Bình luận và dự đoán PAW giải CHINESE TAIPEI GRAND PRIX GOLD 2010

Thảo luận trong 'Predict a winner 2010' bắt đầu bởi DanLin, 4/8/10.

1. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

PAW

DanLin đã dự đoán xong 28 trận, các bác khác vào dự đoán đi nhé!!! Giải này có Tiến Minh nhà mình tham gia đấy, cùng nhau chúc cho Tiến Minh đăng quang chức vô địch nào!!! Bác nào chưa dự đoán PAW thì vào dự đoán nhé!!! Giải này hấp dẫn lắm đấy!!!

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Giải CHINESE TAIPEI GRAND PRIX GOLD 2010 lần này có sự tham gia của tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Tiến Minh có lẽ thế nên PAW của giải này cũng thu hút được số lượng thành viên tham gia dự đoán đông nhất từ trước đến nay (34 thành viên). Có 1 điều khá kỳ lạ tại giải này là cả 4 tay vợt hạt giống từ 1 đến 4 đều không phải chơi ở vòng 1/64 mà lọt thẳng vào vòng 1/32 do các tay vợt ở các vị trí Qualification đều bỏ cuộc. Cũng như phần lớn các thành viên thegioiphang luôn ủng hộ và dự đoán cho Tiến Minh chiến thắng bất chấp phong độ của anh có ra sao tại giải này.

Á quân Hyun Il Lee một lần lại tiếp tục tham gia giải và lần này anh có tiếp tục gây bất ngờ như giải KUMPOO MACAU OPEN GRAND PRIX 2010 ? Liệu anh có thẳng tiến vào tới trận chung kết mà không gặp bất cứ trở ngại nào? Cũng dõi theo giải CHINESE TAIPEI GRAND PRIX GOLD 2010 và đưa ra sự lựa chọn chính xác nhất các bạn nhé.

Chúc may mắn !

Dưới đây là sự lựa chọn của thegioiphang sau khi đã nghiên cứu kỹ từng VĐV của giải

3. DanLin

DanLin nghĩ giải này ko biết Lee Huyn Il có thể lấy phong độ tốt nhất được ko? Giải Macau Kumpoo vừa rồi anh đã bị chấn thương, ko biết giải này thế nào???

Ps: Thần gió ở vị trí nào rồi đấy ạ??? Thứ hạng 31, hơi thấp Thần gió nhỉ?? hehehehe:21::21:, em nghỉ giải này chắc em hơn bác quá hehehehe, cố lên bác nhé!!!:p:p:p:85::85::85:

4. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Cuộc chiến còn dài mà Danlin! Quan trọng là người về đích trước là ai??? Thần gió hay Danlin...Hồi sau sẽ rõ.....:34::34::34::34::34::34::34:

5. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Vòng 1/64 quả là bất ngờ xin chúc mừng tinhtv lần đầu tiên tam gia vào game PAW đã dẫn đầu với 23 đúng 5 sai; tiếp sau là bác trinhanbk kém có 2 điểm đành phải chịu ở vị trí thứ 2; bác thegioiphang bị hết xăng nên phải chạy bộ ở con số 13. Hy vọng vòng 1/32 tinhtv vẫn giữ được vị trí đứng đầu và bác phangphang đổ xăng để tăng tốc. Mọi người hãy tham gia PAW để có thể hoà chung cùng anh em tìm hiểu về những giải đấu, những dự đoán thật sự hồi hộp và bất ngờ.

Chỉnh sửa cuối: 4/8/10
  6. thegioiphang

Vậy là bác tinhtv chỉ sai có 3 trận thôi bác mabu0811 ạ, vì có 2 trận không đánh nên hình như kỹ thuật của PAW chỉ nhập có 26 trận thôi, nhưng đúng là bất ngờ với bác tinhtv, bác này mới tham gia lần đầu mà đã có số lần dự đoán sát và chuẩn quá, cũng xin chúc mừng bác trinhanbkmabu0811 xếp hàng ở vị trí thứ 2 và 3. thegioiphang hơi thất vọng tại vòng này nhưng hy vọng vòng 1/32 tới sẽ có sự thay đổi lớn trên bảng xếp hạng PAW.

7. thegioiphang

Kết quả chi tiết của BXH PAW vòng 1/ 64 như sau

8. minhngoc05

minhngoc05 Thành viên Chính thức

Mình đứng thứ 4, vui quá, anh trinhanbk hết nắm giữ ngôi vị số 1 rồi, có người thống trị mới tại vòng này rồi

9. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

HeHe, vậy để mọi người thấy đâu phải ai cũng lúc nào đúng, phải có khi trồi lên tụt xuống mới bất ngờ chứ, mà phải công nhận, tuy bác tinhtv mới lần đầu tham gia mà kết quả thật đáng khâm phục, nếu bác ấy mà tham gia đầy đủ thì chắc chít...hihi. Chúc mừng bác tinhtv đã qua cửa ải đầu tiên thành công trọn vẹn nhé, các PAWER còn lại hãy cố gắng lên, vẫn còn rất nhiều cơ hội cho mọi người.

