[Cầu lông] Các bác kiểm tra hộ em cái vợt Victor sw 3150 này với ạ

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi quanle79, 11/6/12.

1. quanle79

quanle79 Thành viên Chính thức

Các bác ạ, tình hình là em có 1 đứa bạn muốn nhượng cho em 1 cây victor sw 3150 còn mới nguyên. Nhưng mã của nó là CNB......, màu xanh trắng, thân vợt có chữ designed by victor taiwan. cán vợt không có chữ made in taiwan. Và có 1 miếng giấy dán trên cán vợt ghi nhà sản xuất là ở Nam Kinh, Trung Quốc. Căng cước bg65 sẵn rồi, chắc khoảng 9,5kg. Em oánh thử thấy vợt nhẹ, cân bằng, thủ tốt nhưng đập thấy bì cầu lắm, ứ bay và cắm mấy. Thấy không chuẩn và mạnh như pro ss 800. Trên đây là cảm giác của em. Các bác cho em tí nhận xét về cây vợt này với ạ.(mà em check mạng của Taiwan thì hình như là vợt victor được sản xuất ủy quyền sản xuất tại Trung quốc các bác ợ).
    Cảm ơn cả nhà

2. writera6qh

writera6qh Thành viên Chính thức

vợt nhẹ, đánh thấy v coi chừng nhái @@

3. vinhnq0311

vinhnq0311 Thành viên Tích cực

90% là hàng fake bác ah ,em đã được thử mấy cây loại này rùi,ko tem của hãng ,mã cnb,đặc biệt là cực nhẹ ,,rất bì ,nếu smash thì ngay lập tức bị bửa đầu khiên ko có cảm giác là cầu cắm được xuống , rất rung .đánh y như yonex fake 300k y .bên trung quốc bán loại này dầy .ko biết bác ở đâu chứ chỉ riêng hà nội em đã biết một bác chuyên nhập loại này về ,mỗi lần nhập khoang vài chục cây chuyên mang đến tận các sân ở ngoại thành để bán cho anh em với giá rẻ hơn giá hãng từ 500 đến 1 triệu tùy từng cây

4. quanle79

quanle79 Thành viên Chính thức

Thanks bác rất nhiều, có lẽ 99% fake bác ạ. Oánh nó cảm giác thua xa em pro ss800 10 năm tuổi.
    Em cạch nó thôi. Chúc bác sức khỏe-thành đạt.

5. quangvuhee

quangvuhee Thành viên Tích cực

Mã CNB là mã fake mà :|

6. ktnet316

ktnet316 Thành viên Tích cực

có lẽ 90% hàng đểu. Oánh nó cảm giác thua xa em pro ss800 1 năm tuổi. bạn đã bj out oy
    Em cạch nó thôi. Chúc bác sức khỏe-thành đạt.

Đang tải...