[Rao vặt] Cách để nhận gold miễn phí trong game 3C

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi gameungdungmienphi, 17/3/16.

1. gameungdungmienphi

gameungdungmienphi Thành viên Chính thức

Game đánh bài đổi thưởng 3C, là một thể loại game bài đang được ưa chuộng nhất trong cộng đồng game thủ Việt hiện nay. Game có lối chơi đa dạng từ 52 lá bài tây và được kế thừa những trò chơi đánh bài dân gian Việt Nam từ xa xưa đến nay như phỏm, tiến lên miền Nam, liêng, chắn…

Game 3c đổi glod lấy thẻ cào hấp dẫn

Chắc hẳn đã rất nhiều bạn đang chơi game đánh bài đổi thưởng 3C, nhưng quên mất rằng đang có một danh mục nhận gold miễn phí mà bạn chưa biết đang chờ bạn khám phá.

Xem thêm: Top 3 game đánh bài làm siêu lòng các game thủ trong đầu năm 2016

Sau khi tải và đăng nhập thành công game 3c, các game thủ hãy chú góc trái dưới màn hình giao diện của game có một dạnh mục gold miễn phí. Đấy chính là danh mục có thể cứu vớt bạn trong những lần trắng tay.

Nhận gold miễn phí

Vì đây là game đánh bài có liên kết với mạng xã hội facebook, nên nhiệm vụ của bạn lúc này là lựa chọn và gửi lời mời đến tất cả bạn bè trong facebook của mình.

Như vậy, sau khi bạn gửi lời mời tới bạn bè của mình, hệ thống sẽ tự động cộng gold vào tài khoản của bạn và hãy quay lại bàn tiếp tục chơi để lấy lại những số tiền mình đã mất nhé! Chúc bạn chơi game vui vẻ!

Nguồn: http://gamedanhbaidoithuong3c.blogspot.com/2016/03/cach-e-nhan-gold-mien-phi-trong-game-3c.html

Đang tải...