[Chia sẻ] các bác cho ý kiến về em Mizuno Wave Fang XT

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi tuantai1986, 24/6/14.

1. tuantai1986

tuantai1986 Thành viên Chính thức

Em vừa lấy em nó về các bác cho e ý kiến về em nó với nhé. mới đánh 1 hôm cảm nhận giảm chấn tốt và ôm sát chân. bác nào đã dùng cho em cảm nhận về em nó với nhé.[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]

2. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Mua giày về thì từ từ mà trải nghiệm thôi, sao phải cần cảm nhận của người khác. Chính bác đã đưa ra cảm nhận rồi còn gì. Hay đây là 1 dạng khoe giày trá hình à :))

3. Ngưu Ma Vương

Ngưu Ma Vương Thành viên Năng nổ

E chưa đi cũng có Cảm nhận thế này :)) :) :))

4. kiemma

kiemma Thành viên Năng nổ

Khoe giày trá hình nhé bác [MENTION=236028]tuantai1986[/MENTION]. Hehe. Mizuno thì giảm chấn còn phải nói, đang đi con Wave Smash cùi bắp mà còn ngon ơ đây ạ

5. Ngưu Ma Vương

Ngưu Ma Vương Thành viên Năng nổ

Có phải ảnh thiệt đâu mà Khoe :p :) :))

6. tuantai1986

tuantai1986 Thành viên Chính thức

ko phai đâu bác kiemma ơi. hôm qua gửi ảnh cho bác chưa up xong mà đã delete rồi nên phải mượn ảnh của bác namdatrong. đấy :D
    để gửi ảnh bác sau nhé.

7. lehoangnam

lehoangnam Thành viên Chính thức

em đang đi con Mizuno-Wave-Fang-XT này (màu đỏ :48:), cũng lấy của bác [MENTION=14236]namdatrong[/MENTION], giá 2 củ (xót vãi, năn nỉ mãi vợ mới cho mua),ko bonus vớ. Cảm nhận sau 1 tháng làm bạn với em nó là rất ok, nhất là khoản giảm chấn, lúc đầu em mang kawasaki (giá 6 xị thui :) )sau khi đánh cầu cảm thấy đầu gối mỏi nhừ giống như bị rời ra ấy, nhưng sau khi tậu em này về thì hiện tượng trên ko còn, đôi này còn hay ở khả năng chống lật somi rất tốt nữa, từ hôm mang tới giờ em bị vấp thảm 2 cú tưởng toi may mà chỉ ngã nghiêng chứ ko bị lật, giày mang rất mát, hi vọng độ bền nữa là ok (đôi kawa 600k em mang 1 năm mới hỏng do, hi vọng đôi này 2 chai thì phải mang được tầm 4 năm :lay:)

8. tbk248

tbk248 Thành viên Tích cực

4 năm thì ... sản xuất bán cho ai! Làm thêm em Fang pro đi còn đẹp nữa :)

9. ntquan

ntquan Thành viên Tích cực

Giày xịn thì cũng chỉ tầm 1 năm hơn tý thôi bác, khg hỏng thì lớp đế nó cũng mòn đâu có mang dc nữa. Bác xin vợ 2 chai nữa đi là vừa.
    Đi giày 2 chai rồi đi lại giày 600k cảm giác khg ưng đâu, thà đi 600k thôi chứ đã bị dụ rồi thì khó bỏ lắm :))

10. lehoangnam

lehoangnam Thành viên Chính thức

đôi kawasaki cũng hư vì mòn đế, em thấy đế mizuno có vẻ dày hơn, ko biết có lết được 2 năm ko ta :tongue: , 1 năm thay giày 1 lần chắc chả còn $ đổi vợt nữa, đành trung thành với apacs vậy,tạm biệt giấc mơ z-force 2 JP :1178:

11. lakyvb

lakyvb Thành viên Chính thức

Các bác PR ác quá chắc cũng phải đua đòi kiếm đôi thử xem thế nào !

12. tbk248

tbk248 Thành viên Tích cực

ZF2 se con hen đi bác! 4u5 jp bác khoái thì call em: 0906478935

13. ichiru1511

Uầy, bác đi gì mà ghê vậy, hay đánh sân xi măng ạ. em đi giày đều 2 3 năm cũng chưa mòn đế mấy và chưa hỏng thật đấy. Còn bác nào đầu tư mấy quả mizuno wave pro hay asics sensei 5 thì ngon lành nhé, nhà sản xuất thiết kế chất liệu đế cho phép đi out door luôn đấy.

14. ichiru1511

mizuno nổi tiếng với lớp đế đặc biệt, bám và bền. Nhìn chất liệu đế trứ danh của mizuno là thấy khác luôn. Phần giảm chấn cũng thiết kế dày hơn, cỡ bằng đôi dày nhất của yonex là sc6. Bản thân em thích nhất là lớp cao su đế của mizuno, rất đặc biệt.
    Bác cứ để ý nhìn và so sánh với các đôi giày kawa, vic, yonex, LN của bác thì biết ngay :)

15. ntquan

Em đánh sân thảm thôi, mà cũng chả biết sao em nổi tiếng ăn giày trong nhóm, chắc có lẽ vì khi di chuyển em miết giày kinh quá nên đôi nào cũng nhanh mòn đế.

Trước đi giày fake thì 2-3 tháng, qua kawasaki thì dc 6 tháng, YN dc 1 năm hơn còn đôi wave steam đang đi thì chưa biết, thấy lâu mòn hơn YN nên hy vọng dùng lâu hơn :D

Thằng bạn đi đôi YN 65FT thì cũng chỉ 1 năm hơn là mòn phía trong giày ngay chỗ ngón út và xẹp phần gót khg còn êm như trước nữa -> thay giầy.

16. ichiru1511

Thế thôi, bác đi mizuno cho em cho lành, đế phải trâu như mizuno mới chịu dc :)) Mòn thì em thấy hay mòn ngón cái, còn nếu bục chỗ ngón út thì giày bị lỗi :) Chạy miết giày kinh quá vừa tốt sức vừa tốn giày :)

17. ntquan

Cái này thành thói quen xấu khó bỏ rồi :))

Đang tải...