[Chia sẻ] Cám ơn tình yêu

Thảo luận trong 'Cafe Quán TGCL' bắt đầu bởi hienbadminton, 24/2/11.

1. hienbadminton

hienbadminton Thành viên Năng nổ

Một cảm xúc thật ngọt ngào mà giờ đây không còn hiện hữu

Không biết giờ này anh có thức để mong chờ một tin nhắn quen thuộc của mỗi năm trước nữa không? Em vẫn còn nhớ giọng nói ngọt ấm cùng tiếng cười hạnh phúc của anh khi gọi lại cho em sau tin nhắn yêu thương ấy. Một cảm xúc thật ngọt ngào mà giờ đây không còn hiện hữu.

Đêm với em lúc nào cũng thật sâu, thật dài... Đêm nay em cho phép mình thức muộn hơn vì mọi năm khi kim ngắn đồng hồ chuyển sang số 12 là em cầm điện thoại lên nhắn dòng tin chúc mừng valentine cho anh ngay sau đó, vì em muốn thế, em muốn em là người duy nhất và đặc biệt chia sẻ cùng anh khoảnh khắc đó. Đã 3 năm qua, thói quen đó vẫn còn hiện hữu trong em, hôm nay cũng vậy... nhưng... em không còn đủ can đảm nhắn gửi anh lời chúc yêu thương đó nữa mà chỉ có thể viết lên lời chúc valentine cuối cùng cho một quá khứ xa xôi...

Em tin vào định mệnh, Em - Anh yêu nhau là định mệnh mà xa nhau cũng là định mệnh. Biết rằng phải chấp nhận cái hiện thực đó, dẫu có muốn chối bỏ thế nào cũng chẳng được, vậy mà vẫn trăn trở, vẫn băn khoăn... Sẽ có một ai đó khác bên anh, rồi anh sẽ được tặng những nụ hồng, những thỏi socola đắng ngắt mà... người tặng chẳng phải là em nữa. Hít một hơi thật sâu, hương đêm căng g ngực, liệu em đã đủ can đảm để nói rằng:"Chúc mừng lễ tình nhân, một valentine ấm áp, hạnh phúc và anh sẽ luôn thành công trên bước đường đời còn lại... không em..."

Quá khứ không thể nối dài vào hiện tại và càng ko thể cùng em đi vào tương lai, em biết mình phải trở về với thực tại, là em của lúc này, là em không quay đầu nữa. Tay em không thể mãi nắm chặt những thứ ko thuộc về em, những thứ mà em ko thể nào nắm được.Và em phải học cách buông tay…

Cảm ơn tình yêu_ Uyên Linh Idol

Lặng yên nghe con tim với yêu thương nồng say như chơi vơi.
    Nếu như đây là mơ xin cho tôi dừng thêm phút giây này.
    Niềm vui khi bên nhau với bao nhiêu buồn lo tan đi mau.
    Những phút giây buồn đau sẽ qua nhanh, nghẹn ngào không nói nên lời!

Hạnh phúc trào dâng, lời hát xin cảm ơn tình yêu và cho chúng ta một đêm...
    Phút giây còn mãi, hát lên lời hát xin cảm ơn tình yêu và cho chúng ta một đêm nhớ mãi.

Đêm hôm nay bao nhiêu yêu thương ta trao, bao nhiêu yêu thương giây phút ngất ngây, hát cho tình yêu và xin cảm ơn tình yêu...!
    Đêm hôm nay như mơ, bao nhiêu yêu thương cho nhau giây phút khát khao hát cho tình yêu... và xin cảm ơn tình yêu mãi mãi !

Hạnh phúc trào dâng, lời hát xin cảm ơn tình yêu và cho chúng ta một đêm...
    Phút giây còn mãi, hát lên lời hát xin cảm ơn tình yêu và cho chúng ta một đêm nhớ mãi.

[FLASH]http://nhac.vui.vn/upload/nhacvui-player.swf?playlistfile=http://nhac.vui.vn/asx2.php%3Ftype%3D1%26id%3D197692[/FLASH]

Đang tải...