Các anh tư vấn dùm em nên mua super waves 3250 hay 996

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Victor' bắt đầu bởi thinhtn, 8/8/11.

1. thinhtn

thinhtn Thành viên Chính thức

E đang muốn dùng thử vợt victor các anh tư vấn dùm em nên mua victor 3250 hay 996 với. e đang sủ dụng vợt li-ning n70 em thích vợt màu đỏ tìm mãi mới thấy 2 cây victor màu đỏ mà 4U a tư vấn dùm em nhé thank các anh

2. lekhanhthien

lekhanhthien Thành viên Tích cực

3250 căng BG65Ti 11kg đập thì đừng hỏi bác ạ,không hối hận đâu,e đang muốn đổi đó,bác có nhu cầu thì pm

3. thinhtn

thank bác nhưng thế là vợt 3U hả bác

4. thinhtn

các anh cho e hỏi e đã lấy cây 3250 rồi nhưng sao mã code của vợt lại là VNJ và phần cán vợt không có chữ japan. liệu có phải vợt tốt không ạ

5. thanhtuanpl123

thanhtuanpl123 Thành viên Chính thức

VN là mã của Việt Nam phân phối bạn ạ. Mình đang dùng cây mã VNB đánh khá tốt, nhưng đc cái dễ tróc sơn lắm.

6. caulongacb

caulongacb Thành viên Tích cực

Victor đc sản xuất tại Taiwan tức là Đoài Loan bạn ơi, bạn kiếm dòng Made in Japan là hơi bị khó à

7. dotaninza

dotaninza Thành viên Tích cực

ko có chữ Japan thì vợt của chú là quá tốt ấy chứ . chính hãng đấy !! :D
    chú mà mua vợt Victor mà có chữ Japan thì 100% là đồ lởm khởm . đừng lúc nào cũng thích chữ Japan để giải quyết khâu Ha-oai , hàng fake mới dùng chữ Japan để lừa người tiêu dùng đấy .!!!!!!!!!!!!!!!!!

8. Habadminton

Habadminton Thành viên Chính thức

lần đầu tiên e nghe nói victor sản xuất ở Japan đấy các pak ak

9. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Victor nhất khoát là của TAIWAN còn ngoài ra thì...biết rồi không nói nữa. BS 11 đi bạn.

10. vickyly36

vickyly36 Thành viên Chính thức

n70 đánh thế nào bác

11. thinhtn

n70 đánh nhẹ lắm nói chung là cũng được vợt li-ning e thấy mỗi n90II là nặng nhất.

12. beelzeBM

beelzeBM Thành viên Chính thức

e dinh mua vitor pro 798,có bác nào use chưa cho ý kiến nhá

13. hotienphong

hotienphong Thành viên Chính thức

Mình đang dùng victor pro 799, dòng vợt 3u, hơi nặng đầu, đập cầu cắm, đánh khá đầm tay. mình mua gần 1tr4. Nay mình muốn nâng cấp lên dòng vợt khác nên muốn nhượng lại. Bác nào có nhu cầu thì alo cho em 0987 59 39 89. vợt còn mới, nhưng em khg có máy ảnh, giá 870k. thanks

14. manhtuan1311

manhtuan1311 Thành viên Chính thức

:hammerh:
    Bác nói thế nào chứ N70 ko "nhẹ lắm" đâu! Em đang sở hữu cả em N70 và SW3250, em thấy N70 cứng tay em yếu nên cầm như khúc gỗ. Còn em SW3250 riêng về cảm nhận của em thì em thấy nó lì lắm, em mua ở PhươngSport được free string mà không biết có phải vậy ko nhưng em dùng hết sức táng mà cầu không có cảm giác bay. Chuyển qua căng BG65 thấy đỡ hơn! Thế mà có Bros ở club em nó lại bảo em này chơi hay, cảm giác cầu rất tốt. Có thể do trình độ em là gà mới nở nên chẳng có cảm giác gì.
    Về nước sơn em thấy mọi người hay nói Victor hay bị tróc sơn nhưng riêng em dùng cây SW3250 thì nó chả có vấn đề gì cả, bền là khác. Chỗ em cũng có Bros dùng SW35 nhưng cây đấy thì lại dễ tróc sơn thật. Chả hiểu nổi...:hammerh:

15. hellohi1992

hellohi1992 Thành viên Tích cực

em có con super wave 320 , không biết căng lưới và đánh thế nào. phù hợp. vợt của chú cho . mã VN .nếu đổi thì tnaof ạ. pm riêng em nhé

Đang tải...