[Thảo luận] Các bác thành viên lâu năm của diễn đàn cho e hỏi tí!

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi smash no1, 7/8/11.

1. smash no1

smash no1 Thành viên Chính thức

E mới gia nhập diễn đàn, mấy hôm nay vào DĐ đọc toét hết cả mắt. Các bác là thành viên lâu năm ở đây có thể cho e cũng như các a e khác mới vào ít đánh giá về các CLB đang sinh họat trong DĐ được ko? Về độ prồ, độ xì ten, về bia lượng...vv nói chung là càng nhiều càng tốt. Mà theo e thì các bác admin mà lập được 1 cái Bảng xếp hạng các CLB theo các tiêu chí khác nhau thì quá là tuyệt vời. Cám ơn các bác. Badminton no.1!!!

2. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Bác mà đọc liền một lúc thì đúng là toét mắt thật, từ từ để ý và theo dõi thường xuyên sẽ biết ngay thôi bác ạ, em thì thấy trên diễn đàn tgcl có S3 là pro nhất đó bác

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Úi, người ta nói có tật giật mình. Em mới nghe đến S3 nhà em là lại thấy người giật nây nẩy rồi. Bác lãng tử cứ nói quá chứ độ pro S3 nhà em sao dám so sánh với các đội khác được. Tuy nhiên nếu các bác có time mời các bác ghé qua S3 nhà em chơi nhé :D :30: to S3!

4. smash no1

bác langtu có thể nói thêm về cái sự prồ của S3 được ko? Còn thấy cái tên của Ms (Mrs) luonghai trên DĐ e cũng thấy phục cái sự nhiệt tình xây dựng TGCL của bác này rồi đấy :48:

5. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Mỗi CLB có thế mạnh riêng bác ạ, e nghĩ bác nên đến từng câu lạc bộ giao lưu để đánh giá ^ ^

6. smash no1

e mà có tgian "đến từng nhà thăm các cụ già" thì còn nói làm gì nữa :samui: E ko có điều kiện lê la các sân nên mới đành phải la liếm trên DĐ, đến sân của chính e mà cả tháng may ra e mới đi được 2-3 buổi, các bác bảo e đi sao được??? :20:

7. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Mỗi tháng đến 1 CLB cũng đc bác ạ - đời còn dài mà ^ ^, phải do chính bác cảm nhận thì mới hay, welcome bác đến Thanh Xuân club giao lưu nhé ^ ^

8. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Không chỉ mình bác bận đâu, ai cũng bận cả thôi, cái chính là sắp xếp time để có điều kiện ra sân thôi. không đam mê như bác đúng là khó thật, la liếm diễn đàn cũng không phải ít thời gian đâu bác ạ

9. hung.buisong

hung.buisong Thành viên Chính thức

Oạch, ai vậy ta?:79:

--- Cập nhật thêm ---

Oạch, ai vậy ta?:79:

10. haonghien0807

haonghien0807 Thành viên mới

Tôi còn yêu tôi nữa là.
    Chào cả nhà, hum nay mới có dịp ghé thăm diễn đàn nhà mìn. Em mệnh danh là Lee Chong Wei. Hé Hé! Có bộ lưới căng mới đánh được có nửa năm đã đứt, chiều nay được thưởng ít tiền mùng 2/9 cắn răng cắn lợi đi căng bộ BG65 đánh cho bền. Hết xừ 110k. 2 tiếng nhà nghỉ của em. Huhu. Thôi từ mai chẳng dám đập mạnh nữa. Xót của....

11. caulongacb

caulongacb Thành viên Tích cực

Bạn căng lưới BG65 thì còn tiếc làm gì nữa, đam mê thì phải máu chứ bác:)). Cứ mạnh tay mà đập mà xoáy biết đâu lưới bác đứt nhưng có 1 ông HLV quốc gia thấy thế lại nhận bác thì sao ;))

12. A.T.Lee

A.T.Lee Chủ tịch CLB

Hôm trước có ghé vào tham quan S3 thấy các bạn đông quá mà chém cầu ác kinh, vừa sợ, vừa là ngày không phải là ngày tiếp khách theo niêm yết của S3 trên 4rum nên chẳng dám bén mảng đến làm quen!

Đang tải...