Cách cài nhạc chờ của vinaphone

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi nguyenthithuonga2, 5/5/16.

1. nguyenthithuonga2

nguyenthithuonga2 Thành viên Tích cực

Nếu bạn đang dùng sim Viettel thì chắc chắn đã được nghe rất nhiều đến dịch vụ nhạc chờ Viettel, đây là một dịch vụ được khách hàng của nhà mạng này quan tâm hàng đầu, cũng là dịch vụ đã mang đến cho khách hàng sự trải nghiệm vô cùng thú vị và khiến khách hàng cảm thấy hài lòng. Khi đăng kí nhạc chờ viettel, bạn có thể thay thế tiếng chuông truyền thống bằng một đoạn nhạc mà mình thích, từ đó truyền đạt được cảm xúc của bạn tới mọi người, cũng là phương thức giúp người khác có thể hiểu được bạn nhiều hơn. Để đăng kí nhạc chờ viettel, mời bạn soạn tin nhắn với cú pháp DK gửi đến số tổng đài chuyên về âm nhạc 1221, ngoài ra bạn cũng có thể gọi điện trực tiếp đến số tổng đài này để đăng kí nhạc chờ viettel nhé. Thật dễ dàng để đăng kí nhạc chờ Viettel đúng không nào.
    Bên cạnh cách đăng kí nhạc chờ Viettel, người dùng cũng cần quan tâm thêm đến cách hủy dịch vụ nhạc chờ Viettel để quá trình sử dụng dịch vụ nhạc chờ Viettel được dễ dàng hơn. Nếu muốn Xóa nhạc chờ Viettel, bạn soạn tin HUY gửi 1221, bạn cũng có thể gọi đến số 1221 để hủy trực tiếp. Với mỗi tin nhắn đến tổng đài 1221, bạn sẽ phải trả cước phí là 200 đồng/tin, và cước phí cuộc gọi đến tổng đài này là 1000 đồng/phút. Nhạc chờ Viettel là một dịch vụ rất hot hiện nay, không chỉ giới trẻ mà những người trung tuổi, làm việc trong bất cứ ngành nghề nào cũng đều có thể sử dụng và cảm thấy hài lòng với dịch vụ này. Dịch vụ nhạc chờ Viettel tạo được hứng thú lớn với người dùng.
    Ngoài ra ở nước ta, mỗi tỉnh lại có một mã vùng điện thoại riêng, áp dụng đối với mạng điện thoại cố định.
    Bạn muốn mình có thể thỏa sức lướt web, xem phim, nghe nhạc, chơi game trực tuyến ngay trên dế yêu của mình, bạn mong muốn chiếc điện thoại thật sự trở thành một người bạn có thể hỗ trợ bạn tốt hơn trong công việc cũng như trong cuộc sống. Vậy thì chắc chắn là bạn cần cài 3g của Viettel để có thể thực hiện được những điều đó nếu bạn đang dùng số thuê bao của nhà mạng này. đăng ký 3g viettel giúp bạn có thể vào mạng ở bất cứ đâu, bất cứ lúc nào mình muốn mà hoàn toàn không phải cầm theo chiếc máy tính cồng kềnh, nhiệm vụ của bạn chỉ là chọn một gói 3g của Viettel và tiến hành đăng kí theo cú pháp Tên gói cước gửi 191 là bạn có thể có thêm nhiều trải nghiệm trên di động. Các bạn nhanh tay đăng kí 3g viettel ngay hôm nay nhế.

2. nguyenthithuonga2

nguyenthithuonga2 Thành viên Tích cực

Dưới đây là một website giúp các game thủ VTC giải quyết vấn đề nan giải này, website cung cấp dịch vụ hack vcoin vtc miễn phí không những thế khi người dung hack tại website này cũng được bảo mật thông tin tài khoản. Số lượng Vcoin hack được tăng từ 10 đến 20 lần tùy vào mệnh giá của bạn chọn.

Đang tải...