Bí ẩn giấc mơ thấy sâu bướm

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi xosoktme, 5/5/16.

1. xosoktme

xosoktme Thành viên Chính thức

Trong giấc ngủ ai cũng mong mỏi mình sẽ mơ được những giấc mơ tốt đẹp nhất. Không ai lại muốn mình sẽ gặp cơn ác mộng cả, hay nằm mơ thấy những điều mà chẳng thích, mà còn lại nỗi sợ hãi cho mình cả. Ngoài đời thực bạn thật sự chúa ghét lũ sâu bướm, nghe đến là muốn bỏ chạy rồi huống chi là nằm mơ thấy sâu bò lên người.

Bài viết hôm nay mình xin được chia sẻ đến với các bạn giấc mơ thấy nhiều sâu bướm. Nghe đến hai chữ sâu bọ là mình dợn gáy. Vậy thì giấc mơ thấy nhiều sâu mang đến cho bạn điềm báo gì? Hãy cùng chúng tôi khám phá giấc mơ này và tham khảo những điều có thể giúp trúng xo so nhé.
    Giấc mơ này khiến khá nhiều người sợ hãi

Trong cuộc sống sinh tồn, loài sâu bọ cũng giống như chúng ta. Chúng đi tìm kiếm thức, chúng đi ngủ để sinh sôi nảy nở cũng bình thường. Nhưng có những hình ảnh hoạt động của sâu bọ lại báo cho bạn biết được nhiều điều kỳ lạ đấy.

Ngoài đời thực mà gặp nhiều sâu cũng là ác mộng rồi huống chi là trong giấc mơ. Nếu trong mình nằm mơ thấy nhiều sâu bướm , ở đâu cũng thấy sâu bọ đó là điềm xấu. Điềm báo cho thấy bạn sẽ gặp rắc rối lớn trong vài ngày tới, có thể là khó trúng XSMB thứ 3.

Mơ thấy sâu bò và bám ở chân là điềm báo về tình yêu bám theo. Giấc mơ cho thấy bạn đang có người để ý. Giâc mơ khơi dậy một tình yêu sắp bắt đầu. Hoặc có thể là có ai đó đang thâm yêu trộm nhớ đến bạn.

Đừng bỏ lỡ những may mắn mà giấc mơ mang lại

Còn nằm mơ thấy bị sâu cắn là điềm báo bạn đang cố né tránh nhưng người ta muốn có được tình yêu từ phía bạn. Giấc mơ còn ám chỉ bạn đang rơi vào lưới tình.

Hi vọng với bài đã mang đến những lời giải đáp hay đầy ý nghĩa, giúp bạn giải bớt nỗi lo khi nằm mơ thấy sâu. Bài viết chỉ mang tính chất tham khảo, vì đôi lúc không phải giấc mơ nào cũng giãi mã đúng sự thật. Và đừng quên tham gia vào XSMB thu 4 để có cơ hội nhận những phần thưởng khổng lồ bạn nhé.

Đang tải...