[Chia sẻ] Cần các bác chơi hàng kumpoo và victor tư vấn hộ em...

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi sieubiton15, 17/9/13.

1. sieubiton15

sieubiton15 Thành viên mới

Số là hôm qua em mới ra Đức Toàn sport( đại lý kumpoo) định hốt đôi kh-120 nhưng hết sản xuất, thế là đánh liều mua đôi kh-202. Nhưng mua rồi cứ thấy hối hận sao sao ấy mặc dù giày rất ngon, lý do tại vì mê đôi victor sh- a850(cam đen) có lẽ do thấy đẹp mà hết size nên mua kumpoo luôn nên cứ tiếc đôi kia. giờ mấy bác cho em lời khuyên nên bán lại đôi kumpoo rồi mua victor hay không, hơi phân vân vì chưa xài victor bao giờ nên không biết đôi sh-a850 ngon không.Với tầm tiền đó không biết đôi nào ngon hơn,sợ bán đi đôi kumpoo mua đôi kia không bằng thì lại uổng tiền và hối hận tập 2(vì nghe nói kumpoo bền còn victor thì không bền cho lắm). Mong các bác góp ý chân thành, cám ơn nhiều nhiều:8::8::8:

2. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

ôi giời...bácmua kumpoo thì giày ngon khỏi bàn.em đi loại này mấy năm nay rồi.cứ đi xem nó ra sao bác ạh.còn cái mẫu mã thì thích thật nhưng mà rồi cũng bị lỗi mốt thôi mà.khi nào bác đi chán đôi kumpoo thì mua sang victor cũng được mà.còn mua rồi xong lại bán đi vừa mất công vừa mất tiền chả được gì ngoài cái là bác đổi sang đôi vic được cái mẫu đẹp(em không có ý nói vic kém đâu nhá) đâu bác ạ.bác cứ đi thử đôi kumpoo kia đi xem thế nào.

3. giacat24

giacat24 Thành viên Tích cực

Giày victor cùng tầm giá 1tr đổ lại thì chất lượng ko ngon bằng kawa với kumpoo đc. Hình thức thì e ko nói.
    mua rồi còn tiếc :))

4. atnas123

atnas123 Thành viên Chính thức

bác cứ xài kumpoo đi..tầm giá 1tr thì đúng là victor ko ngon hơn kumpoo đc đâu, victor đc cái thương hiệu vs mẫu mã đẹp..e đang đi kh-110 ok lắm..hình thức k đẹp nhưng giày đi thì k phải chê bác ạ :D k thì bác cứ mỗi hãng thử 1 đôi cho nó có kinh nghiệm :))

5. ChenLong1988

ChenLong1988 Thành viên Năng nổ

Cứ giữ lại mà dùng mà bác ạ.Coi như chuột bạch luôn :D
    Về giá cả thì em k nắm rõ.Nếu bác có điều kiện mua hẳn thêm 1 Vic nữa để test :D

6. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

Kumpoo em chơi 2 đôi nawjgn trịch chả thích, Vic đi thấy êm mà mới đi chả chưa phán đc bền hay k. Bác chơi sân thảm thì giày gì êm, nhẹ thì đi. K phải đắn đo nhiều về độ bền đâu. Đa số giày mòn là do ma sát mà sân thảm thì lo gì, còn bục hcir vs này nọ thì chỉ có hàng fake mới gặp thôi

7. sieubiton15

sieubiton15 Thành viên mới

Cám ơn nhiều nhiều các lời góp ý chân thành của các bác. em sẽ nghe lời các bác nâng niu và em thương em nó vậy, để có dịp khác thì test thử đôi kia. sự phân vân đã giải tỏa phần nào:smile:,để dành đạn mua mấy cái cần thiết.

8. vanchinh1881991

vanchinh1881991 Thành viên Chính thức

chúc bác kêt duyeenv ới em nó lâu lâu

9. tuantau2910

tuantau2910 Thành viên Chính thức

Em thấy đi kumpoo là ổn mà bác

10. Cao To Đẹp Giai

Cao To Đẹp Giai Thành viên Chính thức

mua r thì cứ đi xem sao bác a :D

Đang tải...