[Trao Giải] Các dòng vợt của các hãng Kumpoo (JP), Fleet (TW), Sunbatta (CN), ebete (VN)

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi namdatrong, 25/6/11.

1. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Mình thấy trên thị trường hiện có nhiều vợt mới như Kumpoo (Hexagon 1900, 23000, 2700), Fleet, Sunbatta, Ebete. Có bác nào sử dụng các dòng vợt này cho cảm nghĩ và nhận xét được không ạ. Cám ơn nhiều.

2. namdatrong

Hình như ít người sử dụng các dòng vợt của các hãng Kumpoo (JP), Fleet (TW), Sunbatta (CN), ebete (VN) nên chưa thấy nhận xét hay cảm nghĩ của các bác. Chắc phải chờ thêm 1 thời gian nữa.

--- Cập nhật thêm ---

Các bác nhiệt tình đóng góp ý kiến, nhận xét là giúp các anh em mới cầm vợt có thêm kinh nghiệm lựa chọn 1 bảo kiếm tốt.

Chỉnh sửa cuối: 26/6/11
  3. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

em có dùng em Kumpoo 2300 đó bác...dùng công rất đầm và sướng bác ah...nếu bác đánh theo trường phái phang phập ;)) như em thì nên sắm một cây.^^
    em thấy vợt dùng rất bền và tốt...em va đập thoải mái mà ko hề hấn gì ^^

4. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Em đang dùng dòng Fleet nhưng trên nhiều topic có nói và tư vấn nhiều rồi, bác qua thăm 1 sô topic khác sẽ rõ. Còn dòng Ebete thì ít người dùng lắm bác ạ!

5. namdatrong

Còn dòng vợt Sunbatta thì sao các bác, ở HCM mình thấy Đại Hưng có bán vợt Sunbatta, có ai sử dụng vợt Sunbatta chưa ạ.

6. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

HÔm qua mình mới được đánh một cây Sunbatta, hình như là Dragon and Tiger 2300 hay 3200 á. Giá là 920k. Phải nói là rất oke. Độ control rất tốt. Theo mình tốt hơn cả Victor BS09 nữa. Cầm cây này bỏ nhỏ từ cuối sân chưa bị dính lưới lần nào (có thể tại mới đánh có chưa tới chục trận). Phản tạt, phản ứng nhanh, kéo lưới, phông cầu rất được, cảm giác thích lắm. Phải nói là cây này độ control ngon nhất từ trước tới giờ mà mình có đã được đánh đấy

7. namdatrong

Cám ơn bác đã có ý kiến về dỏng vợt Sunbatta. Còn bác nào đã sử dụng vợt Sunbatta thì cho ý kiến thêm nhé !

--- Cập nhật thêm ---

Còn bác nào sử dụng vợt Kumpoo cho thêm ý kiến để tham khảo.

8. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Mình cũng mới đánh cây Kumppo 2300 hôm qua. Cây này thấy nặng hơn cây Voltric 7 của mình nữa (tất nhiên nặng hơn cây Sunbatta nhiều).
    Cây này đập cầu thì rất được, mạnh nhưng so với Voltric 7 thì cầu đi không nhanh bằng. Các khoản phông cầu, trái tay rất oke, cầu đi tốt. Cây này được cái hôm qua tạt rất nhiều mà hok bị dính lưới. Có mấy trái tạt tưởng dính rồi mà cầu vẫn bay qua được @@

9. namdatrong

Cám ơn bác đã cho cảm nhận về vợt Kumpoo, còn ai đã sử dụng rồi cho ý kiến để mọi ngưới tham khảo chọ được 1 bảo kiếm tốt

10. denhokhongquen

denhokhongquen Thành viên Tích cực

Có bác nào dùng cây Kumpoo 1900 rồi mà muốn bán ko? mình mới gãy nên muốn mua lại, chưa muốn dùng cây khác.Thanks các bác đã quan tâm

11. doctormanhvn

doctormanhvn Thành viên mới

Hôm trước ở cơ quan có bác chơi vợt của ebete, đâu triệu rưỡi, chơi hay phết (lực tốt, sắc sảo và êm tay)

12. FLEET TRIOTEC 8

FLEET TRIOTEC 8 Thành viên Năng nổ

bác thích em có thể order cho bác.

13. thienthu08

thienthu08 Thành viên Chính thức

ở sân nhà mình thấy mấy ông dùng dòng fleet không hiểu hay đến đâu, thik đến đâu, nhưng được cái vài tháng lại được dùng một cái vợt mới. mà chết đi chết lại mấy lần rồi mà ko rút kinh nghiêm tí nào. mà có đấu kiếm với ai đâu, toàn đánh vào quả thôi... potay.

14. gj0taylen

gj0taylen Thành viên Tích cực

Con lạy bác. Bác mua vợt ở đâu và fleet gì mà mấy tháng đập vào cầu gãy vợt. Bác căng ~15 kg à

15. quyetdctv

quyetdctv Thành viên Tích cực

Mình tưởng fleet nổi tiếng bền mà lại không có hàng nhái thì phải :(

16. vungochuy110

vungochuy110 Thành viên Xuất Sắc

ko hiểu fleet nổi tiếng thế mà bền nữa mà bác nói thế em chưa hiểu bác có ảnh up lên a e xem mấy cây die nào bác đánh vào cầu mà tự gẫy ;))

17. denhokhongquen

denhokhongquen Thành viên Tích cực

FLEET TRIOTEC 8, Bác order giá cây đó mà bỏ hết khuyến mãi đi, ko bao, ko giày thì giá bao nhiêu vậy?

18. bi1990

bi1990 Thành viên Tích cực

Em đang quan tâm vợt Kumpoo, mong các bác chỉ giáo thêm

19. ChenLong1988

ChenLong1988 Thành viên Năng nổ

E mới đánh cây Hexagon 2300.Nhưng cảm giác vợt nhẹ lắm.Vợt tương đối dễ thích ứng :D

20. chihieu

chihieu Thành viên Chính thức

sao không thấy các vận động viên quốc tế đánh dòng vợt fleet

Đang tải...