[Thảo luận] cần thông tin cảm nhận AT 700 old new and limited version

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi hanzo1001, 26/6/11.

1. hanzo1001

hanzo1001 Thành viên mới

Mình có người quen định để lại cây At700 Lmted , không biết so với 2 cây old và new version thì thế nào , mong các bạn từng đánh chia sẽ kinh nghiệm , mình thì nghe nhiều người khen cây old hơn nên cũng hơi do dự

2. klar

klar Trọng tài

Bác ơi, là AT700 cũ hay mới thì có liên quan gì đến cây AT700 Ltd người quen định để cho bác.
    Đã có rất nhiều tranh luận về sự khác biệt giữa AT700 cũ và mới. Cảm nhận của mình 2 cây này kô khác biệt gì nhiều. Có điều mình yêu cây cũ hơn, vì nó là hàng quý hiếm :)

3. quangbx

quangbx Thành viên Tích cực

Bác hanzo1001 may mắn rồi đấy, bác Klar là chuyên gia về khoản này đấy. Hình như Huynh trưởng Klar có hai cây AT700 một cũ một mới đúng không ạ? :D

4. hanzo1001

hanzo1001 Thành viên mới

thank bác , ý mình là limted là làm từ bản nào của At700 old hay new , ơ mình cứ tuong bác yêu cây cũ hơn vì nó là quà định tình của vợ bác chứ :hi:

--- Cập nhật thêm ---

hình như của bác chính xác rồi đó

5. Fay Lam

Fay Lam Thành viên Chính thức

Sẵn đây đồng chí Klar cho mình hỏi về lỗi lún gen của dòng vợt armortec nha, lún gen là bị sao vậy bạn, nó có ảnh hưởng tới độ bền của vợt không, cách khắc phục như thế nào, như mình biết thì cây 900p bị lỗi này, còn cây 700 này có bị không? Cám ơn!

6. klar

klar Trọng tài

Hiện tượng lún gen chỉ thấy xuất hiện ở AT900P, các version khác của dòng AT không có hiện tượng này, đặc biệt AT700 càng không có bác ạ.

7. dotaninza

dotaninza Thành viên Tích cực

lún gen là lỗ gen mà dây chui qua bị méo mó , xẹo xọ sao đó sau khi căng dây và thời gian chơi . em chắc là thế . ảnh hưởng dẫn tới là sự ổn định mặt vợt sẽ giảm chút ít . độ control giảm chút . đấy là 900P thôi chứ con AT900 PLC thì em chưa thấy hiện tượng này . nhưng phải công nhận dòng AT smast rất đỉnh , em vote cho AT . :D

8. vinh ga

vinh ga Thành viên Chính thức

hic,ko phải như bác nói đâu.em có 2 cây at700 ,đều bị lún gen cả hai cây đấy ạ.khi bị lún rồi thì đánh thêm mọt time nữa là sập thôi a

9. Mach1nt0sh_95

Mach1nt0sh_95 Thành viên Chính thức

Bác Klar cho em hỏi cây AT700 New Ver hiện giờ giá ở VN là bao nhiêu, bản SP ấy ạh????

10. klar

klar Trọng tài

Mình đọc khá nhiều review trên BC nhưng không thấy ai đề cập đến vấn đề lún và sụt gen của AT700. Mình có cây AT700 version cũ mua từ 2007 đến giờ vẫn chưa thấy vấn đề gì :D

--- Cập nhật thêm ---

Giá khoảng 2,8tr bạn ạ.

--- Cập nhật thêm ---

Giá khoảng 2,8tr bạn ạ.

Đang tải...