Cà phê & Music phục vụ anh em cầu lông

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi TaufikHydyat, 22/11/13.

1. TaufikHydyat

TaufikHydyat Thành viên Năng nổ

Ngày 09/11/2013 là một ngày rất ý nghĩa và bước ngoặt với 1 thành viên của diễn đàn thegioicaulong.com nói chung và thành viên CLB Hoàng Kim nói riêng. Khi anh đầu tư và khai trương quán cà phê & music với nhiều hy vọng gửi gắm vào đó. Anh cũng chính là chủ sân cầu lông 15 Khuất Duy Tiến nơi giải TGCL LEAGUE 2012 lần đầu tiên diễn ra. Mong rằng các anh em thegioicaulong cũng như các anh em khác ủng hộ và vun đắp cho sự đầu tư này của anh Chung
    Tên quán: COCOJAMBO
    Địa chỉ: 25 Khuất Duy Tiến
    SĐT chủ quán: Chung 01672795939
    Quy mô:
    - Hiện tại quán có 8 phòng hát, mỗi phòng có thể ngồi được số lượng lên đến 50-60 người. Giàn âm thanh có thể nói chất lượng nhất nhì ở Hà Nội.
    - 1 phòng cà phê với không gian sang trọng, điều đặc biệt luôn tạo cảm giác thoải mãi cho quý khách.
    Phục vụ: Với phương châm lấy uy tín làm đầu và mong muốn đây là điểm hẹn cho các CLB cầu lông cũng như các CLB thể thao nên đội ngũ nhân viên luôn được đào tạo bài bản, đem sự nhiệt tình và trung thực đặt lên hàng đầu.

1 person likes this.
  2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Cái lão có cửa hàng thì không lập nổi cái Topic để vào mà chăm sóc và trả nhời cho anh em,,, :( . Có một chút buồn nhẹ, chúc ông chủ trẻ buôn bán phát tài để anh em cầu lông còn được hưởng tý sái :)

3. TaufikHydyat

Cảm ơn bác, em sẽ cố gắng phát tài phát lộc như bác nói

4. taufikVN

taufikVN Thành viên Năng nổ

Nick nem giống nhau như này có đc giảm giá ko bác :))
    Chúc cửa hàng "8689" nhé :d

5. TaufikHydyat

Cảm ơn bác, mời bác qua hát thử vài bài xem có khác phòng thu âm nhà bác không :):):). Bác hát quá tuyệt vời

6. HVCAULONG

HVCAULONG Thành viên Tích cực

sự hiện diện của bác sẽ làm cho quán em thêm động lực để phát triển , mong bác nhiệt tình đến ủng hộ

1 person likes this.
  7. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác không phải khuyến khích :). Nhất định em sẽ đến quán bác đập phá một trận ra trò :)

8. mrmint

mrmint Thành viên Tích cực

hóa ra hno bác Chung đi phát tờ rơi quảng cáo đây hả? :)) chúc quán thật đông khách, làm ăn phát đạt

9. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Công nhận là anh Béo hát hay thật. Chắc anh ấy cũng có một phòng thu ngon lắm.

Đang tải...