[Thảo luận] BS LYD này khung còn tốt không các bác !!!

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi dragon012, 31/7/12.

1. dragon012

dragon012 Thành viên Tích cực

Vợt trầy 5 6 chỗ gì đó nhưng không đáng kể, cái chính là bị 2 chỗ trầy khá nặng, các bác xem dùm em nhé. Tiện thể cho em biết giá tầm nhiêu luôn, cây này gần hết bảo hành rồi.

Chỉnh sửa cuối: 31/7/12
  2. Alessandro91

Alessandro91 Thành viên Năng nổ

Khung của Bs LYD này còn nguyên lớp Cacbon mà bác. Chưa có vết lún vàng vợt hay gì mà đơn thuần chỉ bong 1 lớp sơn bóng vs sơn màu thôi nhaz bác. Khung Bs LYD cũng khá đầm và chịu được lực căng 30 lbs nữa nên e đánh giá là khá khỏe. E cũng đang dùng một cặp này và 1 cây cũng có 2 vết xước tương đối giống với bác nhưng xét kĩ vẫn ok bác ạ.

Còn về giá như thế nào thì nếu bác bán bác cứ đưa ra giá ae nào quan tâm thì sẽ trao đổi với bác về giá rồi bác điều chỉnh tùy theo.
    Nếu bác muốn mua cây này thì cũng cho cái giá của chủ nhân cây này để ae biết đường góp ý.
    Chứ bảo bọn e đưa ra giá kiểu mông lung thế này thì dễ gây hiểu nhầm với những chuyện ko đáng có lắm bác ạ.

2 people like this.
  3. dragon012

oh mình mua lại của thằng bạn. Nó để mình 2m chẵn, mới căng NBG95 nên thành 2m2. Bác thấy như vậy hợp lý ko :D.
    Bản thân mình đánh thử thấy rất hợp tay nên quyết định lấy luôn. Bữa lấy cây vợt về không để ý, tại thằng đấy giữ vợt kĩ lắm, ban đầu tưởng chỉ trầy 2 3 chỗ gì thôi, dòm kĩ thì thấy 5 6 chỗ gì đó nhưng chỉ nhẹ, tróc lớp sơn bóng ở ngoài thôi, còn lớp sơn trắng ở trong và lớp xám vẫn còn nguyên. Có 2 chỗ kia tróc vô tới lớp đen (Cacbon) nên mình hợi sợ đành phải hỏi mấy bác cao thủ giúp dùm :D.

4. Win2004

Win2004 Thành viên Chính thức

Victor có lớp sơn khá dở, dễ bong tróc ra. Quan trọng là chưa va chạm nặng thì ok thôi bạn.

5. thanhdat037

thanhdat037 Thành viên Chính thức

vợt bong xước như thế này lạ chuyện thường mà bác, theo em nghĩ cây này 2m là hợp lí, mấy hôm trước cũng có người rao con này nhưng có vẻ còn đẹp hơn giá 2,2m và 1 cây còn rất đẹp giá 2,55m. mấy bác chuyên nghiệp vào cho ý kiến đi ạ.

1 person likes this.
  6. dragon012

Cái đấy là ở HN mà. Mình ở HCM (giá ở HN ảo lắm X_x, cũng ước gì mình ở HN), cái chính là vợt người ta đã xài lâu rồi nên mới có giá như thế. Cây này vẫn còn bảo hành, tức là xài chưa đủ 2 tháng mà, chủ yếu là do bị trầy nên mới có giá đó :D
    Cây này của thằng bạn nên mình biết, 2 cái chỗ mà mình kêu bị nặng là do đấu kiếm. Còn mấy chỗ kia hớt cầu nên bị ^^

7. chika19891992

chika19891992 Thành viên Năng nổ

victor dòng bs này mình đánh cạch cầu cái cũng tróc như cây của bạn luôn mình đang chơi 1 cây bs 12 với lyd cũng bị cạch cầu mà tróc kinh lắm . cây lyd của mình hum trước hớt cầu nhẹ cái mà mất mảng sơn bằng nửa ngón tay

8. thanhtrung1505

thanhtrung1505 Thành viên Chính thức

Không thích thì nhượng lai cho mình nhé. giá đó là hợp lý quá rùi...

9. dragon012

Mình hợp tay em nó mà. đánh khá phê. Bác mún thì mình để con Vt7 đang rao này =))

10. teenthetha0

teenthetha0 Thành viên Năng nổ

mua bán chắc vậy bác

11. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

Vợt tốt giá cung tốt, chúc mừng chủ topic, nếu không dùng thì bán lại, ggiá đó ối bác đang nhòm ngó kìa ^^

12. HienVien

HienVien Thành viên Tích cực

Từng dùng qua con này nên mình biết lớp sơn con này khá ok đấy...Ngon hơn các con BS khác nhiều còn về 2 vết kia thì bạn có thể yên tâm chỉ là mất lớp sơn thôi chứ chưa sao nhìn chưa thấy vết nứt nào...

2 people like this.
  13. manhtuan1311

manhtuan1311 Thành viên Chính thức

Ko ném đá nhé, nhưng mình nhìn ảnh chụp mình nghĩ là đã va chạm nên chỗ tróc sơn mới vậy. Sorry nếu như nhận định sai!

14. TheLastCode

TheLastCode Thành viên Tích cực

Chú nói chuẩn phết ^^

p/s: em chân dài này các bác đã cho ý kiến cả rồi, bác chủ không phải lăn tăn nhiều nữa, múc đi bác :D :D :D

15. Peppies

Peppies Thành viên Năng nổ

múc đi cậu lăn tăn cho cho mệt ;)) ủa mà có khuyến mãi balo ko thế =))

16. HienVien

Chuẩn đấy ông ạ!Vết trên chỗ to kia là va chạm với vợt khác...Tôi nghĩ khổ thân cho vợt ai va phải thanh bảo kiếm này...Còn vết kia là vớt cầu đấy.

17. dragon012

Chính xác là thằng bạn mình nó bán lại cho mình ^^. Bán nhiêu thì page 1 mình có nói rồi, bác VanquyKTA xem lại page 1 là thấy, mình xác nhận với các bạn biết là 2 chỗ mình bảo bị nặng là do đấu kiếm, nhưng chỉ nhẹ chứ không nặng. Mục đích chính mang lên hỏi là xem thử coi 2 chỗ đó có sao hay không đó mà ^^

18. dragon012

Mình thì mình không nhớ rõ, cây vt7 của mình bị trầy 1 đường là do va với em nó nhưng cây vt7 của mình bị có tí tẹo ah =)). Trên vợt có khá nhiều vết trầy nên chả bít là phải cái vết đó do va với cây vt7 ko nữa =))

19. HienVien

Cái khả năng này chắc là con VT7 đập vào LYD chứ ko phải LYD đập vào VT7...Khả năng thứ 2 thì đảm bảo VT7 ko toàn mạng đâu trừ phi chỉ va nhẹ chứ ko phải là đập cầu.

20. dragon012

Vt7 chả bị gì hết bác ợ, bên topic mua bán mình có chộp hình đấy :)). Nói chứ mình thấy va chạm cug nhẹ thôi và chắc cái vết to ko phải va vs cây vt7 của mình

Đang tải...