[Trao Giải] Buổi giao lưu các thành viên diễn đàn Thế Giới Cầu Lông tại TP.HCM

Thảo luận trong 'Giao lưu/ Học hỏi/ Ờ thì offline' bắt đầu bởi David, 7/5/15.

1. David

David Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Anh em trong TP.HCM đâu rồi, vào hết đây nào. Thời gian địa điểm sẽ có thông báo cụ thể sau nhưng cơ bản sẽ là như sau :
    - Tổ chức một buổi giao lưu cầu lông giữa các thành viên của diễn đàn, ( có đăng ký trước ) và có thể sẽ có một số khách mời. BTC sẽ tài trợ chi phí sân, cầu ..... Nhà tài trợ sẽ tài trợ một số giải thưởng nhỏ cho buổi giao lưu ( túi đựng vợt, cầu, bọc tay ... ).
    - Sau đó sẽ có thể là đi cafe hoặc một quán ăn nào đó để anh em gặp gỡ giao lưu trao đổi thể thúc đấy việc phát triển diễn đàn ( chi phí lần này thì share nha ).
    Mục đích là mong muốn gắn kết giữa các anh em thành viên trong TP.HCM với BQT diễn đàn ( vì từ trước đến nay BQT chủ yếu là ở Hà Nội ) cũng như các định hướng phát triển của diễn đàn, định hướng phát triển giải đấu toàn diễn đàn để làm sao TP.HCM nói riêng cũng như các tỉnh xa Hà Nội nói chung có thể tham gia giải được nhiều hơn.
    Dự kiến tổ chức vào tháng 5 ( sau khi giải đấu toàn diễn đàn kết thúc ).
    Thời gian và địa điểm sẽ được thông báo cụ thể cho các thành viên sau khi đã fix được thời gian và địa điểm.
    Anh em trong TP.HCM cho thêm ý kiến đóng góp để buổi giao lưu được vui hơn nhé. :teeth:

2. David

Hôm qua mình đã làm việc với hãng đồ thể thao cầu lông Protech thì họ sẽ tài trợ rất nhiều sản phẩm cũng như voucher mua sản phẩm cho buổi giao lưu này .
    Đợt này mình đang ở TP.HCM nhưng công việc lu bu quá chưa tổ chức ngay được nên các bạn ở TP.HCM chờ sang tháng 5 mình sẽ sắp xếp thời gian nhé !
    Cũng thêm một tiết lộ từ giải sang năm, giải Thế Giới Cầu Lông sẽ có đánh 03 vòng loại cho các bạn ở TP.HCM. Những bạn nào vượt qua vòng 3 sẽ được ra Hà Nội tham dự vòng chung kết nhé !

3. kentran

kentran Thành viên Chính thức

Chà thegioicaulong đang chân rết vào hồ chí minh rồi. Ủng hộ ủng hộ.

4. David

Cám ơn bạn. Thời gian cụ thể mình sẽ thông báo và rất mong bạn sẽ tham gia nhiệt tình nhé :)

5. letoanquan

letoanquan Tổng trọng tài

Cái này gọi là sức gắn kết lan tỏa, topic thegioicaulong của miền Nam hình như chưa có người đứng lên để lập đó bạn [MENTION=20068]kentran[/MENTION]

6. dha0603

dha0603 Thành viên Năng nổ

Ý tưởng rất hay, bao giờ buổi giao lưu đc tổ chức nếu ko bận gì chắc chắn em sẽ tham gia, từ trước đến nay hầu hết các hoạt động của diễn đàn đều tổ chức ở ngoài Bắc, member ở miền Nam thường chỉ biết "ngồi ngó" chứ ko tham gia đc.

7. David

Cũng vì nhiều lý do về đội ngũ quản trị, khoảng cách và thời gian chưa có đủ nên Diễn đàn chưa quan tâm được nhiều cho các bạn miền Trung và miền Nam. Nhưng trong thời gian tới cũng có nhiều các đơn vị tài trợ, mạnh thường quân sẽ hỗ trợ cho Thế Giới Cầu Lông có thể đến gần hơn với các bạn. Hy vọng những buổi giao lưu như vậy sẽ kéo gần hơn các thành viên trong diễn đàn lại với nhau.

8. xuanhuy

xuanhuy Thành viên Chính thức

wow sân chơi cho a e miền nam, cảm ơn sự ủng hộ quan tâm của ban quản trị =)))

9. sievavn

sievavn Thành viên mới

Vậy là có dịp cọ sát với các bạn miền Bắc được rồi ^^

Đang tải...