Loan 159 3/2 q.10
    Ðại Hưng 432 Lý Thái Tổ, q10 (hàng cao cấp)
    Hai chỗ này thì yên tâm.

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đối với hàng Victor và Kawasaki do công ty TNHH Phi Long phân phối, trụ sở chính của công ty là 34 Nguyễn Thái Học, Hà Nội (cũng là cửa hàng Phương Sports). Chính vì vậy hàng ở trong HCM được phân phối từ cty Phi Long bác ạ. Còn giá bán rẻ hơn thì do nhiều yếu tố, cũng cùng hàng chính hãng như nhau nhưng giá có sự khác nhau giữa các cửa hàng là điều đễ hiểu thôi mà. Khi các bác kinh doanh, chắc hẳn các bác cũng sẽ như thế ;). Chốt lại 1 câu là tùy cửa hàng và tùy đối tượng khách hàng ^^

7. ocbuou8990

ocbuou8990 Thành viên Chính thức

bác này nói chuẩn đấy, tuy nhiên giá k đc chênh lệch quá nhiều vì sẽ là bán phá giá,

8. Rukaphuong

Thế chênh lệch từ mắc hơn thì có gọi là bán phá giá kô nhỉ :darti: :wink:

9. dream99f70956

dream99f70956 Thành viên Tích cực

SG nhiều mà bạn...................

Đang tải...