[Rao vặt] Bí quyết giúp bạn mua giày da nam cao cổ nam online

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi Duyetkaka, 20/1/16.

1. Duyetkaka

Duyetkaka Thành viên mới

Khi mua giày da cao cổ nam, bạn sẽ thắc mắc vấn đề gì? Có phải là:
    Dáng người mình thì đi mẫu giày nào thì đẹp?
    Không biết giá giày thế nào là phù hợp?
    Bài viếtdưới đây sẽ giải đáp tất cả thắc mắc của bạn chỉ với những bước dễ dàng sau:

1. Mua giày hợp với dáng người
    Giày da nam cao cổ luôn là 1 phụ kiện khá kén người đi. Đôi giày có bề ngoài trông vô cùng đẹp, nhưng khi đi vào chân lại không hợp lý. Cho nên, cần cân nhắc kĩ lưỡng, xem bản thân mình đi chiếc giày nào thì phù hợp nhất.
    Khi mua giày da cao cổ nam, bạn có nhiều sự lựa chọn từ cổ ngang mắt cá chân đến cổ cao quá mắt cá chân, từ loại đế mỏng bằng đến loại đế dày có gót cao. Bởi thế, không nên vội chọn với chỉ vài ba mẫu giày ban đầu. Biết đâu, thử 1 chiếc giày mới – lại hợp với dáng người bạn hơn, lại khiến cho bạn cam thấy phong cách hơn thì sao?

>>> xem mẫu giày hot nhất tại đây: http://menz.vn/san-pham/giay-da-nam/

2. Xem xét về giá cả
    Ai đi mua giày da cao cổ nam cũng ước lượng sẵn trong đầu một mức tiền nhất định mình có thể bỏ ra để mua. Nhưng lại không nhiều người biết giá giày tại thị trường hiện tại như thế nào. Thường chúng ta chỉ nghe người bán nói tới giá, thấy hợp túi tiền mình thì mình chọn, cũng không biết chất lượng đôi giày da nam có xứng đáng với số tiền mình chi ra ko.
    Thay vì như vậy, tốt nhất là nên tìm hiểu trước. Với 1 số tiền dù lớn hay nhỏ, thì đã mất tiền là phải chọn đôi cho phù hợp. Tránh tình trạng mua với giá cao trong khi chất lượng lại chẳng ra gì. Không muốn bị các chủ cửa hàng lừa gạt, cách đơn giản là bỏ chút thời gian tìm hiểu thông tin?

3. Chọn các shop uy tínHiện tại, có rất nhiều cửa hàng PR thì rất hoành tráng trong khi bán hàng thì lại là hàng kém chất lượng. Hàng chợ gia công tại Trung Quốc, Thái Lan vẫn được quảng cáo là “chính hãng sang trọng”, chẳng có chính sách bảo hành gì, mà có thì một cách chung chung không hề rõ ràng. Hơn nữa, khi mua giày da cao cổ namonline, bạn chỉ được nhìnảnh sản phẩm thôi. Biết đâu cửa hàng bán hàng ko giống với dòng?
    Nên chọn các cửa hàng công khai rõ ràng chính sách bảo hành. Ví dụ như MenZ – Da Thật Men Thật công khai chính sách bảo hành 2 năm về Da và 3 năm với các phụ kiện kèm theo. Và có thể đổi trả sản phẩm miễn phí trong vòng 30 ngày. Thêm vào đó là khách hàng được giảm 50% khi sửa chữa nếu sản phẩm đó quá hạn bảo hành. Tuyệt vời phải không các bạn. Hy vọng bài viết này đã giúp ích được nhiều cho mọi người. Thanks for reading.

NGuồn: MenZ – Da Thật Men Thật

Đang tải...