[Phản hồi] các bác trọng tài cho em hỏi với ạ

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi vohinh, 5/5/12.

1. vohinh

vohinh Thành viên Năng nổ

thưa các bác trọng tài hiện em có một vấn đề muốn hỏi đó là tại sao em không vào được box sóng ngầm trong khi các box khác vẫn vào bình thường ạ, nick của em cũng gặp vấn đề đó là mỗi khi về trang chủ diễn đàn thì đều không hiện tên của các nick và các bài coment gần nhất mà lại hiện coment từ mấy ngày hôm trước, em sống chiến đấu và làm việc theo hiến pháp và pháp luật, sóng ngầm nhà em là gia đình văn hóa vậy mà không hiểu sao bị thế này, các bác xử lý giúp em với ạ, tks các bác

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sao em vẫn vào bình thường nhỉ? Bác nào thử vào comment giúp phát xem sự thể thế nào thì mới có thể tim nguyên nhân được.

Các bác vào link này nhé : http://forum.thegioicaulong.com/sho...-Tuyển-thành-viên)..HOT...HOT...HOT../page688

3. vohinh

em vẫn không vào được bác ạ click chuột vào link trên thì thấy màn hình trắng tinh không thấy gì hết chắc nick của em bị hỏng rùi :((
    vào xem diễn đàn cũng hạn chế nữa mất hết năng suất chém gió của em, các bác cứu em với

4. thegioiphang

Bác cứ bình tĩnh , chắc diễn đàn đang bị lỗi gì đó thôi, chứ nick của bác vẫn chém được ở box này thì sao mà hỏng được :D

5. Grassroot

Grassroot Thành viên Năng nổ

Bác chủ thớt đưa pass cho bác Phang, bác ấy vào thử xem sao, chứ đoán bệnh mà không nhìn tận mắt bắt tận tay, thì bắt sao đây. Pass thì mình có thể đổi lại được mà.

6. vohinh

hy vọng là vậy bác ạ không thì khổ em quá, à mà có cách nào đổi tên mà vẫn giữ được thành tích không hả bác, clb em đổi tên rồi em muốn đổi nick thành vohinh thôi không có B52 nữa cho phù hợp với hoàn cảnh ạ

7. Grassroot

Theo ngu kiến của em thì trình duyệt để bác lướt web đang có vấn đề về cache hay đại loại như thế. Bác không tin bác dùng máy tính khác để đăng nhập vào thử xem.

8. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

9. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

nếu lỗi này thì clear cache đi, clear history đi là xong chứ cần gì phải máy khác...

10. thegioiphang

Được bác ạ, đổi tên không ảnh hưởng gì thành tích " Siêu sao " của bác hiện nay cả, bác PM cho bác tgcaulong nhé !

11. Grassroot

Đã là lỗi mà clear được thì gọi gì là lỗi hả bác? Mà trình em còi lên chỉ bắt được đến thế. Nếu bác chủ thớt clear cache xong mà vẫn dùng tiếp được thì ok quá.

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bác vohinh_B52 cứ bình tĩnh, nick của bác chắc vẫn bt chứ k có vấn đề gì đâu. Mai bác thử lần nữa nếu k đc sẽ có trọng tài xử lý giúp bác. Yên tâm bác nhé!

13. vohinh

Em cảm ơn các bác đã tận tình chỉ bảo ạ, nhưng nick của em vẫn chưa được, em dùng mấy cái máy tính,mấy loại trình duyện interrnet để vào thử mà vẫn không được, không đăng nhập nick thì vào thoải mái nhưng cứ đăng nhập thì lại xảy ra lỗi mới khổ cái thân em cơ chứ.hichic

14. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Đã thay đổi nick vohinh_b52 thành nick vohinh theo như yêu cầu của bác rồi nhé ! Bác kiểm tra lại xem tài khoản đã hoạt động bình thường chưa nhé !

15. tuanh1974

tuanh1974 Thành viên Xuất Sắc

16. vohinh

nick em được rồi các bác ạ, cảm ơn các bác nhiều:tgcl:

17. vohinh

cảm ơn bác nhé, nick em bình thường rồi ạ

Đang tải...