Cách Phân biệt túi đựng vợt Yonex thật><giả

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi lanhat, 15/6/11.

1. lanhat

lanhat Thành viên mới

:-S Chào các bác ah. Hiện giờ em đang có ý định mua một cái túi vợt Yonex. Là người mới chơi nên em còn ít kinh nghiệm. Mong các ace chỉ giúp em cách để chọn một túi chính hãng tốt ah.(khoảng 600k< thì có được xài vợt chính hạng ko ah)
    Em cám ơn mọi người.chúc mọi người vui vẻ:-O

2. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Túi xịn hay túi dởm thì ít ai bàn, nhưng ở đây mình có thể góp 1 số ý như thế này.
    1. Túi Yonex chính hãng ở VN là rất ít, giá rất cao.
    2. Túi nhái Yonex thì cực nhiều, có nhiều loại giá nhưng khá bình dân (tầm 300k đổ lại cho túi Yonex).
    3. Bạn nên có 1 cái túi Yonex (dởm) trong tay rồi bạn sẽ phân biệt được đâu là hàng chính hãng thôi, cảm nhận khá dễ.
    4. Ở Tuấn Hạnh có mấy cái túi chính hãng đó bạn, tầm giá 500-600k cũng có, giá 1tr1 cũng có.

3. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Túi vợt chính hãng tốt mà giá < 600k thì bác có thể qua số 7 Hoàng Hoa Thám, HN xem thử hàng kumpoo xem sao, mình đang sử dụng bao vợt kumpoo KB-005 giá 520k (loại 2 ngăn, ngăn đựng vợt có lớp cách nhiệt) sử dụng thấy Ok.

4. trunghitc

trunghitc Thành viên Chính thức

theo mình dùng bao vợt fake cũng đc , ko cứ j` phải xịn , mình thấy bao vợt của Victor cũng ok lắm , bạn thử xem sao

5. tuanh1974

tuanh1974 Thành viên Xuất Sắc

đều là hàng tq thôi bạn ...bao nào bạn thấy giá hợp lý và vừa mắt thì mua thôi ...chứ hàng nhậtn bổn sách tay thì đắt lắm và kô có nhiều đâu

6. xuanhuyss

xuanhuyss Thành viên Chính thức

thật giả lẫn lộn, bạn cứ thấy vừa mắt, vừa túi tiền thì dùng thôi.

7. nguyentuan1808

nguyentuan1808 Thành viên Chính thức

Túi vợt còn khó phân biệt hơn cả vợt nữa bác ơi :| nh e để ý thấy ở Tuấn Hạnh mấy cái túi Yonex có kèm theo phiếu nh ko biết là phiếu bảo hành hay phiếu đảm bảo sản phẩm chính hãng.

8. tuanlee

tuanlee Thành viên Chính thức

o tuan hanh chac la hang chuan o HN dung ko anh em

9. songoku77

songoku77 Thánh vũ

Túi vợt chính hãng thì bạn cứ vào các hãng, hoặc các cửa hàng uy tín mà mua là chuẩn rồi. hãng Yonex ở 43 Lê Hồng Phong, Hãng Victo 16 Lê Trực, hãng Fleet 14 Lê Trực, hãng Kawasaki 34 Nguyễn Thái Học, hãng Kumpoo 7 Hoàng Hoa Thám. Còn các cửa hàng uy tín cũng nhiều như Minh Phương sport 76 Tôn Thất Tùng. Dưới 600k thì bạn có thể mua túi vợt của Kumpoo,Kawasaki chất lượng tốt giá cả hợp lý. Túi Yonex loại rẻ cũng 700-800k. Còn vợt dưới 600k chính hãng thì cũng rất ít và thường chỉ dùng cho người mới chơi thôi bạn à.

1 person likes this.
Đang tải...