[Góp ý] Cần chỉ dẫn về mục B.Manager !!

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi trinhanbk, 24/12/13.

1. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Chào các bác !
    Trước tiên xin lỗi BQT vì e chẳng biết nên post bài này vào chuyên mục nào cho chính xác nên post tạm ở đây, nếu có sai mong các bác chuyển địa chỉ e nó dùm. E thấy mục B.Manager cũng xuất hiện đã lâu và e cũng đã vào xem thử. Quả thật e cũng chẳng hiểu mục này được lập ra với mục đích và tác dụng gì, cứ ngỡ là mục mới nên từ từ BQT sẽ có hướng dẫn sử dụng nhưng chờ mãi cho đến bây giờ cũng chưa thấy gì. Vậy có bác nào biết công dụng của nó thì chia sẽ với mọi người một tí nhé.

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sang đầu năm 2014 sẽ có hướng dẫn cụ thể đấy bác ạ! Bác kiểu gì chẳng ở trong Top các Game show :)

3. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Hóa ra là vậy, có lẽ năm 2014 diễn đàn sẽ có nhiều chuyên mục hấp dẫn đây :80:

4. Sân Nhà

Sân Nhà Thành viên Tích cực

Luật chơi trò này em cũng hình dung ra được 1 chút ít. Chỉ băn khoăn là không biết là dựa vào vào VĐV của giải TGCL league hay là hệ thống giải Superseries của BWF. Nếu dựa vào hệ thống giải SS của BWF chắc em phải đào tung cái trang của BWF và youtube. Mà có khi BWF còn mua bản quyền trò chơi này để tích hợp nên trang web của họ, để quảng bá hệ thống giải của họ.

Luật chơi đại loại là mỗi người chơi có 1 tỉ USD tiền ảo. Rồi tha hồ mua VĐV với số tiền đó, sao cho tạo thành 1 team đủ để tham gia đánh nội dung đồng đội. Chắc phải mua cả dự bị nữa. VĐV trong team mà thắng trận nào thì được điểm, cộng tất cả điểm của VĐV ở vòng đó hoặc giải đó thì đó là điểm của team ở vòng đó hoặc giải đó. Có thể chơi theo kiểu 4-5 người tạo thành 1 group rồi tính điểm cả năm xem ai hơn. Hoặc chơi đối đầu từng vòng(từng giải)....
    Em tưởng tượng ra thế không biết đúng bao nhiêu %

1 person likes this.
  5. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Sao mình chậm tiêu thế nhỉ, vẫn chưa hiểu lắm :80:

6. bangsbv

bangsbv Thành viên Tích cực

Cái này chắc giống game huấn luyện viên bóng đá ấy nhỉ. Nhưng mình nghĩ nếu như vậy sẽ ko hay vì HLV bóng đá có thể mua, bán cầu thủ để tạo đội hình ưng ý. Trong thi đấu với đội khác có thể điều chỉnh đội hình chiến thuật phù hợp, rồi thay người...v.v. Còn cầu lông thì chịu. Do đó, mình nghĩ ko phải như bạn Sân Nhà nói và có lẽ là game dự đoán 2014 chăng?

7. funitpmt

funitpmt Thành viên Chính thức

Nghe có vẻ hay đấy, chưa biết bên cầu lông thế nào chứ bên bóng đá thì mình làm được, vốn cũng mê bóng đá mà, hihi

Đang tải...