[Thảo luận] cần giúp đỡ về vợt Prince...!!!

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi trankhaihoan, 12/2/13.

1. trankhaihoan

trankhaihoan Thành viên Chính thức

CHo em hỏi , Prince thì dòng nào oánh ngon ạ ?? tầm 1tr5 đổ lại thôi nhé ^^.cho e địa chỉ mua lun ạ.em ở q.Bình tân.

2. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

Dòng này mình chịu up cho bạn,

3. cupidhung

cupidhung Thành viên Tích cực

bác lại thích dòng vợt của Prince ak, e biết mỗi 1 cây nhưng k nhớ mã, màu vàng, đầu khung vợt hình tròn tròn chứ k có thiết kế isometic. chất lượng cây đấy nhảm đừng hỏi, bạn em nó đánh k dc 2 tuần, cạnh vợt với cái vơt nhái 350k mà cũng ra đi trong khi cái vợt nhái lại k sao, tuy là tùy vào góc đánh và trạng thái của từng ng khi cạch vợt cũng quyết định vợt ai bị dính đòn nhiều hơn nhưng mà.... ều :))

4. trankhaihoan

cảm ơn mọi ng.......
    Cupidhung anh ko nhớ mã sao :(

5. cupidhung

cupidhung Thành viên Tích cực

cây màu vàng đấy mình k nhớ mã, giá em nó là 900k chưa dây. còn em gái mình nó cũng có cây Prince Force 307ti thấy cũng được, màu trắng bạc nhũ, hình như 1tr1 chưa căng. đánh cũng thấy ổn. người mới tập đánh cây này có lẽ là ngon. còn bác thì em k biết là trình độ đến đâu, bác là cao thủ rồi chơi mấy em này sao thấu hả bác. :D

ah, sau 1 hồi tìm kiếm e đã thấy cây màu vàng mà em bảo nhưng vẫn k thấy mã vợt. giá ở bên kia cao quá ta, bên mình chỉ có 900k thui :D link nè bác
    http://www.rebelsport.co.nz/Product/8053477/Prince-Viper-Badminton-Racket

Chỉnh sửa cuối: 13/2/13
  6. nam6799

nam6799 Thành viên Chính thức

Dạo trước cũng mua một cây sierra3 đan bg65ti,1000k cả cước,đánh thấy cũng ổn nhưng là vợt thủ nên hơi nhẹ và ngắn,thế là đánh đc mấy séc rồi để lại cho cậu em. Chất lượng chắc tốt vì thấy cậu e đánh suốt mà vẫn ok

7. tungafd

tungafd Thành viên Chính thức

Vợt Prince mình có cây force Ti 307 ,vợt dẻo đánh hay lắm,rẻ ,nổ to,rẻ tiền <1tr,vợt Prince cũng bền lắm đó,đặc biệt nước sơn tốt

8. tungafd

tungafd Thành viên Chính thức

Đời mới hơn có cây prince Pro X Limited Edition cũng tấm tiền nhưng đẹp hơn,

9. trankhaihoan

v cho em hỏi mua ở đâu a ????

10. cuongnb87

cuongnb87 Thành viên Chính thức

Loại này hình như dùng cho nữ là chủ yếu, nó ko nổi tiếng nên khó mua. Hì hì

11. caulongvt

caulongvt Thành viên Chính thức

Trên diễn đàn thấy phần lớn ae thích dòng yonex và victor. Ngày xưa cách đây hơn 10 năm vợt ko đa dạng như giờ, lúc đó đánh cây prince thấy rất thích. Sau hơn 10 năm chơi lại thì tìm cây prince khó thật, bắt chước ae dùng yonex luôn. Hihi!!! Bây giờ tài sản được 3 cây arc11, Vol 70 etune, Na Z speed nhưng đánh rất gà!!!

Chỉnh sửa cuối: 17/1/15
Đang tải...