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Em thấy anh Trinhanbk đoán siêu thế, bảo chia sẻ cho mọi người mà chẳng chịu chia sẻ gì cả để em tụt hạng 1 cách không phanh rồi, đứn tận thứ 9. Hic hic...

11. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Anh chỉ mới chơi mà, may mắn đoán trúng nhiều, đâu có thâm niên như bác thegioiphang, vả lại kiến thức chỉ cóp nhặt thôi chứ chưa thành một hệ thống thì làm sao chia sẽ cùng mọi người được, để chừng nào anh giật vị trí quán quân của bác thegioiphang đi rồi anh nói cho biết nhé, hihi, chắc không lâu đâu, chừng 10 năm nữa chứ gì.

12. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Trận Wong Beryno Jiann Tze vs Chih Lun Liu tỷ lệ 16:4 quả là quá chênh lệch đúng không các PAWER 1 ông đứng thứ 64 còn ông kia đứng 211 tại sao không chọn Wong Beryno Jiann Tze. Hi hi

13. DanLin

Hehehe bác giật được vị trí quán quân của thegioiphang vẫn chưa xong đâu nhé, còn rất nhiều Pawer tài năng khác nữa hehehehe, DanLin và các Pawer khác sẽ k để bác yên ổn trên vị trí đầu đâu nhé bác trinhanbk. hehehehe hãy đợi đấy!!!:(:(:(:3::3::61::61:

14. DanLin

Còn 1 bậc nữa là mình vượt qua thegioiphang rồi, hixhix cẩm vân mới đây đã vụt lên hạng 5, đáng nể thật, Thần gió thì vụt lên tới 25 rồi, sắp đuổi kịp mình rồi, Trang êch thì tuột xuống hạng 30, chắc giải này Trang êch thua quá nhỉ hohohoho. Có rất nhiều Pawer mới đã tham gia và hiện đang lên điểm điển hình là bác tinhtv, mới đấy đã vụt lên đứng đầu bảng xếp hạng. Khâm phục bác. Các bác khác ơi!!! Vào dự đoán vòng 1/32 nhé, chuyến này phải gỡ lại mới được hohohoho. Chúc các bác may mắn nhưng ko may mắn bằng em hehehehe!!!

15. klar

klar Trọng tài

Thấy các bác sôi nổi với PAW em cũng thấy vui. Hy vọng 1 ngày gần đây PAW sẽ trở thành box sôi động và hấp dẫn nhất trong TGCL. Ngày mai sẽ quyết tâm cải thiện thứ hạng. Chúc các bác vui vẻ, may mắn :26:

16. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Ơ, Em ở đâu???????????????Hix!! Rõ ràng em có dự đóan mờ. Chẳng nhẽ không trúng được trận nào?

17. DanLin

cẩm vân à??? cẩm vân đang đứng hạng 5 đấy hơn danlin mấy bậc đấy.

18. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Bảng xếp hạng Cẩm Vân xem là những người bất khuất đấy!!!!:49::49::49::49:

19. DanLin

Bacsythethao ơi!!! Cố lên nhé bác!!! Vào dự đoán đi bác, để mà còn cạnh tranh với em, Thần gió và các Pawer khác nữa bác, thiếu bác và các bác khác thì ko vui đâu, vào dự đoán nhé bác!!!

Ps: Bác nào chưa vào dự đoán thì vào dự đoán nhé!!! Hi hi, như thế sẽ sôi nổi và kịch tính hơn đấy các bác ạ!!!

20. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Với điểm số rất sát nhau giữa 2 thứ hạng kế tiếp nhau, PAW kỳ này rất khó xác định được người nhà vô địch, chỉ cần sảy chân 1 trận lập tức thứ hạng sẽ có thay đổi đáng kể. Luôn nằm trong top 3 ở các giải vừa qua nhưng đến giải này thegioiphang bất ngờ sa sút phong độ nên hiện tại đã rớt xuống vị trí thứ 13, những cái tên quen thuộc như SGNHAN, luonghai, caulongno.1, tuankiet251, thangio, langtucaulong cũng thi đấu không đúng sức mình nên chưa đạt thứ hạng cao. Trước mắt là vòng 1/32, có một số trận rất khó đoán tuy nhiên mọi người cũng đã xác định được người chiến thắng cho riêng mình, hy vọng sẽ có những cuộc lật đổ ngoạn mục hay vẫn là những cái tên trong top 5 tiếp tục thống trị giải đấu, mọi người cùng chờ xem.

Đang tải...